ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 21 "ผิดแผน1 หนีตาย"

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 03, 2018, 06:50:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

ไร้ต์เตอร์สุดยอดครับ สนุกมันเสียวครบทุกรส หวังว่าตอนต่อไปคงจะมาได้ไวกว่านี้นะครับ ขอขอบคุณครับ ตามลุ้นอยู่ว่าน้องมายกะดนัยจะรอดด้วยวิธีไหน

naitoom

ปรับความเข้าใจ เลิกพ่อแง่แม่งอนซักที หลังจากหนีรอด ตามมาด้วยได้เสียว รอมานาน ท่านผู้แต่งก็ได้เกริ่นไว้ตอนหัวเรื่องแล้วว่าจะได้เสียวซัก(หลาย) ที

inputpy

มันเป็นเหมือนพรหม(คนเขียน)ลิขิต คู่กันแล้ว หนีมาทำงานตั้งไกลลล สุดท้ายก็ยังมาเจอกัน

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

คงจะสมหวังหลังจากเล่นแง่มานาน

wasawat

ได้จัดซะที โดนจัดหนักแน่ๆน้องมาย

Pusit Ittikosil

Nithiwit Sakfan

เอาใจช่วยไห้ทั้งคู่หนีรอดปลอดภัยนะครับ

sushinmana

นิยายในตำนานรึครับ มาเป็นฉากละครบู๊เลย แต่รอลุ้นฉากได้เสียพระนางกันอยู่ฮะ รอบนี้นางเอกคงจะเต็มใจแล้วสินะ เอาใจช่วยให้รอดทั้งคู่ครับ

633sqd

ในที่สุดตอนที่รอคอยก็ใกล้มาแล้ว ::HoHo:: สมใจซะทีนะดนัย ::HeyHey::

moo1moo2

สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 4/4/2561
มักง่ายแพ๊ตเทิร์นพิมพ์รีพลายคุณ เอาๆ
เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 30 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

oit758

น้องมายจะรอดไหมรึจะต้องโดนจับได้แล้วลวนลามก่อนแน่ๆ

เจนณรงค์ หอมหวล

อยากได้ฉาก18+ดนัยกับมายด์แล้วลุ้นสุดๆ ผ่านเรื่องร้ายๆด้วยกันมาเยอะแล้ว

arsenal11

อยากให้ดนัยสุขสมหวังซะที  ใม่รู้จะมีในตอนนี้รึป่าว  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งเสมอนะครับ

nat2oo7

ลุ้นต่อไปว่าน้องมายด์จะเสร็จดนัยยังไง อิอิ

zaaar65

ลุ้นการต่อสู้ จะลุ้นเกมส์ใต้สะดือต่อ