ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2018, 07:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkdd1999

คำแนะนำหรือหรรมแนะนำกันแน่ครับ 555555555
//แต่จริงๆเซ็กส์มีผลกับจิตใจนะครับ ถ้าได้เซ็กส์ดีกับทัศนคติที่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งป้อนไปให้ ผลลัพธ์ก็ออกมาเป็นอะไรที่น่าทึ่งได้ ตัวอย่างก็ตามเนื้อเรื่องหนะ

ipor

yellowmonkey

untraman114

songsak

อ่านแล้วอยากเป็นครูที่ปรึกษาเลยครับ

pooman

นี้มันเป็นพลังที่ข้าพเจ้าอยากมีมากเลย 555

karnkarn

คนแรกก็อาจารย์ ต่อไปก็นักเรียน ผู้ปกครองอาจารย์ใหญ่ ฮาเร็มดีๆ

siwapol55

อยากไปสมัครเป็นที่ปรึกษาแบบนี้บ้าง เงินเดือนไม่ต้องให้ก็ได้
ขอบคุณมากครับ

Gunitle

10ตอนพระเอกฟาดไปครึ่งรรแน่เลย5555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปป

kapomman

แล้วตกลงมันมีพลังอ่านใจจริงไหมหว่า

kinz kinz

10ตอนพระเอกคนเดียวกันหมดเลยไหมเนี้ย.. ดูพระเอกไม่ค่อยเก่งเรื่องเซ็กเท่าไหร เลยแฮะ

judas

เหมือนแนวอ่านใจได้ แล้วให้เดินตามเกมมากกว่านะ

J keeper

แนวนี้แหละชอบเลยครับ  เหมือนเรื่อง one out  ,lier game ไม่รู้ท่านฮิปเคยผ่านตามั้ย  ผมชอบแบบที่พระเอกวิเคราะห์จิตใจอีกฝ่ายแล้วเอามาใช้ให้เป็นประโยชน์แบบนี้แหละครับ  มันดูตื่นเต้นน่าติดตามดี  โดยเฉพาะเป็นโดจินแบบนี้น่าติดตามมากๆครับ5555

KOSAGI

ddcc

ผมว่าน่าจะเป็น ที่ปรึกษาคารมดี นะ(ฮา) ::Oops:: ::HoHo::