ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Kyoudou Well Maid | The Well "Maid" Instructor [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 14, 2018, 12:02:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

มีเมด สาวช่วยติวแบบนี้ 100 คะแนนจะไปไหน

พัดลม

อิอิ ทำแต่ข้อสอบชุดนี้ชุดเดียวไม่ได้หรอก ทำบ่อยๆ ก็รู้แนวข้อสอบหมดแล้ว คะแนนมันก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

ต้องไปหาข้อสอบแนวอื่นมาเพิ่มด้วยนะ  ::Fighto::

ต้องไป ไม่ว่าจะเจอข้อสอบแนวไหน ก็จะได้คะแนนเยอะๆ   ::Shy::

::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kapomman

สุดยอดสาวใช้เลยวุ๊ย  ชีวิตนี้ขาดเธอไม่ได้แน่  ::Shy::

infinityex

zero21

สุดยอดเมดเลย 555 หนุ่มซิงก็แบบนี้ละ ได้แค่ 30คะแนนไปก่อนนะ ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

keatmano

ประสพการณ์ขึ้นครูครั้งแรกสุดแสนประทับใจ ... ท่าทางจะมีการฝึกฝนครั้งต่อ ๆ ไปเพื่อให้ได้ 100 คะแนนเต็มนะ  ::HoHo::

aholic

ทาจิบานะนี่ใครเหรอ โดนติวอีกยาวแน่นวล

kiikujung

untraman114

มีภาคต่อไหมครับ นมนางเอกสุดยอดมากกกก ฟินเลน

siwapol55

มีเมดหุ่นดีขนาดนี้ ไม่ต้องมีแฟนก็ได้นะ
เห็นแล้วยากได้แทน
ขอบคุณครับ

Indeperdent

มาทรงนีี ... เมดในอนาคตอาจเป็นพระเเม่ที่ตัวเอกไม่กล้าหือ

(S)Kater

- ผมชอบแนวเมดนะ เพราะผมเป็น S เต็มขั้น ต้องการทาสรับใช้ส่วนตัวละมั้ง 55
- โห เมดอะไรเนี่ย เปิดเรื่องมาก็ใส่ไม่ยั้ง จัดเต็มสาวใส้นายน้อยซะเละเลย
- ว่าแล้ว ถึงนายน้อยจะปากพล่อยไป แต่ผลก็เกินคาด แล้วที่เกิดคาดยิ่งกว่าก็คือตอนเธอปล่อยผมทำผมหลงไป3ตลบ

เห็นมั้ยๆๆๆๆ ว่าพระเอกโดจินมันน่าอิจฉาแค่ไหน แค่ในเรื่องก็อิจฉามันจะแย่ที่ได้ทำกับเมดสาวสวยผมยาว
30คะแนนที่เราน่าจะสมเพชไอ้คุณนายน้อย ออเจ้าคุณเมดก็จะฝึกให้จนถึง100อีก แค่ลองจินตนาการ
การฝึกที่ไอ้คุณนายน้อยจะได้ทำหลังจากนี้แล้วอกผมแทบระเบิด ขอบคุณท่านเมโลดี้ที่หาตูนดีๆสนุกๆมาแปล
ไปหามาจากไหนกันหนอทำไมผมไม่เคยเห็น เป็นกำลังใจให้นะครับ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย