ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2018, 07:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clashamino

ตอนแรกนึกว่าจะเป็นคนดี พอเห็นนมเท่านั้นแหละ ต่อมหื่นแตกขึ้นมาเลย  ::DookDig::

siwapeeza

ข้าต้องการพลังเช่นนี้ โปรดรับข้าเ็นศิษย์ด้วยครับบบ  ท่านอาจารย์

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

jamemagi05

เนื้อเรื่องดีมากแต่น่าจะบอกด้วยนะว่าพระเอกได้พลังตอนไหนไม่งั้นเพอเฟ็คเลย

gufferau0000

ไม่ถึงกับสะกดจิต แต่ก็ใกล้เคียงแหะ ขอบคุณมากครับ

น้องก๊อต อิอื

sonic7470534

ถ้าผมเอาคําพูดพวกนี้ไปพูดบ้างผมจะได้แบบนี้หรือโดนไล่กระทืบครับ

castiel47

เป็นอาจาร์ยที่โชคดีมาก เปิดสอนมั้งไหม

ggmaster kingdom

ชอบครับ อ.นาคาโอะ มาให้ลองวิชาหน่อย ::Waiting:: ::Waiting:: ::Waiting::

esenex

kitmer01

ไปเรียนวิชาสะกดจิตได้ที่ไหนบ้างเนีย อยากเป็นแบบนี้บ้างจัง คนต่อไปนี่น่าจะเป็นนักเรียน

dikky

โอ้โห ทำไมมันยอดไปเลยครับ แค่ให้คำปรึกษาก็สามารถเล่นกับสาวๆได้ น่าทำจังครับอาชีพนี้ครับ

razagaga

ขอบคุณครับ ไม่ได้เข้าห้องนี้มานานมากก ผลงานท่านยังคุณภาพเช่นเดิม 

tontarn123

ดูเหมือนพระเอกก็พลังไม่โกงเท่าไหร่นะ  เหมือนพวกนักจิตวิทยา

anymousluk