ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsume Tsuna] False Reality, Boy & Girl [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 17, 2018, 11:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

เฮ้ย อย่าบอกนะว่าเล่นฆ่าตัวตายไปอยู่ด้วยกัน ::Ajark::

biggiggog

ตอนแรกคิดว่านางเอกมีเซ้นส์เห็นผีได้
พอมาฉากเลิฟซีนดันเล่น ยสตน ได้ด้วย
มันทะแม่งๆ ยิ่งเห็นฉากจบแบบนั้น
เลยคิดว่า นางเอกโดดตึกตายเอง
เลยกลายเป็นผีถึงได้เจอกับผีพระเอก...มั้ง
::Dizzy::ขอบคุณมากๆครับ

Shut Up

ไม่นางเอกที่ห้องเรียนไม่ใช่ว่านางเอกโดดตึกเพื่อที่จะได้อยู่ด้วยกันนะ  ::Dizzy::

acerolar

::Dizzy:: มองเห็นวิญญาณและทำกับวิญญาณได้ด้วย แสดงว่าต้องเคยผูกพันกันมา สายสัมพันธ์จึงโยงกันอยู่ ::Ahoo::

worachat39

จับได้ขนาดนี้ไม่ใช่ผีแล้วมั้ง อยากให้เป็นแค่วิญญาณหลุดได้ไหม 555

lamom

pharaoh

นางเอกน่ารักมากครับ หุ่นไซสกำลังดี

eeb

ลายเส้่นสวย อ่านแล้วนึกถึงการ์ตูนไอซ์เมื่อก่อนเลย

panjun

มางงตอนจบว่าเอ๊ะสรุปนางเอกนี่ยังไงกันนะ

jaqaz

Paul Chan

หักมุมเลยความรักของผีกับผีเนีย น้ำตาจิไหลกับความซึ้ง

MMJ

หนูจะรักกับผีไม่ได้นะลูก...
ถึงผีจะหล่อก็เถอะ ;—-;) งืออ
หรือว่ามันจบแบบนางเอกตายฟ่ะ

bomkungneo

siwapol55

นางเอกน่ารักนะ แต่นางเอกนี่เป็นคนหรือผี น่าสงสัยจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

aum691

นางเอกน่ารักจริงๆ ดูท่าทางเรื่องนี้จะมีอะไรลึกลับอีกแน่ๆ