ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popcornz03

หมอพลอยสุดท้ายก็ตกเป็นทาสสวาทซะแล้ว ขนาดโดนเข้าด้านหลังก็ยอม

wasawat

จากเจ้าหญิงน้ำแข็งเจอของแข็งลุงเข้าไปละลายยอมทั้งตัวและหัวในเลยนะหมอ อิอิ

songsak

หมอพลอยนี่ก็ชอบลองแบบแปลกๆเหมือนกัน สนุกและมันส์ละงานนี้ จัดหนักทั้งคืนไปเลยลุงพล

pimmy121

โธ่นางฟ้าของผม ยอมลุงพลไปหมดทั้งใจแล้ว เค้าให้ทำอะไรท่าไหนก็ยอมไปหมด

natt omaga

ลุงพล หวดประตูหลังหมอพลอยเเหกหมดเลย แล้วหมอกว่าะเดินได้กี่วันละ ลุงน่ะลุงพลเห๊อะๆ

Hunter191

::Oops::เห็นคุณหมอเป็นสาวเงียบ แค่ตอนอยู่บนเตียงร้อนแรงมาก

mr.supply

สุดยอดมากครับไม่นึกว่าภายนอกดูใสๆนิ่งๆ พอ...แล้วสุดยอดมากแถมโดนทะลวงทั้งหน้าทั้งหลังได้อีก ขอบคุณครับ

popeye077

หมอติดใจลุงพลแล้ว นี่จะโดนประตูหลังอีก  เจ็บแน่ๆคุณหมอ

C-Master

ไม่ใช่แค่ภูเขาน้ำแข็งละลายแล้วนะ นี่ถึงกับทำเหมืองขุดทองต่อกันเลยทีเดียวครับ

procha

พลังวิเศษที่ลุงพลได้มา ช่างเยี่ยมจิงๆ ขนาดระเบิดกะสุนไปแร้ว 4 ยัง แข็งเหมือนเดิม  ::Shy:: ว่าแต่ ลุงพลนักขุดเหมืองทองเรา ขุดทุกคนเลยนะ  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

jj jj

โอ้ ฟินสุดๆๆ หมอสุดสวยยอมลุงแต่โดยดีเลย คงติดใจลุงพลจริงๆๆซะแล้ว สบายไปลุงพล

a_lex

มาตามกันด้วยความรวดเร็ว
อย่าทิ้งช่วงนานนะครับ Pt3 เดี๋ยวน้ำล้นเขื่อน

santosan

peteblack