ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takuwan] My Sister Is My Puppet น้องสาวหุ่นเชิด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2018, 10:34:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Oops::  ตอนจบกลางเป็นอาหารไอตูบ 5555+ นี่แหละหนาไม่ยอมอ่านคู่มือให้ดีๆ

as72340639

stepgu307

นี้มันตุ๊กตาต้องสาปกลายเป็นน้องสาวที่น่ารักไปเลย

kurokami

freelance

TanukiKen

ตัดตอน กดลงชักโครก น้องสาวโรคจิตเกิ้น
ชื่อมนต์คาถานี้คุ้นๆแฮะ

ipor

HypN♥s

เรื่องนี้ใครอ่านไม่ครบก็คิดว่าเป็นออกแนวดาร์ค ข่มขืน ทำร้ายจิตใจ

แต่พออ่านๆไปจนจบจะรู้ว่า มันออกแนวฮาๆนะ 

ตอนจบสะใจดี  ::HoHo::

Akira Watanabe

::Ajark:: มนต์กฤษณะกาลีลามไปเกาะญีปุ่นแล้วหรอครับ !!

poloxz

มนต์นี้ช่างดียิ่งนัก ใช้ได้ทุกสถานการณ์ 555

Paul Chan

ขำมนต์กฤษณะกาลีนี้แหละ555 คลายเครียดดีชอบๆๆๆ

rains

อย่างกับตุ๊กตาวูดู แปลกดีครับ 5555

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

nakchakun

nekki

ตอนจบโหดร้ายไปหน่อย ขอให้คุณพี่ชายไปสู่สุขตินะครัช เราจะจดจำวีรกรรมนายไว้ตลอดไป

pongharu