ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 40

เริ่มโดย saradio, เมษายน 20, 2018, 10:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

ครอบครัวสุขสันต์ สมัยนั้นไม่มีการคุมกำเนิดด้วย ไม่นานต้องกลายเป็นครอบครัวใหญ่

taton

สหายเก่าตายจาก(หวนเตียว)ก็ได้มิตรใหม่(กุยแก)ทันทีเลยนะท่านกาฯ ยินดีด้วย
ปล.เมีย6 ในห้องเดียวกัน ตอนหน้าคงเป็นตอนจบ(ท่านกาฯขาดน้ำตาย) ผมรอตอนหน้าแทบไม่ไหวแล้ว 555

somc217

ช่างเป็นครอบครัวที่มีความสุขมากๆ จนน่าอิจฉาท่านกาเซี่ยง
ขอบคุณมากครับ

myidol

ผมชอบน้องตูที่สุด ห้าว น่ารัก นมใหญ่ ::GiveMe::
ความอัดอั้นตันใจของพระเอกเหมือนเสียดสีสภาพสังคมในหลายแห่งบนโลกนี้ได้เป็นอย่างดี

ถ้าพิจารณาแค่ประเทศไทย ผมเกิดในช่วงที่ข้าราชการบ้านเราเริ่มเสื่อมถอยในอำนาจมืดอย่างชัดเจนโดยเฉพาะในต่างจังหวัดจากการที่ทีวีทำหน้าที่เป็นกระบอกเสียงให้ชาวบ้าน ไอทีวีแอบถ่ายทำให้ข้าราชการสมัยนั้นไม่กล้าเรียกรับเงิน

ยังจำได้สมัยพ่อผมไปติดต่อขนส่งเพื่อทำทะเบียนรถให้ลูกค้า ต้องยื่นใต้โต๊ะ ไม่งั้นไม่เสร็จง่ายๆ   ::Angry::

คนธรรมดาอย่างพระเอกอยู่แบบโลวโพไฟลไม่ได้เหมือนๆกับที่คนธรรมดาในบ้านเรามักไม่ได้รับการปกป้องเหลียวแลจากเจ้าหน้าที่ โดนเอาเปรียบสารพัดทั้งจากข้าราชการ อันธพาล

ท่าน saradio ทำผมอินไปมาก เครียดจนหำหดเลยอ่ะ ::Crying::

ตอนหน้าขอผู้หญิงคนใหม่หลงเข้ามาติดกับความกะล่อนพระเอกเป็นการแก้ตัวนะครับ ::Glad::

.........+2 money ::Yes!::
แว่นก็ว่าจั๊งซัน..

may_290607908

6ต่อ1นี้ไม่ตายกันเลยเหรอครับจะฟิตอะไรขนาดนั้นท่าน

pinmonkey

อนิจจังคือทำนองของโลกหล้า พสุธากลบหน้ายอดวีรบุรุษ กิจการงานสิ่งใดให้รีบรุด ทำจนสุดแม้ไม่เห็นมีคนมอง นับถือใจพระเอกของเรามากครับ ขอบคุณมากครับ

tetete

ท่านกาเซี่ยงอาจจะไม่ได้ตายในสงครามนะครับ อาจจะตายคาอกเหล่าเมียๆนี่แหละ เล่นชวนกันเข้าไปหมดทุกคนเลยงี้

johas heskin

ยินดีกับท่านกุนซื้อด้วย ขอให้ลูกๆแข็งแรงสมบูรณ์ เหลือเมียอีก2อนุอีก2 นะครับท่าน

reaperofvirgin

biggiggog

ความรู้สึกของกาเซียงตอนนี้ ทำให้นึกถึงเพลง " ยิ่งสูง ยิ่งหนาว "
ขอบคุณมากๆครับ

wattana2015

::Reader:: กุยแกโผล่มาแล้ว  ::Thinking:: ว่าแต่ใครหนอที่จะได้ไปเป็นลูกน้องหมาป่าเจ้าเล่ห์โจโฉก่อนกัน แล้วใครชักนำใครเข้าร่วมน่าสนใจจริงๆ  ::JubuJubu:: ว่าแต่เจ้แว่นนำรูปสาวฟ่านปิงปิงมาแปะที่คอมเม้นต์เนี่ยอยากให้เจ้าของเรื่องนำมาเป็นอิมเมจเมียคนต่อไปของนายเจ๋งเหรอครับ  ::Dizzy::

รักโลก รักไทย

เมีย 6 คน กาเซี่ยงเอาแรงที่ไหนมาทำเนี่ย 5555555

dikky

ท่านกาเซี่ยงเบาๆหน่อยนะครับกับการไปเยี่ยมลูกๆในท้องพวกนางครับ

sarojs2514

ยินดีกับท่านกุนซื้อด้วย การไปเยี่ยมลูกๆ ในท้องเบาๆหน่อยนะครับ

boba