ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยเจอคลิปหลุดของคนใกล้ตัวบ้าง?

เริ่มโดย mikoto2288, เมษายน 17, 2018, 09:27:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

สมัยที่ผมเข้าเรียนมหาลัยปี1 มันเป็นยุคแรกๆที่เริ่มมีแคมฟร็อกเข้ามา แต่ยังไม่แพร่หลายมากนัก

ผมก็มีเพื่อนกลุ่มนึงที่ห้อง ที่ชอบเล่นแคมฟร็อค แต่ไม่ถึงกับสนิท แค่เอามาใช้ทำงาน ทำการบ้านแทนการใช้MSN

ในกลุ่นนั้นมีคนนึงที่กลุ่มผมเรียกกันว่าน้องโฟ เพราะหน้าตาเหมือนน้องโฟที่กำลังดังในตอนนั้นมากๆ

พอขึ้นปี2 ต่างคนก็ต่างย้ายไปเรียนวิชาเฉพาะของสาขา ทำให้เรียนรวมกันน้อยลง วิชาที่เรียนเหมือนกันน้อยลง ทำให้ผมเลิกเล่นแคมฟร็อคไป แต่ตอนนั้นแคมฟร็อคดังมาก เริ่มมีโซนนอก โซน18+กันแล้ว

แล้วผมก็ได้ยินข่าวว่ามีคลิปหลุดแคมฟร็อคคนในมหาลัย ก็เลยไปหามาดู

ตอนดูทีแรกก็เฉยๆ เพราะคลิปมันมืด กล้องสมัยนั้นคุณภาพไม่ดี ไม่ชัด ภาพกระตุก

แต่พอดูไปถึงคลิปที่3-4(มันหลุดมา4คลิป) ผมก็มั่นใจมากเลยว่าต้องเป็นน้องโฟ เพื่อนร่วมห้องผมแน่ๆ

แล้วคลิปมันก็ดังมากหลังจากนั้น จนเพื่อนๆในกลุ่มรู้ว่าเป็นน้องโฟตัวจริง เพราะจำริชแบรนด์ที่แฟนเขาใส่ได้

ตัวน้องโฟก็ลาออกจากมหาลัยไป

คลิปนี้กลายเป็นของที่ต้องมีของคนในมหาลัยตอนนั้น ถึงขนาดมีการแอบปล่อยคลิปในคอมของมหาลัยเองเลย

แล้วผมก็เรียนจบ ทำงาน
ลืมมันไปนานเลย

แต่อยู่ๆโลกมันก็โคตรกลม ผมดันไปเจอน้องโฟในเฟสบุ๊คของเพื่อนสมัยม.ปลายของผมที่แท็กๆกันมา ผมเลยดูที่ชื่อจริงปรากฏว่าใช่เลย น้องโฟเพื่อนเก่าเราเอง

เขาสวยขึ้นมาก ดูดีมากในวัย33 แต่งงานแล้ว มีลูกแล้ว ชีวิตดูโอเคมากๆ

ผมจะไม่ขุดเรื่องเก่ามาพูดถึงแน่นอน แค่อยากจะรู้ว่าช่วงที่หายไป เขาไปทำอะไรมาบ้าง ถ้าได้คุยกัน

แต่เขาคงไม่คุยกับผมแน่ๆ เพราะดูเหมือนเขาจะไม่มีเพื่อนในมหาลัยเป็นfriend listอยู่เลย แล้วก็ไม่เขียนด้วยว่าเรียนที่ไหน ทำงานที่ไหน

ก็เลยลองเอามาถามเพื่อนสมาชิกดีกว่า ว่าท่านใดเคยเจอคลิปคนรู้จักแบบผมบ้าง แล้วรู้ไหมว่าตอนนี้เขาเป็นยังไงบ้าง
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

birdkung

ของผมนั้นไม่ใช่เพื่อนสนิทกันหรือเรียนห้องเดียวกันนะ แค่เรียนอยู่ในระดับชั้นเดียวกันที่โรงเรียนเดียวกัน

เคยจำเรื่อง "สวิงกิ้ง" ได้ไหมครับ ที่เป็นข่าวดังในช่วงปี 2547

หนึ่งในผู้หญิงที่ไปเล่นหนังเรื่องนั้น เรียนโรงเรียนเดียวกับผม ตอนแรกผมไม่รู้เรื่องอะไรก็คิดว่าเป็นข่าวปกติ จนเพื่อนไปหาซีดีนี้มาดูจนได้ จนทุกคนยืนยันเป็นเสียงเดียวกันว่า ใช่เธอคนที่เรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันแน่นอน

เธอในตอนนั้นออกแนวเป็นผู้หญิงแรงๆ (จริงๆมันต้องแรงกว่านี้) ผมไม่ได้คิดไปเอง เพื่อนผม แม้แต่ผู้หญิงด้วยกันก็ยังคิด

ตอนนี้ไม่รู้ว่าเธอเป็นยังไงบ้างและคิดว่าคงไม่ได้กลับมาแถวบ้านอีกเลยหลังจากจบข่าวใหญ่ครั้งนั้นไป
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

mikoto2288

อ้างจาก: birdkung เมื่อ เมษายน 17, 2018, 10:01:31 ก่อนเที่ยง
ของผมนั้นไม่ใช่เพื่อนสนิทกันหรือเรียนห้องเดียวกันนะ แค่เรียนอยู่ในระดับชั้นเดียวกันที่โรงเรียนเดียวกัน

เคยจำเรื่อง "สวิงกิ้ง" ได้ไหมครับ ที่เป็นข่าวดังในช่วงปี 2547

หนึ่งในผู้หญิงที่ไปเล่นหนังเรื่องนั้น เรียนโรงเรียนเดียวกับผม ตอนแรกผมไม่รู้เรื่องอะไรก็คิดว่าเป็นข่าวปกติ จนเพื่อนไปหาซีดีนี้มาดูจนได้ จนทุกคนยืนยันเป็นเสียงเดียวกันว่า ใช่เธอคนที่เรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันแน่นอน

เธอในตอนนั้นออกแนวเป็นผู้หญิงแรงๆ (จริงๆมันต้องแรงกว่านี้) ผมไม่ได้คิดไปเอง เพื่อนผม แม้แต่ผู้หญิงด้วยกันก็ยังคิด

ตอนนี้ไม่รู้ว่าเธอเป็นยังไงบ้างและคิดว่าคงไม่ได้กลับมาแถวบ้านอีกเลยหลังจากจบข่าวใหญ่ครั้งนั้นไป

โลกกลมจัง 1ใน2คนนั้นผมก็รู้จัก อยู่แถวบ้านเก่าผมเอง

แล้วน้องคนนั้นก็เคยมาขอเบอร์ผมด้วย
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

aliass

ยังไม่เคยเจอ อะครับ  ....แต่ว่า ถ้าเจอ ก็คงดูแล้วให้มันผ่านไป ไม่เซฟ ไม่บันทึก ถือ ว่าเป็นเรื่องในอดีตไป

birdkung

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ เมษายน 17, 2018, 10:12:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: birdkung เมื่อ เมษายน 17, 2018, 10:01:31 ก่อนเที่ยง

โลกกลมจัง 1ใน2คนนั้นผมก็รู้จัก อยู่แถวบ้านเก่าผมเอง

แล้วน้องคนนั้นก็เคยมาขอเบอร์ผมด้วย

อันนี้โลกกลมจริงๆครับ 5555
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Nut T Seven

ผมเจอของคนที่รู้จักหลายคนเลย บางคนไม่รู้จักหรอกแต่มีเพื่อนในเฟส
ทั้งถ่ายหนังกับฝรั่ง ทั้งหลุดกับแฟน แต่ผมเหยียบเอาไว้ ทำตัวปกติ

สมัยนี้คงเป็นเรื่องปกติไปสะแล้วมั้งคับ

maneenil2535 .

วังไม่เคยครับแต่ก็คอยหาตลอด โดยเฉพาะคนที่แอบชอบ ถ้าเจอนี่สวรรคชัดๆ คงได้เห็นสิ่งที่อยากเห้นมานาน

sakrinkuk

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ เมษายน 17, 2018, 10:12:01 ก่อนเที่ยง

มีคนขาวหุ่นดีเซกซีมาก มีรอยสัก กับลูก แม่ค้า บอกได้ครับ คนไหนบ้าง

hideXjapan

ในคลิปยังไม่เคย แต่ผมเจอกะตัวเอง เป็นเพือนของเพือนอีกที่แต่ก็รู้จักกันคุยกันไปกินข้าวกัน คือไอ้ประเภทที่ ลงเบอร์ให้โทรไปตามหนังสือพิมต่างๆอะครับ
เพือนผมมันอยากลองก็เลยโทรไป เพื่อนบอกเป็นเด็กมหาลัยเดียวกับผม มีบัตรโชว์ให้ดู แล้วก็ไปรับมาที่บ้าน พอเข้าบ้านมา ช๊อคทั้งคู่ ตอนแรกผมก็ งง ว่ามาได้ไง ซักพัก ระลึกชาติได้ เพือนผม งง ทำไมรู่จักกัน วันนั้นสรุปเลยไม่ได้ทำอะไร เพราะ เค้าหน้าเสียอย่างมาก ขอผมอย่างเดียวเลยว่าอย่าบอกใคร หลังจากนั้นไม่นาน เค้าก็ออกจาก ม ไป ไม่เคยเจออีกเลย

acropobia899

เคยเจอเมื่อนานมาแล้วคลิปนึง ดูจบละก็นึกว่าคุ้นนะเลยดูหลายๆรอบ เออ ใช่เลยล่ะ
แล้วตอนนี้ คนนั้นก็เป็นแฟนพี่ข้างบ้านด้วย  แต่ก็นะ คนรู้จัก ดูละก็ลบ 

ล่าสุดเพิ่งเจอในห้องคลิป คล้ายๆเพื่อนน้องที่งาน แต่ยังไม่แน่ใจว่าใช่ไหม  (คลิป สาวไทยช่วยตัวเองหน้าตาโคตรฟิน)

chacrit kamon

เคยมีพี่ที่ม.ครับ เรียนคนละคณะกัน แต่เคยเดินสวนกันในม.น่าเย็ดมากๆ ยิ่งตอนมีคลิปหลุดมานี่มองกันทั้งม.
คือพี่เขาเคยทำงานนวดกะปู๋
ชื่อพี่ นป. หลุดมาสัก2-3ปีได้มั้ง แต่ด้วยความสวยน่าเย็ดของพี่เขา ตอนนี้ก็ยังหาดูได้เรื่อยๆ ทุกท่านน่าจะเคยผ่านตาและเสียน้ำให้มาแล้วแน่ๆ 

ปล.มีคนเคยถามนางตรงๆว่าใช่นางไหม นางก็ตอบตรงๆนะครับว่ารูปใช่ แต่คลิปไม่ใช่ 

C-Master

เคยเจอแต่เรื่องเสียว อ่านไปอ่านมา นางเอกในเรื่องนี่เพื่อนผมนี่เอง
เขาระบุมาเลยว่าชื่ออะไร คนที่ไหนที่บ้านทำอะไร ใช่เลย แต่ก็ไม่ได้เอาไปบอกเจ้าตัวครับ

เอกคับ ซั่มๆ

เคยเจอแต่รูปครับผมซื้อคอมมือสองต่อจากพี่การเงินมาเป็นคอมเก่าที่ไม่ได้ใช้มาหลายปีแล้วผมจะเอามาให้หลายๆเล่นเกมเล็กๆน้อยๆ พอเอามาก็จะจัดการลบอะไรที่ไม่ใช้ทิ้งไปเจอโฟนเดอรูปแกเข้าก็ลองเปิดดู อื้อหือ ตาลุกวาวเลยผม เจอรูปแกเต็มเลยแบ่งโฟนเดอไว้อย่างดี มีทั้งแนวเซ็กซี่ แนวโป้เปลือยหมด ทั้งล้วงทั้งแหก ทั้งโดนแฟนยัด ผมนี้ใจสั่นเลยทีเดียว ทุกวันนี้เจอกันก็จะนึกถึงรูปแกที่ได้เห็นตลอด ตัวเล็กนมใหญ่หมอยดก น่าเย็ดชมัด

kalampee

เคยเจอเป็นรูปครับ ตอนแรกไม่แน่ใจ แต่พอดูรูปต่อ ๆ ไป ... ลูกศิษย์เราชัดๆ

TUGO

อ้างจาก: เอกคับ ซั่มๆ เมื่อ เมษายน 27, 2018, 12:14:16 ก่อนเที่ยง
เคยเจอแต่รูปครับผมซื้อคอมมือสองต่อจากพี่การเงินมาเป็นคอมเก่าที่ไม่ได้ใช้มาหลายปีแล้วผมจะเอามาให้หลายๆเล่นเกมเล็กๆน้อยๆ พอเอามาก็จะจัดการลบอะไรที่ไม่ใช้ทิ้งไปเจอโฟนเดอรูปแกเข้าก็ลองเปิดดู อื้อหือ ตาลุกวาวเลยผม เจอรูปแกเต็มเลยแบ่งโฟนเดอไว้อย่างดี มีทั้งแนวเซ็กซี่ แนวโป้เปลือยหมด ทั้งล้วงทั้งแหก ทั้งโดนแฟนยัด ผมนี้ใจสั่นเลยทีเดียว ทุกวันนี้เจอกันก็จะนึกถึงรูปแกที่ได้เห็นตลอด ตัวเล็กนมใหญ่หมอยดก น่าเย็ดชมัด

เฮ้ย ผมเคยเจอคล้ายๆท่านเลย
เพื่อนมหาลัยเอาโน้ตบุ๊คมาให้ซ่อมหน่อย เพราะจอฟ้า
เป็นดาวสาขา น่ารักเลย เคยคุยกันบ้าง
มาให้ผมดูคอมพ์ให้เพราะรู้ว่าผมเป็นคอมพ์
ไอเราก็เช็คๆ น่าจะเป็นที่แรม
เอาแรมคอมพ์เราสลับเปลี่ยนแล้วไม่มีปัญหา
เลยจะเปลี่ยนกลับอันเดิมแล้วไปบอกเพื่อนคนนี้ว่าให้ไปซื้อแรมใหม่พรุ่งนี้

แต่ความคิดร้ายเข้าสิงครับ 555
ลองเซิจลองหาโน่นนี่ในคอมเพื่อนสาวคนนี้ก่อน
เจอเลยรูปเปลือยทั้งตัว ทั้งแหก ทั้งเอาดุ้นปลอมยัด ซ่อนไฟล์ไว้ซะลึก
แต่เธอไม่มีแฟนนะครับ
ไอผมเลยแอบเซฟมาไว้ดูเองสักระยะนึง
พอผมมีแฟนก็ลบๆไป
ยังเสียดายตูไม่น่าลบทิ้งเลย
ตอนนี้เพื่อนคนนี้แต่งงานไปละ