ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรงเรียนซ่อนสวาท ตอน5

เริ่มโดย Charlie Sheen, เมษายน 19, 2018, 06:54:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Charlie Sheen

ตอน5

วันต่อมายังเป็นวันอาทิตย์ ไอ้ชิตรีบกลับมาที่ห้องตอนเช้ามืดเพื่อไม่ให้ใครสงสัย

ไอ้ชิต: วันนี้ถ้าไม่มีไรทำก็รดน้ำต้นไม้เป็นเพื่อนกูก่อน

ปกรณ์: ไม่มีไรดูแล้ว กูกลับบ้านดีกว่า

ไอ้ชิต: มึงไม่อยากดูไอ้ใหญ่เย็ดหลิวเหรอวะ

ปกรณ์: ไหนมึงบอกไม่ให้หลิวเย็ดกับใครอีกแล้วไง

ไอ้ชิต: หลิวไม่ทำ แต่ไอ้ใหญ่ไม่ยอมแน่ ฮ่าๆๆ

ปกรณ์: บ้ารึเปล่าไอ้ทิด! มึงจะให้หลิวโดนคนขับรถเย็ดตลอดไปเลยเหรอวะ

ปกรณ์ตกใจเรียกเพื่อนรักว่าไอ้ทิด ทั้งที่มันไม่เคยบวช

ไอ้ชิต: เมื่อคืนกูคุยกับหลิวแล้ว พอจบม.6 หลิวจะไปเรียนต่อที่อังกฤษ

ปกรณ์: หมายความว่ามึงจะไม่ได้เจอหลิวอีกหลายปีเลยนะเว้ย

ไอ้ชิต: เค้าก็มีปิดเทอมอะไรบางมั้ง จะไม่กลับบ้านซะหน่อยเหรอ อีกอย่างกูกะหาค่าตั่วเครื่องบินสักก้อนหนีไปอยู่อังกฤษแม่งเลย ฮ่าๆๆ

ปกรณ์: หลิวอยากเป็นหมอไม่ใช่เหรอวะ ไปอยู่ที่นู้นจะเรียนอะไร แล้วจะอยู่ยังไง....

ไอ้ชิต: เดี๋ยวๆๆ ใจเย็นๆก่อน ข้อมูลมึงแน่นกว่าผัวตัวจริงอย่างกูอีกนะเนี่ย หลิวไม่อยากเป็นแล้วหมออะไรเนี่ย เค้าอยากเป็น"ตำรวจ"เหมือนพ่อ อีก
อย่างถ้าไม่ไปเรียนที่อื่นก็คงโดนไอ้ใหญ่เย็ดแบบที่มึงว่าแน่ๆ

ปกรณ์: กูว่าวันนี้ไอ้ใหญ่คงเป็นพระเอกหนังรักให้มึงไม่ได้หรอก เพราะหลังเย็ดหลิวเสร็จ มันกลับไปเย็ดเมียมันต่ออีก

ไอ้ชิต: ฮ่าๆๆๆ มึงจะบ้ารึเปล่า ไอ้ใหญ่มันมีเมียที่ไหน

ปกรณ์: อะไรวะ กูเดินผ่านห้องมันยังได้ยินมันเรียกลินดาเมียจ๋าอยู่เลย

ไอ้ชิต: อะไรนะ! มันเรียกอะไรเมียจ๋านะ กูได้ยินไม่ถนัด

ปกรณ์: ลินดาเมียจ๋าไง...

ไอ้ชิต: ชิปหาย! มึงไปอยู่ไหนมา คุณนายลินดาเป็นแม่หลิวไงโว้ยยย!

ปกรณ์: ไม่จริงมั้ง มึงอำกูเล่นแล้ว

ไอ้ชิต: โธ่...... ไอ้เวร! คุณนายลินดา เมียผู้การเริงชัย มึงดูชื่อหลิวสิ ชื่อเล่น"หลิว"ตามแม่ ชื่อจริง"ริสา"ตามพ่อไง

ปกรณ์: อ่าว!! แบบนี้ไอ้ใหญ่ มันเล่นใหญ่เหมือนชื่อเลยนี่หว่า

ไอ้ชิต: เห้ย แล้วช่วงนี้ผู้การไม่อยู่ด้วยเพราะต้องไปดูแลเมียของท่านทูตที่ต่างประเทศ

ปกรณ์: ดูแลเมียคนอื่นจนเมียตัวเองโดนเย็ดเลยเหรอวะ

ไอ้ชิต: กูว่าวันนี้มึงต้องอยู่กับกูแล้วล่ะ เพราะถ้าเป็นแบบที่มึงพูดจริง ไอ้ใหญ่ต้องล่อคุณนายอีกแน่

สายของวันอาทิตย์ ปกรณ์ต้องรับบทเป็นคนสวนจำเป็น หลังจากนั่งดูคนอื่นเป็นพระเอกมาหลายตอน กำลังช่วยเพื่อนรักจัดการกับสวนต้นไม้ของคุณนายอยู่นั้น เจ้าของสวนอย่างคุณนายลินดาก็ออกมาด้วยชุดกางเกงขาบานสีน้ำตาลกับเสื้อกล้ามสีดำพร้อมผ้าคลุม หน้าตาก็คือหลิวตอนอายุ40กว่าๆ หุ่นยังผอมเพรียวยังกะนางแบบ ใช่แล้วคุณนายลินดาก็คือดาราและนางแบบในอดีดนั้นเอง ซึ่งสารวัตรเริงชัยในตอนนั้นกลายเป็นผู้โชคดีได้ครอบครองหัวใจของดาราสาว ตอนนี้การแต่งงานครั้งนั้นคนที่ดีใจที่สุดคงไม่ใช่สารวัตรเริงชัยแต่คงเป็น"ไอ้ใหญ่"พระเอกหนังรักประจำบ้านมากกว่า คุณนายลินดาตอนนี้ยังรับงานละครอยู่บางเลยยังดูแลตัวเองดีอยู่ เธอดูโอบอ้อมอารี ดูไม่เหมือนคุณนายขี้เงี่ยนแบบเมื่อคืนเลย

ปกรณ์: กูว่าไม่ใช่หรอก ดูคุณนายดิ ดูสวยแบบนี้คงไม่ให้ไอ้ใหญ่เย็ดหรอก

ไอ้ชิต: เอาหน่า ดูไปก่อน กูว่าเราอาจได้เห็นของดีแน่

ตอนนี้ทุกคนดูวุ่นวายกับการจัดสวน คุณนายลินดาหายไปตรงบ้านพักคนสวน ปกรณ์กับไอ้ชิตอาศัยตอนที่ทุกคนเผลอ ออกล่าตัวคุณนายเจ้าเสน่ห์อย่างกะคอมมานโดกองปราบ โชคเข้าข้าง2นักสืบ เวลาที่ทุกคนไปวุ่นอยู่กับสวนทำให้ห้องแถวลึกสุดของบ้านเงียบสงบ ไอ้ชิตเข้าประกบตรงบานเกล็ดทันที ส่วนปกรณ์ไปรูแอบดูตรงด้านหลังของห้อง ไอ้ใหญ่ไม่ทำให้ผิดหวัง มันดันคุณนายสาวลงไปที่นอนเก่าไม่รู้ว่าเปื้อนน้ำกามมาเท่าไร่แล้ว คุณนายดิ้นพอเป็นพิธี ก่อนไอ้ใหญ่ซุกหน้าไปที่คอขาวๆ มือ2ข้างของมันดันมือของคุณนายไว้กับที่นอน

คุณนาย: ใหญ่! ปล่อยแขนฉันซักทีสิ!!!

ไอ้ใหญ่: ถ้าผมปล่อย คุณนายอย่าขัดขืนผมนะ

หลังจากไอ้ใหญ่ปล่อยมือ คุณนายก็เอามือเล็กๆจับไปที่ควยอวบๆราวกับกลัวมันจะดิ้นหลุดมือ ไอ้ใหญ่ดูดคอไล่ลงมาที่นม เสื้อกล้ามสีดำตอนนี่หลุดมาอยู่กลางตัว ก่อนใช้มือขยำนมภายใต้เสื้อในลายลูกไม้ มือซ้ายของมันก็เลื่อนลงมาล้วงหอยที่แชะพร้อมที่จะโดนเย็ดแล้ว คุณนายตอนนี้ได้แต่นอนกัดปากด้วยความเสียว ไอ้ใหญ่ไม่รอให้หอยของคุณนายแห้งรีบประทับปากที่เหม็นบุหรี่เข้ากับกลีบสีแดงทันทีในท่า69 ส่วนควยดำของไอ้ใหญ่ก็ทิ่มหน้าของคุณนาย ทำให้น้ำเงี่ยนที่ออกมาจากควยเปื้อนหน้า นอกจากคุณนายจะไม่ว่าอะไรแล้ว ยังใช้ลิ้นเลียทุกครั้งที่ควยเลื่อนผ่านปาก ไอ้ใหญ่ไม่พิรี้พิไรแล้ว มันจับขาของคุณนายชูขึ้นก่อนขยับเอวดันควยไปชนกับหอยของคุณนายสาว ไอ้ใหญ่คนขับรถเย็ดคุณนายท่าเดียวกับหลิว ไม่นานก็ถอกควยออกมาถูกับแคมหอยสีแดงระเบิดน้ำกามขาวข้นมา มันแตกตรงแคมหอยของคุณนาย! ก่อนถูขึ้นลง

ไอ้ใหญ่: คราวนี้ผมไม่ได้แตกในนะ คุณนายจะว่าผมไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ

คุณนาย: เหมือนกันนั้นแหละ เธอแตกใส่หอยฉัน ถ้าท้องขึ้นมาจะทำยังไง

ไอ้ใหญ่: ผมเย็ดคุณนายมา6-7ปีแล้ว ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย

ระหว่างที่2นักสืบกำลังเพลินกับละครเพลงรักอยู่นั้น ไอ้ชิตที่แอบดูตรงบานเกล็ดหน้าห้องก็ได้ยินเสียงคนเดินมา มันเดินอ้อมไปหาเพื่อนเลิฟที่หลังห้องทันที

ปกรณ์: อะไรของมึงวะ

ไอ้ชิต: มีคนเดินมาเว้ย

ปกรณ์: มันเดินมาหยุดที่หน้าห้องใหญ่วะ

ไอ้ชิต: ไอ้ชิปหาย! นี่มันไอ้หม่องคนงานพม่านี่หว่า

ก๊อกๆๆไอ้หม่องมาเรียกไอ้ใหญ่ ดูเหมือนมีธุระสำคัญ

ไอ้หม่อง: ลุงใหญ่ครับบบ ผมมาแล้วครับ

ไอ้ใหญ่: ก็เข้ามาสิวะ อย่าเสียงดังล่ะ

ไอ้หม่องเปิดประตูเข้าไปก็ถึงกับตกใจ ภาพที่เห็นก็คือคุณนายเจ้าของบ้านนอนแก้ผ้าเสื้อกล้ามกับเสื้อในถูกถลกลงมาอยู่กลางตัวหัวนมสีน้ำตาลล้อมรอบได้ด้วยลอยจ้ำสีแดง ด้านล่างก็ไม่น้อยหน้า หอยสีดำก็ถูกเคลือบด้วยน้ำว่าวไอ้ใหญ่ คุณนายก็ตกใจไม่แพ้ไอ้หม่อง รีบหยิบผ้ามาห่มตัว

คุณนาย: ใหญ่! เธอให้หม่องเข้ามาทำไม

ไอ้ใหญ่: เด็กมันไม่เคยเย็ดใครเลย คุณนายสงสารมันเถอะครับ อิอิ

คุณนาย: ไม่นะ เธอจะทำแบบนี้ไม่ได้ ฉันเป็นเมียเธอนะ!

คุณนายตอบได้เต็มปากเต็มคำ ขนาดที่ไอ้หม่องตอนที่เข้ามาอยู่บ้านหลัง ความฝันของมันก็คือการได้เย็ดหลิว แต่ตอนนี้ลูกพี่ของมันจับคุณนายเจ้าของบ้านมาอ้าขารอให้มันผลิตประชากรชาวพม่าเพิ่ม เรื่องทั้งหมดอยู่ภายใต้สายตาของ2นักสืบ โดยเฉพาะไอ้ชิต มันเริ่มไม่แน่ใจแล้วว่าการที่มันได้หลิวมาเป็นแฟน คือความต้องการของพระเจ้า หรือ ความต้องการของใครกันแน่......

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

peddo

ตอนนี้สองคนนี่ยุ่งอยู่กับคุณนาย ปกรณ์น่าจะไปอยู่กับหลิวนะ จะได้เป็นพระเอกสักที แต่ดูๆไป ลีลาผู้ร้ายถ้าจะดีกว่าพระเอก ถ้าปกรณ์ไป ก็จะไม่ได้ดูคุณนายโดนรุม ตัดสินใจยากแฮะ ขอตามอ่านตอนหน้าละกัน ยังไงถ้าเลือกดูต่อก็สงวนน้ำบ้างนะครับปกรณ์ ลุงเป็นห่วง ขอบคุณ​ครับ​

.....+1 ::DookDig::

Phoowadol

เอาเข้าแล้วไง งานนี้ไม่ธรรมดาเลย. เล่นเอาผมอึ้ง. ไปสักพักเลยนะนี่ ก็ อิตาลุงใหญ่นะสิเล่นใหญ่สมชื่อมันจริงๆ โอ้โห คืนก่อนได้ล่อน้องหลิวซะแทบคลานลงเตียง แถมยังมาจัดซ้ำกับลินดาได้อีก นี่มันพลังม้าชัดๆ. อ่รนไปสักพัก อ้าว!?....ลินดาที่ว่านี่ มันเมียท่านผู้การ และเป็นแม่ของน้องหลิวอีกต่างหาก อึ้งซ้ำสองเลยผม ลุงใหญ่นี่ มันรวบทั้งแม่ทั้งลูกเลย ร้ายกาจนายแน่มาก. จะด้วยความเร้าใจของนายใหญ่ที่มอบให้เธอนายสาวผู้เลอโฉม หรือว่านางไม่เคยอิ่มในรสกามรึอะไรก็สุดจะเดาได้ แม่นางยอมลดตัวลงมาให้นายใหญ่จัดหนักให้ถึงห้องคนงานกลางวันแสกๆเลยในวันนี้ แถมไม่พอไอ้ใหญ่ยังวางแผนให้ลูกจ้างพม่ามารุมโทรมเธออีกด้วยนี่ก็อึ้งอีกรอบนึงนะ. แต่ที่อึ้งยิ่งกว่านั้น ก็คือ คุณนายลินาดาลตกเป็นเมียทาสสวาทให้กับไอ้ใหญ่มาตั้งนานหลายปีนี่สิ.  อื้อหือ ท่านผู้การผัวรักตัวจริง คงไม่เด็ดถึงใจหรือไม่ก็คงไม่ค่อยทำการบ้านแน่ๆเลย. เสียทั้งเมียเสียทั้งลูกสาวแบบนี้  รู้ถึงหูท่านเมื่อไหร่ ไอ้ใหญ่จะเปลี่ยนเป็นไอ้เล็กก็คราวนั้นหละ.   แต่ว่าไรต์ครับ อย่าให้เป็นแบบนั้นเลยเนอะ เดี๋ยวรีดเดอร์จะอดเสียวกัน ใช่มั้ยครับไรต์   อิอิ ขอบคุณมากนะครับ

..........+2money ::Yes!::
ยังเนี๊ยบรีพลายเช่นเดิม เยี่ยมๆ

oit758

ต่อไปบ้านนี้คงมีสวิงกิ้งแม่ลูกคนขับรถคนงานแน่ๆ เลยแถมน้องหลิวคงโดนจัดหนักก่อนไปเรียนต่ออีก ขอบคุณมากครับ

ponggunyuki2527

เอาแล้ว หลิวเอ้ย โดนพม่าตามแม่ไหมเนี่ย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยหลิวจะเป็นเมียใหญ่มาก่อน แล้วเป็นแผนของนายใหญ่หรือเปล่า ที่ให้หลิวมาเป็นแฟนกับชิต เพราะอยากเห็นหลิวโดนผู้ชายคนอื่นเอา เหมือนกับที่คุณนายกำลังจะโดน....?????

swss2511

ไอ้ใหญ่คิดการใหญ่สมชื่อเล่นทั้งแม่ทั้งลูกเลย

zamakarn

กรรม ทั้งแม่ทั้งลูกเลยที่นี้ TwT
ขอบคุณครับ  ::Crying::

Whoo Amm Ii

กรรม แม่โดนพม่า ลูกสาวจะรอดจากพม่าไหมเนี่ย

than.ya

ไอ้ใหญ่ เน้เกบทั้งครอบครัวเลยหราาา

hanabombam

เอาว่ะหม่องล่อเมียไปก่อน เดี๋ยวลูกสาวเป็นรายต่อไป ::HoHo::

johnywalker

เนื้อเรื่องชวนปวดตับมาก คราวนี้มาเป็นพม่าเหรอ ถ้ามันชั่วนัก ผัวเป็นตำรวจจัดการเก็บซะเลย

ryu

โอ้โหโยงใยกันไปมา แบบนี้พระเอกเราจะเข้ามาอยู่ในกลุ่มด้วยมั้ยเนี่ย

C0KE