ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

097898117

g9898

skat3699

knightmoon

ต้องจัดการให้ได้แล้วนะลุง ไม่งั้นจบไม่สวยแน่นอน เอาตัวการก่อนเลย แล้วก็คนบงการช่วยเหลืออีกที

magecounterz

เฒ่า

attawit2524

นาถตามดมกลิ่นเข้าใกล้เรื่อยๆแล้ว สุดท้ายก็ต้องเป็นของลุงไม่ช้าก็เร็วสินะ ::Falling::

playnut

อยากเห็นหมอพลอยสวิ้งกับน้องนาถ  และตอนต่อไปอยากให้ลุงพลและเมียทั้งห้ารุมยายอุ๊ครับ  ลุงพลได้พลังใหม่แล้วเมียทั้งหลายติดใจแน่   หวังว่าสาวๆทั้งคงปรับความเข้าใจกันได้แนะครับ  ขอบคุณครับ  เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ

sofee

อุ๊ นี่ไม่น่าเลยนะ
อยู่เฉยๆ ก็ดีอยู่แล้ว
ยังไงขอหนักๆ เลยนะครับสำหรับคนนี้ หมั่นไส้มากครับ

itschelsea11

abcxyz

พลังพิเศษแบบนี้ก้อดีนะ เห็นลุงพลจะตายมิตายแหล่ตอนรับศึกหนักหลายรอบแล้ว

pfrankz

nsrichantamit

ทีมลุงพลครับ แต่ว่า จัดหมอพลอยตอบแทนหน่อยครับ

etracker

คราวนี้หมอพลอยก็เป็นพวกลุงเต็มตัวแล้วสินะครับ ช่วยกันขนาดนี้แล้ว จัดหนักยัยอุ๊สักทีครับ สมมุติว่าโดนยาปลุกเซ็กส์แล้วให้เพื่อนมาเห็นตอนยัยอุ๊ขย่มนี่คงมันส์นะครับ

babbom

โอ๊ยๆๆๆ อิจฉาตาร้อนจริงๆ ครับ ลุงพลเค้าบุญหนัก หนือลีลาหนักหน่วงนะเนี่ย สาวๆ ถึงเข้าข้างตลอดเลย