ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tcm12599

ถึงเวลาคุณวิไลแล้ว ลุยเลยเจ๊อย่าให้แพ้สาวๆนะ ::Ahoo::

dwarf

ขอบคุณครับ...อยากให้ป๊อดเรียนรู้ไสยขาวเร็วๆครับ

ballwolk255

โอ้ต้อนรับสงกรานต์เลยทีเดียว ไม่ต้องไปเล่นน้ำที่ไหนแล้ว เล่นน้ำหน้าคอมนี่แหละ

sawatcat

นายแน่จริงๆเจอคนสวยถูกใจเป็นฟาดเรียบ

Jou Mushi

พอจัดการหมอไปได้หนึ่งก็เหมือนจะมีพายุรอกระหน่ำเลยแหะ

jax116

coolree

รออ่านเรื่องเดียวเลยครับตอนนี้ มาเม้นก่อนเลยครับ ยังไม่ได้อ่าน

•====================================•
19/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
เมนแบบนี้ก็รอไปอีก มักง่ายกับไรต์ไปมั่ง แบน 6 เดือน
{ 19/4/2561 ~19/10/2561 }

•===============================================•

pp290331

ถือเป็นโบนัสสงกรานต์เลยครับ ได้ติดตามพระเอกของเราต่อ

Liusp

Nikubou

สุขสันต์วันสาดน้ำครับ
นอกจากจะไปสาดน้ำแล้ววันนี้ได้เสียน้ำอีกแล้ว เพราะลุงขิกออกมาอีกตอน(ถึงจะเป็นผู้ช่วยพระเอกก็เถอะ)
ขนาดเพิ่งหายป่วยยังช่วยให้คุณพยาบาลให้ได้เสียวเชียวแฮะ กลับบ้านไปก็มีทั้งแม่ทั้งลูกมาคอยดูแลอีก แถมนอกบ้านก็ยังมีอีกหนึ่ง ชีวิตช่างดี๊ดีจังเลยนะป๊อด แต่ระวังจะหมดแรงสู้ศัตรูตัวใหม่ก็แล้วกัน แล้วอย่าลืมหานางโหงพรายไม่ก็นางตานีมาเข้าสังกัดด้วยอีกตนนะ

.....+2money ::Confident::
คมมเมนดีงาม

koboy

นึกว่าจะเข้าสู่ด้านมืดเต็มตัวเสียแล้ว ยังมีสำนึกทางดีหลงเหลืออยู่ สู้ๆ นะป๊อด 

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆขอรับ
รางวัลที่ยิ่งใหญ่คือการได้รับรางวัลจากผู้ใหญ่ใจดีขอรับ
สวัสดีปีใหม่ของไทยขอรับ
เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกนะขอรับ เดินทางปลอดภัยทุกคนนะขอรับ

Soonthorn Jansuktanat

เรียบร้อยนางพยาบาลอีกหนึ่ง รวมเป็นห้าแล้วนะ  ขอบคุณครับ

Rutt Non

รู้สึกว่าคุณวิไลจะติดใจป๊อดมากเลยนะ

midnightblusie

อยากรู้จริงๆครับ ว่าวันนึงป๊อดได้มากสุดกี่น้ำครับ มากกว่าสามนะผมเดา