ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.3 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 19, 2018, 06:48:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaoMaRu

ครูห้องพยาบาลเนี่ยแหละตัวดีเลย 555

Boss`

BDragonWar

อ้าว อ.ชิราโตริ เอากับนักเรียนซะงั้น ชอบกินหญ้าอ่อนละสิ 5555+
BDragonWar

Whoo Amm Ii

กำ ตัดจบ คนสองนี่พระเอกจะได้จัดไหมอ่ะ

gunflow

มีแอบฟังด้วย 
เจอคนที่สะกดจิตไม่ได้ เพราะตัวเองโดนก่อนรึเปล่านั้น -0-

Reggal

อ่าวชิบหาย ไอเด็กที่เยด้วยเสือกทำหลุดพาซวยชิบหาย 5555 // พระเอกกุรอสอยต่อแน่นอนน

Dragoo

ท่านที่ปรึกษาไม่ได้กล่าวเอาไว้ว่า
"กับคนแก่มันจะไปมันได้ไง กับผมสิสาวสวย มันกว่าเยอะ" ถ555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

(S)Kater

ผมชอบคนนี้อ่า อาจารย์พยาบาล ใส่แว่นทรงผมมีเสน่ห์มาก ยังกับซาเอโกะในซิตี้ฮันเตอร์

สะกดจิตไฮเทคมาก มีการดักฟังจับจุดอ่อนเพื่อนที่จะให้ตัวเองได้งาบ ตอนหน้าได้ความลับของเธอมาแล้ว

จัดต่อแน่นอนครับ ขอบคุณท่านฮิปมาก ได้อารมดีจริงๆเรื่องนี้
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

glaciar

เห็นเล็งๆไว้ อยากรู้จริงๆ จะคิดแผนการได้ยังไงน้อ ::Pull::

eeb

เยสคุณหนู เงอะงะ นี่มันได้อารมณ์จริงๆ
ตอนหน้าคุณหนุเสร็จแน่ อิอิ

stepgu307

เเม่งเอามาหมดเเล้วพระเอกเเม่งร้ายจิงๆ อาจารย์ เด็ก เเม่เด็ก  ::Bloody::

baycon

llar

โรงเรียนนี้ ไม่มีพลังก็ได้เอาอาจารย์ สงสัยตอนหลังๆนี่เอากันมั่วแน่ๆ

ddcc

เหยื่อคนแรก แต่โดนรู้แผนซะงั้น ยังอุตส่าห์เหลือความมั่นหน้าอีก555

gaingane

ผมชอบแบบคุณพยาบาลครับ ฉลาดรู้ทันพระเอกแบบนี้สิ สนุก