ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

น่าสงสารคุณพยาบาลรู้อย่างนี้ป๊อดต้องรีบตามไปง้อเลยนะ

mdemigod

เจ้วิไลเป็นคนให้รางวัลเหรือครับ นึกว่าหลินกับหลิวให้ของพร้อมกัน

Thanakrit Nanthikan

มีกีกี้มาให้ตบอีกแล้ว จัดให้หมดเลยนะป๊อด

betty2556

nagatochans

รีบๆเคลียร์กับพยาบาลเลยปัญหาใหม่จะมาอีกละ

ball20

สงสัยคงต้องเคลียร์กับคุณพยาบาลอีกหลายรอบแน่

saranhomwon

มาช้าไม่เป็นไรดีกว่าไม่มา ผมว่าป็อดต้องเจอศึกหนักแน่ๆ

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  คุณพยาบาลจาเป็นยังไงละทีนี้

Keke Ke

hungwuvan

เหนื่อยแทนป๊อดเลยนะ ถ้าไม่สับรางให้ดีมีหวังคงได้เกิดสงครามเย็นขึ้นอีกแน่ๆ

yumer

airfoxus

แล้วแบบนี้นายป๊อดของเราจะจัดการกับสาวๆอย่างไรดีเนี่ย ทั้งอิจฉาทั้งหนักใจแทนแต่อยากให้ป๊อดใด้อยู่กับสาวๆทุกคนนะครับ

PTTrayong

ตัวร้ายเบอร์หนึ่งกำลังออกโรงแล้ว รีบๆฝึกซะ อย่ามัวแต่แอ้มผู้หญิงเผลิน

alittleboat

ธราเทพ แซ่ว่อง