ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsume Tsuna] False Reality, Boy & Girl [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 17, 2018, 11:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BDragonWar

ไหงมาเอากับผีซะงั้นอะ แต่นางเอก็น่ารักดี
BDragonWar

jirasakgolf7

งานอ่อยผีก็มา แต่ฟีลลิ่งชวนให้คิดถึงเรื่องตับอ่อนจัง

ถ้ามีตอนต่อสงสัยจบปวดตับแน่ ๆ

dear1234

เป็นเรื่องที่น่าติดตามอยากให้มีต่อครับ

dogger2006

อ่านดูหลายๆรอบแล้ว เหมือนคนเห็นผีจะเป็นคนผมทองนะ
ส่วนผู้หญิง เหมือนนางจะพึงรู้สึกตัวว่าตัวเองเป็นผี ::Hmmm::

Reggal

อ่าวผีกับผู้หญิงอีกแล้ว หวังว่าคงจะจบ happy นะครับ ลายเส้นแบบนี้ชวนคิดให้ sad ending เหลือเกิน  ::Horror::

thegift52

นางเอกน่ารักมากครับ แต่เหมือนตอนจบจะยังไงๆ อยุ่น้ออออ
.
ว่าละ เห็นโต๊ะว่างเปล่า สุดท้ายก็ไปอยู่ด้วยกัน จะว่าเศร้าก็เศร้า จะว่าสุขก็สุข ทำใจให้สบายครับผม

katoking

dzine

มันต้องมีอะไรมากกว่านั้นสิ หึย ::Doubt::

zamurai.zen

tontarn123

เหมือนจะแฮปปี้แล้วนะ ตอนจบนี่แบบญี่ปุ่นจริงเลยแฮะ หลอนๆหน่อย

aliass

เดี่ยวๆ ไม่ได้ พากันโดดใช้ไหม มันต้องมีวิธี คืนชีวิตให้น้องผู้ชายดิ 

Crypt

ทำไมถึงมองเห็นได้แค่คนเดียว แปลก ๆ 

esenex

นี่คือว่างไม่มีอะไรทำแล้วก็เลยเถิดสินะ