ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยเจอคลิปหลุดของคนใกล้ตัวบ้าง?

เริ่มโดย mikoto2288, เมษายน 17, 2018, 09:27:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

อ้างจาก: sakrinkuk เมื่อ เมษายน 18, 2018, 12:36:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ เมษายน 17, 2018, 10:12:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: birdkung เมื่อ เมษายน 17, 2018, 10:01:31 ก่อนเที่ยง
ของผมนั้นไม่ใช่เพื่อนสนิทกันหรือเรียนห้องเดียวกันนะ แค่เรียนอยู่ในระดับชั้นเดียวกันที่โรงเรียนเดียวกัน

เคยจำเรื่อง "สวิงกิ้ง" ได้ไหมครับ ที่เป็นข่าวดังในช่วงปี 2547

หนึ่งในผู้หญิงที่ไปเล่นหนังเรื่องนั้น เรียนโรงเรียนเดียวกับผม ตอนแรกผมไม่รู้เรื่องอะไรก็คิดว่าเป็นข่าวปกติ จนเพื่อนไปหาซีดีนี้มาดูจนได้ จนทุกคนยืนยันเป็นเสียงเดียวกันว่า ใช่เธอคนที่เรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันแน่นอน

เธอในตอนนั้นออกแนวเป็นผู้หญิงแรงๆ (จริงๆมันต้องแรงกว่านี้) ผมไม่ได้คิดไปเอง เพื่อนผม แม้แต่ผู้หญิงด้วยกันก็ยังคิด

ตอนนี้ไม่รู้ว่าเธอเป็นยังไงบ้างและคิดว่าคงไม่ได้กลับมาแถวบ้านอีกเลยหลังจากจบข่าวใหญ่ครั้งนั้นไป

โลกกลมจัง 1ใน2คนนั้นผมก็รู้จัก อยู่แถวบ้านเก่าผมเอง

แล้วน้องคนนั้นก็เคยมาขอเบอร์ผมด้วย
มีคนขาวหุ่นดีเซกซีมาก มีรอยสัก กับลูก แม่ค้า บอกได้ครับ คนไหนบ้าง

มีอะไรมากกว่าขอเบอร์ไหมครัชชชชช อิอิ

Victor19

ของผมเคยเจอเพื่อนกลุ่มเดียวกันเลย นางไปถ่ายแบบโป๊แบบแหกหีเห็นไปถึงใส้

แต่มาเจอตอนที่นางใกล้จะหายไปจากมหาลัย แล้วนางก็ไม่ได้สวยอะไรมาก ก็เลยไม่มีอะไรเกิดขึ้น

แต่ได้เล่าให้เพื่อนผู้ชายคนนึงฟัง แล้วเคยไปเห็นนางกับเพื่อนคนนี้คุยกันในห้องสมุด เรื่องสอนผู้หญิงเกี่ยวเบ็ด

ไอ้เราก็คิด เมิงสอนจระเข้ว่ายน้ำ หรือว่านางกำลังอ่อยวะเนี่ย