ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

cdx

ใจหนึ่งก็รอลุ้นฉากหมอพลอย แต่ใจก็อยากให้รีบปิดปากยัยอุ๊

Songrapor Reemanuen

ktbb1966

รักอุ๊เสียดายหมอรักหมอเสียดายอุ๊ ฉากไหนก่อนอ่านแล้วมีความสุขเหมือนกัน

Nu metal

Bebe Ronnada

ที่แท้ลุงพลมาเกิดเพื่อทำสิ่งใดสิ่งหนึ่งกับสาวๆ นี่เอง

กำพล

แค่ไม่มีพลังอึดน้องนาถก็จะแย่อยู่แล้ว โดนสอยทั้งประตูหน้าประตูหลังช้ำไปหมด

holovelove

เรื่่องราวไปกัยใหญ่แล้ว อุ๊ก็เริ่มสงสัยมากขึ้น ต้องรีบปิดปากอุ๊แล้วครับ
เหงาๆ

happyman2554

เรื่องเริ่มขมวดปม ลุงพลจะได้สาวคนใหม่ยังไงนะ

warone07

พลังอึดและทนแบบนี้สงสัยสาวๆมีหลงหัวปักหัวปำแน่ๆขนาดไม่อึดและทนยังหลงมาแล้ว 5 คน

gongsaad

ฮาเร็มลุงพลเนี่ยจะมีสาวกี่คนครับ เยอะขนาดนี้อย่าหัวใจวายนะลุง

jamesbuff

noonut

MrRasta

SoSonaja

ลุ้นว่าพลังพิเศษลุงแกจะเป็นยังไง ขอให้เจ๋งๆนะอิอิ

Lert Nil

หนูนาถท่าทางจะหลงลุงเต็มที่นะเนี่ย คนอื่นเขาชะงักกันหมดแต่หนูนาถไปสุดทางเลย