ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 2 อาชีพใหม่

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 12, 2018, 12:34:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chai Pin

สงสัยน้องเตยต้องคลานแน่ๆเลยฏดนจัดหนักแน่นอน

Phoowadol

อินทรีย์นี่มันเป็นตำรวจน้ำดีจริงจริ๊ง...(เทึ่ยวไปแจกน้ำให้กับสาวๆตั้งหลายคน) เล่นเอาซะเจ้าตัวอ่วมเลย พร้อมใจกันมาร้องเรียนแบบนี้ ก็ต้องถูกพักงานยาวหละ อิอิ
แต่เอ๊.....การแฝงตัวเข้ามาทำงานในที่ใหม่นี้นายคงได้เจาะไข่ อีกหลายใบแน่ๆเลย เด็กๆ
สาวๆแต่ละคนที่จะได้เจอนั้นเพียบเลย โปรไฟร์แต่ละคนมีดีกรีทั้งนั้น เริ่มที่พริตตี้สาว น้องเตยก่อนเลยละกัน น่าจะเด็ดเผ็ดร้อนใช่เล่นกับสาวคนนี้. อินทรีนี่มันแอบซาดิสม์นิดๆด้วย  แล้วค่อยหาโอกาส สยบโจทย์เก่าน้องสาวเพื่อนรัก อย่างน้องดาว ทีหลังก็ยังทันใช่ไหมครับ ไรต์เตอร์.  แค่คิดยังเสียวแทนน้องดาวเลยนะนี่ ถ้าได้ฟิตเจอร์ริงกันจริงๆสาวตัวเล็กกับชายร่างโต โอว์..........น้องดาวหมดฤทธิ์ก็คราวนั้นแหละ หวังว่าคงจะได้เห็นฉากนี้นะครับ ไรต์ขอบคุณมากครับ

.....+2 money  ::Confident::
เถอะจริมๆพระเอกเรื่องนี้ คอมเมนยังถูกใจเสมอ จัดไป

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::แนวสืบสวนสอบสวน แต่ยังคงเป็นเรื่องที่ต้องคนหาติดตาม ชอบครับ

Peera canalitartis

ท่านผู้การทุ่มเทสุดๆ ควรได้เครื่องราชฯ....."เล่นใหญ่ ถามกุด้วย" (อินทรีย์มิได้กล่าวไว้)  ::Oops::

nat2oo7

นายอินทรี สุดยอดขั้นเทพจริงๆ

mawin2532

where

อยู่กลางดงนางแบบๆนี้ อินทรีย์คงเอาจนเพลิน

swss2511

ลวงทั้งเจ้านายยันลูกน้อง งานนี้อินทรีจะเป็นฮีโร่หรือจะเป็นแค่คนหื่นกาม

muzachi

น้องดาวระวังโดนนกอินทรีกินเหยื่อย

niceanglev

อินทรีมีสกิลเยดุ แบบนี้สาวๆวิ่งหากันสนุกเลย

อิทธิพล ทบชา

แบบนี้ก็น่าเย็...นะครับผผม เเต่พระเอกของเรื่องมันก็ล่อลวงเก่งจริงๆนะเนี่ย

mero

เยดดุ น้องเตยตายแน่นอน โดนจัดหนัก

abrahamnoman

เรื่องน่าติดตามดีคับ

•====================================•
17/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 17/4/2561 ~17/10/2561 }

•===============================================•

cannavaro

ดาวนี่บุคลิกคนละเรื่องกับดนัยเ
เลย เหนื่อยหน่อยนะอินทรีย์ งานนี้ได้กัดกันยาวๆแน่

สนุกสนาน สบตา

เจอคนที่ใช่ในแบบที่ไม่ชอบ