ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 9

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 21, 2018, 08:48:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

รูปบีในรถครับ

ฟินโทรมาถามผมถึงไหน ผมเลยจอดรถเพื่อคุย บีทำปากจุ๊ๆ ผมเลยบอกว่า ส่งบีแล้ว แล้วมาส่งกบต่อ
ฟินบอกโทรหาบีบีไม่รับ ฟินบอกว่า เอาความจริง พาบีไปทำไร
ตอนนี้บีแกะกระดุมกางเกงผมแล้วก้มลงไปอมตอนผมคุยโทรศัพท์กับฟิน ผมทำหน้าตาเหรอหราแบบเฮ้ย
บีบรรจงไล้ตรงปลายหัวแล้วก็เหลือบตามองว่าผมทำหน้าเหยเกแค่ไหน

ผมถามฟินว่า บ้าจะให้พี่พาบีไปทำอะไร ฟินบอกว่า กบบอกว่า พี่พาบีมาส่งกบด้วย บีน่าจะเมาวันนี้เซ็กซี่มากเลย
ผมทำหน้าเหรอหราฟินวางสายนั้นเปลี่ยนเป็นเฟซไทม์มา ฟินทำท่าจุ๊ๆแบบทำไรกันอยู่ขอดู
ผมเลยต้องให้ดูว่าบีกำลังก้มหน้าก้มตาอมของผมอยู่ ฟินทำท่าหัวเราะทำปาก OMG แล้วก็ขำใหญ่เลย
ผมเลยสะกิดให้บีดู บีแบบเขินๆ แต่มันมืดๆฟินเลยบอกว่า นี่ๆๆแป๊ปนะเดี๋ยวให้ดูอะไร เงียบๆล่ะ

ฟินเอาโทรศัพท์ไปวาง แล้วก็เปิดไฟในห้อง ฟินยังอยู่ในชุดที่ไปเที่ยว สักพักแฟนฟินที่เป็นฝรั่งเดินออกมา
ฟินก็พูดคุยปกติ ไมนั่นไม่นี่ แฟนฟินนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ฟินเลยกระตุกผ้าเช็ดตัวแฟนออก
บีถึงกับอุทานออกมาว่า เชี่ยยยใหญ่โคตร ผมก็ดูด้วยความตื่นเต้นว่าจะยังไงต่อ
บีลุกขึ้นมาดูในจอโทรศัพท์ แต่มือยังชักของผมอยู่ เสียวหัวมากๆ แต่ผมตื่นเต้นที่จะดูฟินโดนเอา
กะคนอื่น ไม่ใช่กะคนอื่นสิ กะแฟนที่เป็นฝรั่ง ตอนนี้คือฟินก้มหน้าก้มตาอมของแฟนจนใหญ่คับปาก แล้วก็จับแฟนนอนหงาย ฟินหันหน้าให้กล้องโทรศัพท์เต็มๆ
คือจงใจล่ะ ฟินอ้าขานั่งยองๆลงไปบนท่อนของแฟนช้าๆ จังหวะย่อตัว ฟินค่อยๆลงทีละนิดแล้วชักออก บีนี้ร้องอู้ววววว
ผมบอกว่าบี ไปดูเบาะหลังกัน บีรู้ทันบอกเบาะหน้านี่ล่ะ เดี๋ยวพี่ข้ามมาแล้วบีนั่งตักพี่ดู
ผมก็คิดแบบนั้นล่ะ ไปเบาะหลังจะไม่มีที่วางโทรศัพท์เอา ถ้าเบาะข้างคนขับ ยังวางบนคอนโซลได้
บียกตัวให้ผมสอดเข้าไปเพื่อจะนั่งตัก แตในความหมายนั้นเรารู้กันว่า...

ผมชอบมากตอนบีจับของผมเสียบเข้าไป คือ...มีมือของบีประคองลำของผมเข้าไป มันเป็นคววามรู็สึกซาบซ่านและบรรจงเงี่ยนมากๆ
ในขณะที่สายตาของเราจับจ้องวิดิโอคอลของฟิน...
เสียงร้องของฟินดูอยากยั่วฝั่งเรามากกว่าจะตั้งใจเอากับแฟน แต่แฟนฟินก็คงเพลินกับท่าทางโยกเอวของฟินตอนนี้
ฟินบอกแฟนว่า ฟัค มี เบ๊บ ฟัค มี แฟนฟินจับเปลี่ยนท่า ช่วงนี้ฟินหลุดกล้องไปนิดนิด แต่เสียงร้องมาเต็มๆ
บีขมิบไปดูไป หันมาถามว่า แบบนี้จะจุกไหมอ่ะพี่ ผมบอกว่าต้องอลงอ่ะบี บีเอียงคอหันมาจูบปากผม
นี่น่าจะเป็นครั้งแรกๆเลยมั้งที่บีจูบปากกับผมแลกลิ้นอย่างดูดดื่ม เราสะดุดตรงที่มีเสียงกรี๊ดของฟินออกมาจากวิดิโอคอล

ผมกับบีหันไปมองในวิดิโอแทบจะพร้อมกัน เห็นแค่ก้นขาวๆของฟินลอยมาและภาพแฟนฟินกำลังเสียบประตูหลัง
ฟินร้องบอกว่าไม่ แต่แฟนฟินบอกว่าเอาน่าเบบี้ เดี๋ยวไม่เจอกันนาน ยูก็ชอบไม่ใช่เหรอ
พอเสียบลงไปสุดแค่นั้น แฟนฟินก็หยุดสูดปาก คงเสียวมาก แต่ฟินสิ ตูดกระดกงึกๆๆๆๆ บีหันมาถามผมว่าฟินเสร็จเหรอ

ผมบอกว่าพี่ก็ไม่เคยลองข้างหลังเหมือนกัน บีหันมาบอกว่าไม่นะมันเจ็บ
ผมถามว่าบีเคยเหรอ บีบอกไม่เคย แฟนเก่าเคยจะลองแต่มันเจ็บ
เราสองคนเงียบเสียงดูฟิน บีขยับก้นเบาๆผมเอามือคลึงไปที่หน้าอกบี ล้วงผ่านเสื้อไปจับคลึงที่หัวนม
นี่น่าจะเป็นการสำรวจร่างกายบีจริงๆครั้งแรกๆอีกเช่นกัน ภาพในวิดิโอคอลตื่นเต้นมาก ฟินโดนแฟนอัดตูดแบบแรงขึ้นเรื่อยๆ
ตอนนี้แฟนฟินจัดท่าทางใหม่เราเห็นฟินชัดขึ้น ฟินจิกหมอนกัดฟันแน่นเลย แต่ตาก็มองมาที่กล้องแบบไม่ละสายตา
แล้วฟินก็บอกแฟนว่าพอไม่ไหวแล้ว จะเป็นลม แฟนฟินเอาออกมาชักอีกหน่อยก็แตกใส่หน้าฟิน
ผมกับบีดูฟินเสร็จแล้ว ผมก็กระซิบข้างหูบีว่า บีเสร็จไปกี่ที
บีย่นคอนิดๆอายๆแล้วก็ชูนิ้วมาว่าสาม ผมบอกว่า ชอบตอนบีเสร็จจัง มันตอดของพี่ดีจริงๆ
บีบอกแหม่กะฟินก็บอกแบบนี้เหมือนกันล่ะสิ ผมไม่ได้ตอบแต่เขย่งก้นขึ้นสวนไป บีเอี้ยวตัวเอามือขวามารั้งคอผมไว้
บีร้องซี๊ดส์บอกว่าพี่บีเสียว อ่าาาาาาา ซ๊๊ดดดดด ในที่แคบๆนั้นบีขมิบเกร็งก้นสู้กับผมแบบไม่ยอมให้ทุกอย่างผ่านไป
ในขณะที่บีกำลังพลิกตัวเพื่อหันหน้ามาชนกับผม บีร้องว๊ายยย ผมก็ร้องเฮ้ย คือ ไอ้กบมันเดินมาเซเว่น แล้วมันก็เดินเลยมาดูรถผมที่จอดเลยเซเว่นมาหน่อย
โชคดีที่ฟิล์มมันมืด มองจากข้างนอกมาไม่เห็นแน่นอน มันก็ป้องๆกระจกดู ในขณะที่ตกใจกันอยู่นั้น ผมก็ค่้อยๆจับบีนั่งลงบนท่อนผมช้าๆ
บีถาว่าเขาจะเห็นไหม ผมบอกไม่มีทาง อย่าทำรถสั่นแล้วกัน
บีนั่งลงมิดด้ามกัดปากแน่นพร้อมกับคิ้วขมวดเข้าหากัน ความตื่นเต้นทำให้เราสองคนไม่กล้าขยับตัวนัก แต่แก่นกายเราสองคนนั้นสั่นระริก
ผมนั่งนิ่งๆดูไอ้กบมันยืนข้างนอก กบกดโทรศัพท์ผม ไฟโทรศัพท์วูชขึ้นมาผมผัดโทรศัพท์ตกลงเอากางเกงคลุมไว้ ผมกับบีมองหน้ากันนิ่งว่ากบมันจะเห็นไหม แต่กบมันหันข้างให้รถ
บีค่อยๆเริ่มบดตัวเข้าหาผมอีกที โดยที่ตามองกบอยู่ว่าจะรู้ไหม
ผมเกร็งควยรอทุกการบดลงมาอย่างตื่นเต้น ผมกระซิบบีว่า บีพี่จะแตกให้ได้เลย บีทำเสียงอ่อยถอนหายใจแล้วบอกว่า เหรอ....อออ คะะะ คือบีเสร็จ
ผมบอกบีหยุดก่อน แล้วกบก็เดินกลับไป
พอกบลับตา บีก็โยกอีกครั้งแบบหื่นกระหาย ผมไม่เคยคิดว่าบีจะรุนแรงขนาดนี้บีกอดคอผมแน่นแล้วก็โยกเอาโยกเอา ปากก็ร้องเรียกชื่อผมว่าพี่หนูเสสียว หนูเสียว
จังหวะนิดเดียวผมดันตัวบีขึ้นออกมา พอบีพ้นตัวได้น้ำผมก็พุ่งพอดี บีหลบไม่พ้นจังหวะนั้นบีควบลงมาทับพร้อมขย่มต่ออีกหน่อย บีเสร็จไปอีกที
ผมไม่เชิงแตกในใส่บี แต่มันก็เข้าไปแตกข้างในจนเสร็จ ผมตกใจนิดๆว่าทำไมบีกล้า บีก็หน้าเหวอไปนิดนึง
แล้วก็บอกว่า บีลืมตัวอ่ะค่ะ เดี๋ยวเราไปหาซื้อยาคุมฉุกเฉินเนอะ แล้วก็ม้วนเขินไป

ผมถามบีว่าเคยกินเหรอ บีบอกว่าพี่ หนุอายุ 30 แล้ว กินมานับไม่ถ้วนดีกว่า
เราสองคนแต่งตัวกันเสร็จ ผมมองซ้ายมองขวาไม่มีไอ้กบก็ออกรถ
ดูโทรศัพท์ ทั้งผมและบี มีโทรศัพท์ไอ้กบเข้าคนละ 3-4 มิสคอล

ผมส่งแมทเสทบอกมันไปว่ามีไร มันโทรสวนเลย พี่ พี่ไปไหนมาครับผมเห็นรถจอดอยู่ตรงเซเว่นบ้านผม
ผมตอบไปว่า เออ ใช่ เอ้าออกมาเหรอ นึกว่าหลับไปแล้ว พี่ส่งบีขึ้นรถเพื่อนไปน่ะ เขาไปเที่ยวต่อกะเพื่อนเลยให้เพื่อนมารับที่เซเว่นนี้ แล้วก็เดินไปเซเว่นน่ะ

เอ้าเหรอ ผมก็ไปเซเว่นไม่เห็นเจอพี่ ผมเลยตอบไปว่า เออ ลงไปซื้อบุหรี่แล้วก็เดินคิดอะไรไปเรื่อยๆ พึ่งกลับมาเอารถน่ะ

ผมบอกเออไว้คุยกัน ง่วง ขอกลับบ้านก่อน
ผมวางสายในขณะที่บีปิดปากหัวเราะคิกคัก พร้อมกับนอนหงายไปกับเบาะ
บีบอกว่า โอ้ย บ้าบอมากวันนี้ กลับๆๆๆ ฟินตายไปแล้วมั้งเนี่ย
ผมถามบีว่ากลับบ้านหรือกลับโรงแรม

บีบอกบ้า....

ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะครับ
ผมเขียนต่อเพราะคอมเมนท์ที่เข้ามาพูดคุยกันนี่ล่ะ เป็นกำลังใจที่ดีมากๆ

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

holovelove

ทำให้บีอยางลองประตูหลังบ้างนะครับคงฟินนสุดได้เปิดเป็นคนแรก
เหงาๆ

Saturn Wang

ไอ้กบหนอไอ้กบ  บื้อ อย่างนี้  ก็แห้งไป

olemantu

กับฟินน่ะ คงทำอะไรไม่ได้..นอกจากตอนที่ผัวไม่อยู่..แต่กับบีที่ยังโสดน่าจะเป็นไปได้..ผูกปิ่นโตไว้เ..หอะ

633sqd

อยากรู้แล้วสิว่าไปส่งบีที่ไหน ::Ahh:: ::HeyHey::

medsay

อ่านเรื่องนี้ทีไร น้ำปริ่มหัวค ย ตลอด ต้องไปจัดแฟนละ ขอบคุณที่แบ่งปันคับ อ่อ รูปเห็นแค่รูปเดียวนะคับ

Sittipong Kengchai

บีตัดใจจากกบได้ละแต่คงติดใจพระเอกเรา อิอิ

okai

จับคู่กับน้องบี มีน้องฟินเพิ่มอีกคน ฟ้าเหลืองกันแน่

tayo14

ฟินก็ยังฟินเหมือนเดิม แต่กับบีนี่สิมันเร้าใจมากขึ้นเรื่อยๆ

tacklove

ในที่สุดบีก็ยอมรับพระเอกของเราแล้วหละ กล้าเปิดเผยกล้าเล่นด้วยมากขึ้น ว่าแต่ฟินนี่สิโดนแฟนสำเร็จโทษซะ แล้วสามคนนี่จะลงเอยกันแบบไหนนะ

pamaaeng

ไลฟ์สด เสียบกันให้เห็นสดๆ
ว้าววววว ... ร้อนแรงจริงๆ แม่คูณ

ต่อไปนี้ ต้องบำรุงตัวเองให้หนักๆ นะครับ
ไม่งั้น รับมือ สองสาว ไม่ไหวแน่ๆ

palladium

บีนี่คงติดใจ และยาวไปแน่นอน

nawin1357

ไอ้กบน่ะไอ้กบมึงไม่รู้จักของดีซะแล้ว

swss2511

บีคงชอบความเสียวแบบตื่นเต้น