ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 2 อาชีพใหม่

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 12, 2018, 12:34:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sopun Jeekkee

หักมุมมาเป็นสายลับได้สวยงาม แต่จะกลับมายากไหมเนี่ยะ

warahok

ผู้เขียนบอกเรื่องนี้เน้นบทบนเตียง แต่เรากลับเห็นว่าน้อย สงสัยความต้องการเราจะมีมากเกิน 555+ อ่านสนุกดีแต่ขอยอมรับก่อนว่ายังไม่เคยเสพอีกเรื่องที่ผู้แต่งอ้างอิงถึง เลยไม่ค่อยรู้จักพื้นเพตัวละครเท่าใดนัก แต่จะขอติดตามนะครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

jupiternap

ผ่านๆมาอ่านครั้งแรก คนเขียนดีมากๆ ขอชมเชยครับ

xonlyx01

Enzx

pong pi

sewacipher

ดูท่าแล้วพระเอกจะออกแนวฺฮาร์ดคอร์นะครับ ยังไงก็ถนอมน้องดาวนินะครับ แต่น้องดาวปากร้ายขนาดนี้คงโดนไม่ใช่น้อยแน่  ::Angry::

Wrsu

ตามดูความหื่นของอินทรี งานนี้เสียวสุดแน่นอน

Dragon Dragon

เนื้อเรื่องดูน่าสนใจครับ แต่ฉากอ่านไปแล้วเริ่มงงนิดๆเพราะตัวละครเริ่มมากขึ้น 55 รอติดตามครับ

BIG_A

ahha00001

อาชีพใหม่อินทรีเย็ดดุจนแทบขาดใจ

man.mattockk

จรัญ บุญชู

อินทรีถูกพักงาน (น่าเป็นการวางแผน) คงถูกใจแล้วคราวนี้ หญิงเพรียบ

papang01

มะยม ร้อยเอ็ด