ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiduka] The Bride Gifted by Yamagami-san เจ้าสาวเดลิเวอรี่ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2018, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rains

ไอเดียสุดยอด ข้าวหกเลยได้ซั่มกัน

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งกันครับ

Ke2l3e2oS

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

aholic

elviswhat

ฮารุกะนี่ยังแค่ 16 ถ้าโตขึ้นอีกจะเบ้อเร้อเทิ่มขนาดไหนนิครับ

nutza019

::Bloody:: บึ้มบั้มขนาดนี้ไม่ถือว่าเด็กแล้วนะครับ แล้วไอ่ทีแรกที่บอกไม่เอาๆไงละไม่เหลือหึหึ แต่ว่าน่าสงสัยว่าถ้าไอ่ที่ส่งมาไม่น่ารักแบบนี้จะว่ายังไงกันนะ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่ ถ้าเป็นไปรษณีย์ไทยนี่ส่งไม่ถึงบ้านเลยนะ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

zeekky

ส่งมาที่บ้านด้วยด่วนหนึ่งกล่อง !!!

พระเอกมันก็เล่นพิเรนดีจริงตอนข้าวหกใส่สาว เค้าบอกว่าร้อนแล้ว
เอ็งยังตักข้าวไปวางในร่องเค้าอีก ว่าแต่รอบนี้ทำไมไม่ร้อนฟะ

game2539

ถ้าเป็นไปรษณีย์ไทยนางเอกอาจจะตายจากการกระแทกก่อนมาถึงที่หมายก็ได้

Akira Watanabe

::Shy:: ชื่อเรื่อง หนูน้อยฮารุ หน้าประถม นมมหาลัย 555+

xtazy

จัดก่อนเลย ปัญหาอะไรค่อยแก้ทีหลัง ตั้งชื่อ " ของขวัญจากความหลัง"

DARKAXL

เหอะๆๆ โดนจับคลุมถุงชนซะงั้น ::HoHo::
ดีแล้วล่ะที่ให้มาแต่งกับพระเอก ถ้าต้องไปแต่งกับตาลุงแก่ๆจะเจออะไรบ้างก็ไม่รู้ ::Horror::

glaciar

ตอนแรกบอกไม่เอาๆ ไปๆมาๆเห็นเนื้อนมใข่ แล้วหยุดไม่อยู่ 555  ::Oops::

exsoldier

แหมสาวน้อยน่ารักว่านอนสอนง่ายแบบนี้ ม่ต้องใส่กล่องมาหรอก จะไปรับถึงที่เลย อิอิ