ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yomotsuka Tsukasa] Netemo Sametemo | Waking or Sleeping... [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 06, 2018, 11:31:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong Kamilia

aholic

Vinsmoke

ฮาตรงที่พระเอกบอกว่าเพื่อความมั่นใจยิ่งขึ้นขอสัมผัสมากกว่านี้ พระเอกเราบ้ากรามเหมือนนะ ::WowWow::

ขอบคุณครับ

Chocky

เห้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อจฉา ฝันที่เป็นจริงแบบนี้

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

akerue

เนื้อหาใสๆ แปลกๆดีนะ ลายเส้นก็สวยดีด้วย

possionseul

ไม่เคยนึกถึงพล็อตเรื่องแบบนี้มาก่อนเลยนะเนี่ย มันช่างบรรเจิดเสียจริงๆ ยอดมากครับ

Smith Vill

togoyama

ลืมถ่ายเอกสารเลยนะเห้ย (จารย์ไม่ได้กล่าวไว้ )

เรียกลิลลี่ยังพอเข้าใจแต่แฮรี่นี่มีที่มายังไงหว่า 

Tdestiny

Happy endingแบบไม่ซ้ำแนวไหนที่อ่านก่อนเลย

สุุดยอดจริงๆครับ อ่านแล้วฟินตาม ::WooWoo::

MΞLODY

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ เมษายน 07, 2018, 01:24:38 ก่อนเที่ยง
If we ( HUMANS )could do the same ( DREAM ) with our potential partners,
Just think ... how much time we could save ...!!!
Of course, that would take the fun out of the " dating " procedures ... E..E...   ::HoHo::

น่าจะดีนะ เพราะผมเองก็ไม่เคยมีเหมือนกัน  ::DookDig::

อ้างจาก: bigboy001 เมื่อ เมษายน 07, 2018, 02:30:25 ก่อนเที่ยง
::Crying::  แค่ไปถ่ายเอกสารยังได้กันนานขนาดนี้ ลองไปซื้อของให้ห้างซิ ล่อไปครึ่งวันแน่ ๆ อิจฉาเฟ้ยยย

ไปจัดกันในห้องลองเสื้อแบบเซร่าน่ะเหรอครับ  ::HeyHey::

อ้างจาก: TanukiKen เมื่อ เมษายน 07, 2018, 07:25:40 ก่อนเที่ยง
อ้ากกกก ::Shout:: มันชั่งจ้าซะเหลือเกิน

ทำไมชีวิตมันได้ดีถึงเพียงนี้ มันดีเกินไปแล้ว

ตอนแรกเห็นอาจารย์กวักมือเรียกพระเอกก็นึกว่าอาจารย์จะเรียกให้ไปดูอาจารย์ทำกับนางเอกเสียอีก ::Evil::

หน้ามันก็ได้อารมณ์นั้นดีจริงๆนะ  ::Evil::

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 07, 2018, 08:21:11 ก่อนเที่ยง
555 อาจารย์ให้มาถ่ายเอกสารนะเฮ้ย!!  ::Doubt::

ปล.เรื่องสนุกโดนใจมากครับ  ::WooWoo::

ถ่ายเอกสารวันนี้ ได้เมียหนึ่งคนครับ  ::Glad::

อ้างจาก: worachat39 เมื่อ เมษายน 07, 2018, 11:43:13 ก่อนเที่ยง
ผมขอไปโรงพยาบาลก่อนครับ น้ำตาลมันขึ้นนนน หวานไปแล้วเฟ้ยยยยยยยยยยยย

จองเตียงข้างๆเผื่อผมด้วยคนนะ  ::Bloody::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 07, 2018, 10:22:28 หลังเที่ยง
อ. รอนานขนาดนี้ แสดงว่าจัดกันนานเลยนะเนี่ย
นี่แค่ยกเดียวนะ ถ้าติดพันฝัดการหลายยก อ.จะตามมาแจมด้วยไหมเนี่ย   ::HeyHey:: ::Oops::

อย่ามาเลยครับ ยังไม่อยากอ่านแนว NTR ตอนนี้  ::Sweat::

อ้างจาก: Vinsmoke เมื่อ เมษายน 08, 2018, 12:51:40 หลังเที่ยง
ฮาตรงที่พระเอกบอกว่าเพื่อความมั่นใจยิ่งขึ้นขอสัมผัสมากกว่านี้ พระเอกเราบ้ากรามเหมือนนะ ::WowWow::

ขอบคุณครับ

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นนะครับ  ::Oops::

อ้างจาก: togoyama เมื่อ เมษายน 08, 2018, 04:32:31 หลังเที่ยง
ลืมถ่ายเอกสารเลยนะเห้ย (จารย์ไม่ได้กล่าวไว้ )

เรียกลิลลี่ยังพอเข้าใจแต่แฮรี่นี่มีที่มายังไงหว่า
เท่าที่อ่านจาก T/L Note ของแปล eng นะ

ชื่อนางเอก ยูริ = ดอกลิลลี่ อันนี้ตรงๆ

ส่วนพระเอกชื่อ ฮารุฮิโกะ ซึ่งไอ้ชื่อนี่ไม่มีอยู่ในแปล eng (รวมถึงแปลไทยของผมด้วย) ถ้าเขียนชื่อพระเอกด้วยตัวคันจิแต่อ่านแบบฟุริงานะจะอ่านได้ว่า แฮรี่ น่ะครับ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

biggiggog

ในฝันพระเอกมันแค่เกือบๆ
พอเป็นจริงก็ลุยแหลกเลย
แล้วนางเอกมันฝันยังไงหว่า ::Thinking::
ขอบคุณมากๆครับ

MΞLODY

อ้างจาก: biggiggog เมื่อ เมษายน 08, 2018, 07:33:37 หลังเที่ยง
ในฝันพระเอกมันแค่เกือบๆ
พอเป็นจริงก็ลุยแหลกเลย
แล้วนางเอกมันฝันยังไงหว่า ::Thinking::
ขอบคุณมากๆครับ

ฝันเดียวกันทั้งคู่ครับ แค่คนละมุมมองเฉยๆ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

evo999

ฮาหน้า END ครูรอเก้อ 555 ภาพลายเส้นสวยขอบคุณมากครับ

kapomman