ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.8(END) [แปล by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 28, 2018, 06:46:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Arm Angel

Clock “work” Planet

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ได้เวลาที่เซร่าจะกลับไปมิติเดิมแล้วเหรอ น่าสงสารความรักของทั้งสองคนจัง แล้วจะได้พบกันอีกไหมนะ.....

มงคล เทพแก้ว

eiaws

อยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วจะได้อยู่ด้วยกันมั้ยนี่ซิ 

solomon1977

ถึงตอนจบแล้วหรือครับเนี่ยน่าเสียดายจริงครับ ขอไปลุ้นหน่อยนะครับว่าจะจบแบบสุขหรือแบบเศร้า

darkdd1999

ถ้าไม่ยกเลิก อยู่โลกมนุษย์ถาวร 
ก็พาพระเอกไปอยู่โลกเวทย์ถาวร

xonly-1790

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดีใจกับอิตะด้วยจัง ที่เซร่าหาวิธีกลับมาครองรักกับอิตะที่โลกมนุษย์ได้อีก....

samsung014

ต้องปล่อยพลังกี่ครั้งเนี่ย ถึงจะกลับโลกเวทย์มนตร์ได้

bigboy001

::Crying::  แซนวิชสาวๆ ล้วน ๆ นี้ช่างหน้าอิจฉาจริงๆ ทำไมไม่เจอแบบนี้บ้างงง

tcm12599

จากแนวแฟนตาซีกลายเป็นดราม่ารักสี่เศร้าแต่ได้เอาหมดทุกคน   ::Hunger::

lnwza007