ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] The First Time Her Spirit Body Got Touched [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 05, 2018, 11:08:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bannoknon

nonbaba

aholic

น้องก๊อต อิอื

เสียดายแค่ตัวแถมน่ามีหลายๆตอนหน่อย

Joker-

cking

ValkyrieKiss

tiwlytwin2

ผีแบบนี้ใครจะไปกลัวฟ่ะ พี่จะจัดให้กลับไปเป็นคนเลย 55

exsoldier

มาสิงเตียงงี้ก็ดีเลยจิ  ปล่อยกันวันละน้ำสองน้ำ ชิลละไม่ต้องมีเมียหรอก ผีนี่แหละ ิอิอิ

siwapol55

พระเอกจะแห้งตายไปหาก่อนวัยอันควรไว้เนี่ย เล่นจัดกันเกือบตลอดเวลาเลย
ขอบคุณมากครับ

tom053795786

MΞLODY

อ้างจาก: biggiggog เมื่อ เมษายน 05, 2018, 09:48:05 หลังเที่ยง
เลยไม่รู้ว่านางเอกเป็นอะไรตาย ทำไมหื่นจังเลย
เปิดมาก็เล่นซะน้ำหมดตัวเลย
ดราม่าหน่อยๆ แต่จบแบบแฮปปี้
ดีคร้บ ไม่เครียดดี
ขอบคุณมากๆครับ

ผมก็ชอบเนื้อเรื่องประมาณนี้เหมือนกันนะ ไม่หวานเลี่ยนจนเกินไปดี

อ้างจาก: bigboy001 เมื่อ เมษายน 06, 2018, 03:01:19 ก่อนเที่ยง
::Crying:: วิญญาณแบบนี้หาได้ที่ไหนเนียะ สะดวกพกไปได้ทุกที่...มีแต่ความอิจฉา

นั่นวิญญาณหรือเกมบอยครับเนี่ย ถึงกับพกพาไปได้ทุกที่เลยทีเดียว  ::Sweat::

อ้างจาก: nekki เมื่อ เมษายน 06, 2018, 06:56:58 ก่อนเที่ยง
เป็นผีที่น่ารักมากตอนแรกนึกว่าจจะจับพระเอกกดไปกลางห้องเรียนซะละ มีหนีหน้าพระเอกด้วย
แต่เห็นด้วยที่มาสถิตอยู่ห้องพระเอกนะดีละ

พระเอกจะได้ตั้งใจเรียนได้เต็มที่ขึ้น แต่จะไม่ได้นอนแทน  ::Oops::

อ้างจาก: น้องก๊อต อิอื เมื่อ เมษายน 06, 2018, 02:47:37 หลังเที่ยง
เสียดายแค่ตัวแถมน่ามีหลายๆตอนหน่อย

อันนี้เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับ

อ้างจาก: tiwlytwin2 เมื่อ เมษายน 06, 2018, 09:45:25 หลังเที่ยง
ผีแบบนี้ใครจะไปกลัวฟ่ะ พี่จะจัดให้กลับไปเป็นคนเลย 55

นี่มันจอมขมังเวทย์ชั้นเซียนนี่หว่า  ::HeyHey::

อ้างจาก: exsoldier เมื่อ เมษายน 06, 2018, 10:11:37 หลังเที่ยง
มาสิงเตียงงี้ก็ดีเลยจิ  ปล่อยกันวันละน้ำสองน้ำ ชิลละไม่ต้องมีเมียหรอก ผีนี่แหละ ิอิอิ

มีเมียเป็นผีนี่น่ากลัวนะครับ ตามติดไปทุกที่ รู้หมดว่าเราทำอะไรกับใครที่ไหนเลยนะ  ::Elder::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

T2

อย่างน้อยก็ยังเลือกสถานที่สิง ท่าทางไม่ยอมไปเกิดง่ายๆ

BDragonWar

ย้ายที่สิง พระเอกมันจะได้นอนไหมละงานนี้ 5555+
BDragonWar

acerolar

::Shy:: มีผีสาวน่ารักเป็นแฟนคงจะดีไม่น้อยเลย ทำได้ทุกที่ตลอดเวลา ดีจังเลยครับผม