ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.3 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 19, 2018, 06:48:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

herem

ขอบคุณครับ คุณพยาบาลนี่น่าจะเป็นตัวช่วยพระเอกได้เยอะเลยนะครับ ดูเข้ากันได้ดีเลยทีเดียว

exoza

Darkirish

เนื้อเรื่องสนุกต่อเนื่องนางเอกแต่ละคนก็โคตรเด็ด ::Bloody::

0scar

จบไวมากเลยตอนนี้ แต่ก็หนุกมากเลย ครับ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

thegift52

อ้าวๆ อาจารย์ใหญ่ชิงตัดหน้าได้ไง งี้พระเอกเราต้องแก้แค้นให้นะ ไม่งั้นหงุดหงิดแย่ อิอิ

hicaru

ครูคนนี้น่าจะโดนแบล็คเมล์ต่ออีกทอดนึง จบเลย

teeza852

mummebuf

midnight747

ครูห้องพยาบาลร้ายนะเนี่ย แต่น่าสงสารครูคุณหนู

sampleeye2

tazasss01

สุดยอดเลย สะกดจิตไม่ได้ แต่ขอกันได้เลย

อิจฉาจัง

::Shy::  ::Shy::

sonic7470534

::Fighto::ท่านเทพกรุคิดจะทําอะไรเนี้ยใหนสาวนี้ถึงเสร็จประธานได้ฟะ

siwapeeza

dikky

สุดยอดครูพยาบาลเลยครับมีจิตใจกว้างขวางรู้จักแบ่งปันหนุ่มให้ครูสาวๆในโรงเรียนครับ