ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] The First Time Her Spirit Body Got Touched [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 05, 2018, 11:08:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เมื่อหนุ่มผู้กลัวผีจนหัวหดกลับเป็นคนเดียวที่สามารถมองเห็นและสัมผัสผีสาวแสนสวยได้
ความสัมพันธ์วุ่นๆระหว่างคนกับผีจึงบังเกิดขึ้น

เป็นเรื่องที่แถมมาในรวมเล่มของเรื่องจอมเวทย์สาวฯ ซึ่งเอาจริงๆผมชอบเรื่องนี้มากเลยนะแต่เสียดายตรงที่ไม่ได้เขียนเป็นซีรีส์นี่ล่ะ

แล้วก็สารภาพเลยว่าชื่อเรื่องนี่ตั้งเองเพราะแปล eng ไม่ได้แปลชื่อเรื่องมาให้ด้วย แต่เท่าที่แกะภาษาญี่ปุ่นกับดูเนื้อเรื่องแล้วมันก็น่าจะประมาณๆนี้ล่ะมั้ง

[แว่วเสียงคนแปล] : ถ้ามีผีแบบนี้มาตามติดบ้างก็คงจะดีย์นะ  ::Bloody::

เรื่องนี้จะไม่ซ่อนข้อความแล้ว อย่าให้ผมต้องซ่อนมันทุกกระทู้อีกเลยเนอะ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

HypN♥s

5555 เรื่องนี้สนุกดีนะ มีผีสาวคอยติดตามตลอด

แต่เลือกทำไม่เลือกสถานที่นี่ซิ น่าหนักใจ

เรื่องนี้ออกแนวโรแมนติค รักหวานแหว๋ว ปนเศร้าอยู่นิดๆ

ตอนอ่านกำลังลุ้นว่าจะจบแนวไหน นางเอกไปสู่สุขคติ หรือกลับมาเกิดใหม่ หรือฟื้นขึ้นมา

สรุปว่าก็เป็นผีเหมือนเดิม แต่ย้ายที่สิงสถิต

แบบนี้พระเอกก็โสดตลอดชีวิตนะซิ  ::Falling::

พัดลม

โอ้ ตอนจบนี่ รู้เลยว่าจะเป็นยังไง

::Hunger:: สิครับ

อยู่ รร. ก็โดนดูดจัน  ::Hunger:: แล้ว

กลับมาบ้านยังต้องโดนอีกทั้งคืน  ::Cold::

แบบนี้นับถอยหลังรอวันหมดน้ำตายแล้วไปอยู่ด้วยกันได้เลย  ::Evil::

ปล. เรื่องนี้ หำเล็กนะ  ::HeyHey::  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

P Eet ✦Diamond✦

Hhhmmm... what a romantic relationship between the hero & a ghost heroine...
I think that he was meant to have a spirit ( ghost ) GF naaa...
Since he has a natural ability to see the dead ...

The only thing is... she is unusually horny for a young lady ghost naaa...!!!
I am NOT sure if I can handle the fact that she likes to do it anytime & anywhere!
What would happened when he graduated and went to work...???
Would she keep this anytime & anywhere sex play up, even then...???   ::Grimace::

P.S. Maybe this should be named... " My horny ghost girlfriend" ... OR
" My girlfriend is a horny ghost "  OR  " The horny ghost & I " ...555555555   ::DookDig::

Thanks for sharing this nice TOON...  ::WooWoo::
It's just right for a tea time naaaa....

P.S. his "pikachu " is really small & cute ... E..E..E...   ::HoHo::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

aekkachai052

อ่านแล้วลุ้นตลอดเลยครับ อยากให้มีภาคต่อครับ ขอบคุณครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

และแล้วซากิโกะก็สมหวังกับการมีเพศสัมพันธ์เสียทีเมื่อได้เจอกับริวจิ น่าอิจฉาเจ้าริวจิจริงๆที่ได้มีแฟนเป็นผีสาวแสนสวย...อิอิ

TanukiKen

พลังงานบางอย่างที่อยู่บนตัวเจ้ามันชั่งน่ารักจริงๆ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

อยากได้ๆๆๆ อยากโดนผีสวยๆแบบนี้อำจริงๆ 

noohun

จัดกันทุกที่ทุกเวลางี้ ริวจิเอ๊ย เตรียมจองวัดเหอะ ผีตนนี้"เอา"ถึงตายเลยนะ

elviswhat

มีผีสาวมาตามติดแบบนี้บ้างก็ยังดีกว่าเจอสภาพแบบรับไม่ได้นะครับ

maxzader

::Hunger::  อ่านแล้วเหมือนน้ำจะหมดตัวแทนพระเอก ฮาๆๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ผีในโดนี่แม่งน่ารักจริงๆเลยโว้ยย อยากได้

darthvader

มีผีสาวสวยมาตามแบบนี้

ยอมอะ แต่กลัวเธอจะหื่นปล้ำกลางแจ้งแล้วคนจะหาว่าบัาช่วยตัวเองโชว์จริงๆ

bartender

คุณผี ทำไม นึกว่าจะหักมุมแบบวิญญานนางเอกออกจากร่างและพระเอก ได้เอาร่างจริง นึกว่าผี แต่ผีแบบนี้ก็ยอมค้าบ

op4911338

::Bloody:: ย้ายมาสถิตที่เตียงแบบนี้ แห้งแน่ๆ อิอิ