ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takuwan] My Sister Is My Puppet น้องสาวหุ่นเชิด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2018, 10:34:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipat

น่าจะมีตอนต่อแบบ หักมุมน้องดันชอบเลยใช้ตุ๊กบังพี่ชายมั่ง

SickSleeplab

พออ่านๆไปชอบแนวพิลึกๆแบบนี้เหมือนกันคับ +100 

elviswhat

yoshitoki

ขอบคุณครับ มีจั่กโต๊วบ่อ้ายหั่ยข้อยนำแนขึ่อสิม่วนคักคักหล่ายหลาย
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

J keeper

อาตรงมนต์กฤษณะกาลีนี่แหละ 55555 เข้ายุคเข้าสมัยจริงๆเลยออเจ้า

genewaj

รบกวนขอเว็บไซต์สั่งซื้อตุ๊กตาแบบนี้หน่อยครับ555

พัดลม

ไม่เข้าใจ จะไปเลีย ตุ๊กตาทำไม ในเมื่อมันล็อคท่าอยู๋แล้ว
ก็เลียคนจริงๆมันก็ได้ผลเหมือนๆกันไม่ใช่เหรอ
แถมได้รสสัมผัสจริงๆ นุ่มนิ่มกว่าตุ๊กตาด้วยยยยยยยยย  ::HeyHey::

โอ๊ะตอนจบนี้มัน .............. ::Ajark::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

keatmano

กรรมติดจรวดจริง ๆ ... อินเทรนด์เลยนะครับ "มนต์กฤษณะกาลี"  ::HoHo::

mamon

oakvanilla

มีมนกฤษณะกาลีด้วย55 เนื้อเรื่องแปลกดีฮามากแต่สนุก

siwapol55

ฟิกเกอร์แบบนี้ อยากได้มาใช้บ้าง
แต่รู้สึกสงสารพระเอกตอนท้ายจริงๆ โดนหนักแน่
ขอบคุณมากครับ

Tdestiny

เนื้อเรื่องแปลกดีจริงๆครับ

อ่านแล้วก็รู้สึกหวิวๆดีครับ ::HoHo::