ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

pssbr

ดูแล้ว ลุงพลต้องใช้เวลาแก้ปัญหา อีกนานเลย ดีที่ได้หมอพลอยช่วยไว้

verbatim

คุณหมอคนดี
คงติดใจแล้วละครับ อิอิ 
สู้ๆครับลุง  จัดไวเดี๋ยว เรื่องไม่บานปลาย 
อดปิดปากอีกหลายคน

nananews

คุณหมอต้องโดนจัดหนักสมกับที่เป็นเมียสายเปย์ซะแล้วช่วยผัวซะขนาดนี้

tontantc13

olemantu

หมอพลอยอุตส่าห์เป็นตัวกันให้ลุงพล..แบบนี้ต้องจัดให้..จัดธรรมดาไม่ต้องหนักก็ได้ม๊างงงง.

Phoowadol

บทสรุปใกล้เข้ามาเต็มทีแล้ว. ไม่ว่าจะเป็นฉากอันเร่าร้อน ซ้ำรักจัดหนักให้ถึงใจระหว่าง
คุณหมอ พลอย. ที่รอกันมานานมาก. และกับ ฉากปิดปากแม่นักสืบ สาวอุ๊ ที่ผมเคยเดาเอาไว้ ว่า คุณหมอจะจัดใส่พาน ส่งเข้าถ้ำเสือให้ลุงพลเชือด ก็คงจะได้เห็นกันแล้วในไม่ช้านี้แน่นอน. ผู้เขียนบท ได้ปูทางไว้แล้วว่าจะจัดการกับสาวอุ๊ยังไง ดีใช่มั้ยครับ
แต่เอาทีแน่ๆผมคาดหวังไว้ว่า ฉากตอนหน้าที่จะมาถึงนี้ จะได้เห็นบทสวาท อันเร่าร้อนปลุกตัวตนที่แท้จริงในกามารมย์ ของคุณหมอ พลอย เจ้าหญิงน้ำแข็ง ร่วมรักกับลุงพล ด้วย จริต
ที่เต็มใจให้สมอยาก  ก่อน แล้วค่อยส่งต่อบทของน้องอุ๊ ตามมาอีกที น่าจะดีนะครับ  ขึ้นอยู่กับพวกเรานักอ่านแล้วหละว่าจะโหวตให้ใครมาก่อน. สำหรับผม โหวตหมอพลอย  ครับ

wink

SNGOT

ลุงอัพเกรดHPเตรียมลุยกับนางเอกได้ทีละหลายคนแล้วสินะครับ

funkypunk

สงสัยต้องหาจังหวะให้ลุงพลได้กับหมอพลอยอีกรอบ ดูแล้วอาจได้นาถช่วยแจมด้วย

ืีnuhmomo

schareon

ขอตอนต่อไปด่วนเลยนะครับ อยากอ่านตอนหมอพลอยโดนซ้ำ

xman40

สงสัยลุงพลต้องจัดการแก็งจอมจุ้นซะหน่อยแล้ว

naitoom

พลังอึด ถึก ทน สำหรับชายแก่นี่ ถือว่าสุดยอดแล้ว หนุ่มๆยะงไม่มีพลังนี้เลย

saksit11