ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 9

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 21, 2018, 08:48:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

มีอะไรกันในรถแล้วมีคนมายืนข้างๆคงจะเสียวน่าดูเลยนะ อิจฉาตาร้อนมากเลย

midnightblusie

อยากให้ฟินโดนสองชายรุมครับ หน้าคน หลังคน พร้อมกัน ยั่วดีนัก ต้องโดนให้หราบจำ อิอิ

muzachi

ในรถตื่นเต้นดีแท้ รอสองคู่

crozp

สุดยอดมากครับ ได้กับบีแบบเต็มที่สักที รอบหน้าฟินอาจจัดเต็มให้ก็ได้

อิทธิพล ทบชา

เเบบนี้จัดกันไปอีกยาว555 ชอบดีนางเอกเเบบนี้

gungun.khondee

มันมากนับว่าโชคดีจริง ต่างคนต่างวินวินทั้งสองฝ่ายเลย

mdemigod

บีน่าจะเปิดกระจกแง้มๆอกไปทักกบมันนะครับ คงจะได้อารมย์อีกแบบแน่ ๆ เลยครับ

edgeemperor

งวดหน้า..ประตูหลังแน่นอนอุอุ...แต่ฝรั่งนี่ชอบประตูหลังจริงนะ..555

johas heskin

กลับโรงแรม หรือบ้านพี่ดีค่ะ ไหนๆกะกินยาคุมละ แตกในรัวๆไปเลยค่ะ

Phoowadol

ตอนที่แล้วอ่านจบก็คิดว่า จะหมดแล้ว แต่วันนี้เปิดมา อั๊ยยะเด็ดยิ่งกว่าเดิมอีก อื้อหือ ใจเต้นโครมคราม ตามบี และพระเอกของเราเลย จริงๆครับ บอกตรงๆโครตตื่นเต้นเลย อารมณ์นี้ มีทั้ง วิดีโอคอล มีทั้ง outdoor กับฉากร่วมรัก ใน suv แถมมีให้ตื่นเต้นขึ้นไปอีกกับ นายกบออกมาเจอทีเซเว่นอีก อูย......สั่นครับ ลุ้นตามเสียวตาม อย่างที่ท่านไรต์เตอร์ ต้องการ ให้เป็น เลยครับ ยอมรับเลยนะครับ ขณะที่พิมพ์ตอบคอมเมนท์นี่ ผมยังสั่นไม่หายเลยครับ สุดยอดจริงๆ ครับไรต์ เสร็จเสียวแบบมีเผลอแตกใน อีกยิ่ง แล้วโอยเสียวๆๆๆครับ อื่อหือ จบเกมส์เสร็จสมอารมณ์ กันไปแล้ว ดูเหมือนว่าคืนนี้ จะยังไม่หมดนะเล่น หยอดมา จะกลับบ้านหรือกลับโรงแรม โอ้โฮ เปิดอกเปิดใจ กันขนาดนี้ แล้ว ขอเป็นกลับ โรงแรมละกันเนอะ เอาให้เป็นคู่แท้กันไปเลยละกัน ขอบคุณมากครับ

........+2 money ::Ahoo::
เลิศคอมเมนจริมจิม

pinmonkey

สงสารฟินจังโดนข้างหลังแถมใหญ่ด้วย พระเอกต้องดูแลสองสาวอย่าให้ขาดนะครับ ขอบคุณมากครับ

meowmeng

กบนี้มันโง่มากเลยแถมทำตัวห่วงก้างด้วยสมแล้วที่ไม่ไดเกับบี

psm_mach

อ่านแล้วทั้งเสียวทั้งลุ้น สุดท้ายไอ้กบเลยชวดทั้งคู่ ทั้งๆที่รู้ว่าฟินมีผัวอยู่ไปสนใจทำไม บีอ่อยจนเบื่อไม่เอา

ppp44

ต้องเปิดซิงประตูหลังของบีให้ได้ บีจะได้ไม่หวนกลับไปคิดถึงไอ้กบอีก

sthanya

ไม่ลองคบกับบีแบบจริงจังดูเหรอ ถ้าจะเข้ากันได้ดี