ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Kyoudou Well Maid | The Well "Maid" Instructor [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 14, 2018, 12:02:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonteen42

HooH9999

Crypt

มีเมดสุดยอดขนาดนี้ ไม่ต้องสนใจคนอืนแล้วก็ได้ 

dulong

นายน้อยเป็นแมนเต็มตัวแล้ว
กว่าจะได้ร้อยคะแนนเต็มคงอายุสามสิบอ่ะ
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

xonly-809

เรื่องนี้ผมชอบมากนะ มีสไตล์การเล่าเรื่องดีมาก ลายเส้นสวยงามมากด้วย

wanna603

ภาพสวยมากครับ เนื้อเรื่องก็สนุกมาก ::YehYeh:: ::YehYeh::

oakvanilla

นางเอกน่ารักอะชอบสไตนี้ดูดุๆแต่นิสัยน่ารักขี้อาย

amardu.36

possionseul

นี่มันสุดยอดเมดชัดๆ เฟอเฟคในทุกด้าน ป๊าดๆๆๆๆ อิจฉามันแท้โว้ยยย 

J keeper

นี่มันตอนต่อนี่หว่าๆๆ  นายมาถูกทางแล้วพ่อหนุ่มน้อย  คู่หมั้นนายมันไปทำลูกกับเพื่อนร่วมชั้นเขาแล้วเพราะงั้นนายก็มีลูกกับเมดนายเถอะ  ทั้งสวยน่ารักมารยาทดีท่วงท่ากุลสตรีแบบนี้รับรองเป็นแม่ที่ดีแถมไม่เสียชื่อวงตระกูลสูงส่งแน่นอน  เชื่อพี่สิพี่เรียนมา55555  ::Shy:: 
ปล.ถามสักนิด  ท่านเมโลดี้  เรื่องนี้จะมีตอนต่ออีกมั้ยครับ  ต่อแบบแยกย่อยไปที่ละคนแบบนี้ชอบเลย  แถมสาวในเรื่องแต่ละนางสวยทั้งนั้น

yopern

กว่าจะครบ100 ต้องฝึกวันละ3 เวลา เลยนายน้อย

MΞLODY

อ้างจาก: J keeper เมื่อ เมษายน 15, 2018, 02:21:24 หลังเที่ยง
นี่มันตอนต่อนี่หว่าๆๆ  นายมาถูกทางแล้วพ่อหนุ่มน้อย  คู่หมั้นนายมันไปทำลูกกับเพื่อนร่วมชั้นเขาแล้วเพราะงั้นนายก็มีลูกกับเมดนายเถอะ  ทั้งสวยน่ารักมารยาทดีท่วงท่ากุลสตรีแบบนี้รับรองเป็นแม่ที่ดีแถมไม่เสียชื่อวงตระกูลสูงส่งแน่นอน  เชื่อพี่สิพี่เรียนมา55555  ::Shy:: 
ปล.ถามสักนิด  ท่านเมโลดี้  เรื่องนี้จะมีตอนต่ออีกมั้ยครับ  ต่อแบบแยกย่อยไปที่ละคนแบบนี้ชอบเลย  แถมสาวในเรื่องแต่ละนางสวยทั้งนั้น

ไม่น่ามีแล้วครับแต่มีเรื่องอื่นๆที่อยู่รวมเล่มเดียวกันอีก ซึ่งบางเรื่องจะเป็นเรื่องที่ท่านฮิปแปลไว้ + แปลเสร็จแล้ว กับอีก  3 เรื่องที่ยังไม่มีแปล eng ออกมา
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

as72340639

Gunitle

ตอนนี้น่ารักกกกก ต่อจากตอนที่แล้วใช่มั้ยครับ 555   นายน้อยมีของดีอยู่แบบนี้ยังไปเอาของข้างนอกอีก 55 ขอบคุณมากนะครับผมมม

Hawaalaew

อยากมีเมดส่วนตัวแบบนี้บ้างจัง  มีสาวแจ่มๆแบบนี้อยู่แล้วไม่ต้องไปหาที่อื่นอีกเหรอ ::HeyHey::