ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...7 ประเด็นที่สงสัยและสองคลิปสุดท้ายที่เร่าร้อน

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 31, 2018, 04:48:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

สิ่งนี้ คือสิ่งที่เติมเต็ม ก็ย่อมเป็นสิ่งที่เติมเต็ม ของ นากับสามี เป็นอย่างไม่ได้แน่นอน เพราะนาบอกแล้ว ว่าร้กสามีคนเดียว ส่วนชัย ก็เป็นได้ แค่ส่วน สนอง อารมณ์สวาท ที่ขาดหายไป หลังจากที่สามีให้ได้ไม่ถึงขีดสุด ก็แค่นนั้น สามีเองก็ ชอบแนวๆนี้ด้วย ยอมได้เพราะรักเมีย งานนี้ไม่ต้องกังวลว่าจะเสียเมียให้ชัยหรอก อารมณ์สวาทมาขีดสุด หลังจากที่นาไปร่วมรักกับคนอื่น แล้ว มาสานต่อ กับ ตัวเอง นี้ คงจะสุดๆนะ แต่ถ้าเป็นผมเองคงไม่ยอมให้เมียไปทำแบบนี้แน่นอน ผู้แต่ง ปูทางมาแล้วว่า
คลิปที่สงสัย สดท้าย ผมขอเดานะ ว่านา เธอคงทนไม่ไหวกับอารมณ์สวาทที่ได้รับจากชัย จนถึงขั้น เสียบสด แบบ ยอมให้แตกใน ชัวร์ บทบาทขนาดนี้ คุณสามี ยังรับได้ นายนี่มันสุดยอด สามี เลย นะนี่

............+2 money  ::Glad::
ดีงามเสมอต้นเสมอปลาย สร้างสรรๆ

อิทธิพล ทบชา

เเรงราคะย่อมเเรงกว่ายุเเล้วสาวนาอย่าเพิ่งหลงชัยไปหมดเลยนะสงสารสามีเเทน

apichart2523

เมียกู ติดใจเจ้าชัยแล้วไม่น่าเลย มีดีแค่ลิ้นเอง สงสัย นาแอบไปเอากับชัยตลอดแน่

jabrant

kaznuri01

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ  ::Thankyou:: ตอนนี้นายังรักผัวอยู่แต่หลังๆโดนชัยเสียบบ่อยๆ ได้ลืมผัวแน่นอนขนาดโดนไปวันแรกก็แทบลืมลูกลืมผัวเลย

blackjack

::Bloody:: ยอดเยี่ยมจริง ช่างเก่งอะไรอย่างนี้ แต่งดีมากๆ เลยอยากรู้จังต่อไปนากับชัยจะมีแอบเสียวกันลับหลังมั้ยนะ

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

ค่อยๆเฉลยความจริงทีละนิดๆๆโอ้ยลุ้นจนเหงื่อชุ่มไปเลยครับ

boyboyboy

veget

Nondon

บีบหัวใจจริงๆ  เรื่องนี้  ต้องหาคนอื่นให้นาบ้าง  จะได้ไม่ติดใจอยู่คนเดียว

biggiggog

ถ้าทำใจยอมรับได้ ทุกอย่างก็ลงตัว
คือไม่จำเป็นต้องเลือกอย่างใด อย่างนืง
รู้ว่าใครคือตัวหลัก ตัวรอง ก็OK แล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

jjhj1988

แตกในจริงๆด้วยสิคับ
แถมผัวไม่หวงแบบนี้ เดี๋ยวได้มีนัดกับชัยอีกแน่นอน 5555+

pipat1923

ย่ ก้าน