ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.8(END) [แปล by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 28, 2018, 06:46:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sutee Saraphan

::Bloody::

•====================================•

Inappropriate comment!
Multiple repeat offenses!!!

Rules & regulations are meant to be followed!
Any rule breakers will NOT be tolerated!!!

March 29, 2018
BANNED For LIFE!!!

•====================================•

rains

จบเร็วจนใจหาย จะได้กลับไปโลกเดิมของตัวเองจริงๆมั้ยนะ

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

as72340639

ขอบคุณครับ ในที่สุดก็จบซะที รอผลงานใหม่ๆ ต่อปายยยย  ::Hunger::

Pattarapol Teng

::Pull:: ::Falling:: หัวเชื้อเติมพลัง แมมจิต้องแข็งแกร่งขนาดไหนกานฟะ

CheekyDream

[เม้นแล้ว อยากอ่าน]
ไม่ได้ติดตามมาแต่แรก มาตอนนี้เป็นฮาเร็ม แนวชอบ อดใจไม่ไหวเลย

straufe

ตอนจบมาแล้วรึนี่ไวจริงๆ
แลดูตอนนี้แวว3pมาไวแต่ต้นแล้ว
แล้วตกลงพระเอกจะเอายังไงกับนางเอกเนี่ยชียิ่งขี้งอนๆจะจบแบบนั้นจิงดิ ::Sweat::

ipor

pongharu

trong5171

เล่น 4P ที หมดเลยอารมณ์ซึ้งที่พระเอกนางเอกจากกัน..

Darkirish

Priceless

ตอนสุดท้ายแล้วหรออ ไม่อยากให้จบเลยครับ พระเอกน่าจะได้สาวๆทุกคนในเรื่องเลยน้าา

Worrarat Imkaow

ขอบคุณจริงๆ ครับที่แปลจนจบ  เคยเห็นซีรี่นี้ผ่านตามาแล้ว แต่คิดว่าคงไม่มีคนแปลหรอก พึ่งมาเห็นของพี่นี่ละที่แปลแถมจนจบ ขอขอบคุณอีกครั้งครับ ^^

Weerachai Jarernphong

::Shy:: ::Shy:: ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

Inappropriate comment!
Multiple repeat offenses!!!

Rules & regulations are meant to be followed!
Any rule breakers will NOT be tolerated!!!

March 29, 2018
BANNED For LIFE!!!