ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 40

เริ่มโดย saradio, เมษายน 20, 2018, 10:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

จะมัวมาโศกเศร้าเสียใจ อาลัยถึงสหายรัก หวนเตียว อยู่ใยเล่าท่านกาเชียง. เพื่อนท่านไม่สามารถกลับมาได้อีกแล้ว มีแต่ท่านเท่านั้นแหละ ที่ยังจะต้องเผชิญกับการศึกที่จะมีมาในการหน้านี้ ต้องใช้สติปัญญา ให้อยู่รอดในภพนีอีกเยอะนะ  ท่านกาฯ. เมื่อศึกสงครามสงบแล้วก็พักกายพักใจก่อนนะท่านฯ ที่สำคัญ ขอแสดงความยินดีกับท่านด้วยนะได้ลูกทีเดียว2คนเลยแถมไม่พอบรรดาเมียทั้งหลายยังจัดเตรียมฉลองต้อนรับการกลับบ้าน แบบฮาเล็มด้วยแล้วคราวนี้มีถึง6นาง.  โอ๊ยๆๆๆ....บอกตรงๆเลยนะว่าตอนนี้ อยากเป็นท่านกาเชียงซะเหลือเกิน
ส่วนตัวเลยนะครับฉากนี้ อยากเห็น ท่านกาฯให้รางวัลใหญ่แก่ องครักษ์พิทักษ์ผัว ตูตู้หลุนให้สมกับการผ่านร้อนผ่านหนาวกับศึกที่ผ่านมาแบบเอาให้ถึงอกถึงใจสักทีจะได้มั๊ยครับ ท่านไรต์เตอร์ ขอบคุณมากครับ

.....+2 money ::DookDig::
งานนี้พลีพลามไม่ได้ จิมๆ ลูก 2 เลยนะ อิอิ

ruby alvarado

หาความสุขในยามทุกข์เป็นสิ่งที่ดีที่สุด  และครอบครัวจะต้องรักใคร่กลมเกลียวกันในยามยุคเข็น

อิทธิพล ทบชา

กุยแกโผล่มาเเล้ว อีกหน่อยคงได้ไปอยู่กับโจโฉ แต่ดูท่าต้องพ้นศึกหนักคืนนี้ให้พ้นก่อนดีกว่าว่าจะรอดไหม555

sthanya

เข้าห้องพร้อมกัน 6 คน รับมือไหวเหรอท่านกาเซียง

rai2000

navy868

6 คนเลยนะนั่น จะไหวเหรอ... ::Horror:: ดีใจด้วยมีจะมีลูกแล้ว 2 คนเลย

snoob

ครอบครัวกำลังดีแต่สงครามกำลังเริ่มใหม่...จะเดินไปทางไหนดี

holovelove

ตอนนี้ผมรู้สึกว่าอาเจ๋ง มีความรู้สึกสุข ที่สุดแล้ว  และผมชอบตอนนี้ที่สุด
เหงาๆ

ctier

( หากเจ้าทำผิดก็ต้องรับโทษ หากแต่ผู้มีอำนาจหรือขุนนางทำผิด ก็สามารถเบี่ยงเบนกฎหมายจนพ้นความผิดไปได้  )  เรื่องแต่งสินะๆๆ  หรือว่าตอนนี้พวกเราได้มาอยู่ในยุค 3 ก๊กแบบไม่รู้ตัว ชิมิๆๆๆ

ขอบคุณมากครับ สนุกมากเลยครับ อ่านตอนนี้แล้วโดนใจม้ากมากเลยครับ

shevchenko55

อิจฉาเจ้าเจ๋งหนักก้อคราวนี้แหละ พร้อมหน้าพร้อมตากันเลยทีเดียวคราวนี้ ว่าแต่ตอนนี้มีตัวละครสำคัญในอนาคตโผล่ออกมาอีกแล้วสิ ฮาๆ

game14974

ลักษณะตอนนี้ท่านกาเจ๋งจะได้ดีมีสุขที่สุด​ 55555

eiaws

อยากอ่านฉากครอบครัวสุขสันต์จริงๆนะครับเนี่ย555

knightmoon

จะมีลูกกับภรรยาคนแรกและคนสามแล้ว ส่วนคนสองยังรอดอยู่ สงสัยต้องรอภรรยาคนที่สี่ คนที่สองถึงจะท้องด้วย
แถมยังมีคนรับใช้อีกสองคน คราวนี้ตายๆ

mongk

ท้องแค่สองสาว ยังดีใจได้ถึงขนาดนี้
หากมีท้องทุกสาว คงต้องหาเข้ามาเพิ่มจำนวนอีก

Peachanun Paetwong

รุสึก้หมือนมีใครติดฟิลเตอร์สีเหลืองไว้ที่ตาละ งานนี้ สนุกน่าติดตามมากๆคับ