ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ของเล่นใหม่)

เริ่มโดย Chompoo, เมษายน 21, 2018, 08:40:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีของเล่นใหม่ค่ะ เป็นกางเกงในจีสตริงไข่มุกค่ะ เหมือนในรูปค่ะ พอชมพูได้ลองใส่ มันรู้สึกเสียวตรงล่องมากค่ะ
มันทำให้มีอารมณ์ตลอดเลยล่ะค่ะ ชมพูก็เลยอยากลองใส่ออกไปข้างนอกดูค่ะ ชุดที่ชมพูเลือกก็จะเป็นกระโปรงทรงเอลายลูกไม้ แล้วก็เสื้อเชิทธรรมดา

เป็นชุดสบายๆ แต่ซ่อนความเซ็กซี่ไว้ข้างใน ซึ่งกางเกงในเป็นจีสตริงไข่มุก ซึ่งใครเห็นคงต้องทำตาโตเป็นอย่างแน่ พอชมพูคิดจินตนาการ

ก็รู้สึกเสียวแล้วมีอารมณ์ขึ้นมาเลยล่ะค่ะ ชมพูก็เลยคิดว่าจะไปเดินเล่นข้างนอก เผื่อจะได้โชว์สนุกๆ พอชมพูแต่งตัวเสร็จก็รู้สึกไม่ค่อยชินค่ะ
เพราะมันมีไข่มุกโดนจุดเสียวตลอด พอเดินออกมาข้างนอก คนก็มองกันแบบสีหน้าแปลกประหลาด 555 ก็เพราะชมพูเดินประหลาดค่ะ

เดินแบบขาสั่นๆ นิดๆ อ้าขากว้างนิดนึง ก็เพราะมันเสียวมากเลยค่ะ ทั้งตื่นเต้นด้วย ชมพูก็ไปนั่งเล่นอยู่ป้ายรถเมล์ค่ะ คนเดินผ่านไปผ่านมา ชมพูก็ทำท่านั่งอ้าขาเล็กน้อยแล้วก็เล่นโทรศัพท์ค่ะ กระโปรงมันสั้นค่ะ อ้าขานิดหน่อยก็คงเห็นหมดแล้วล่ะค่ะ ชมพูเลยแอบชะเง้อมองดู

ปรากฎว่ามีลุงแก่คนนึงมองตาโตเลยค่ะ มือแกลูบอยู่ตรงเป้ากางเกง แกคงอยากจะช่วยตัวเองล่ะมั้งค่ะ 555 ชมพูเลยทำเป็นนั่งไขว่ห้างสลับไปสลับมา ทีนี้แกเริ่มเดินมาใกล้ๆ ค่ะ ชมพูเลยรีบชิ่งเดินหนีก่อนเลยค่ะ กลัว ทีนี้ชมพูลองขึ้นเล่นบนสะพานลอยค่ะ ระหว่างเดินขึ้นบรรไดก็มีคนขึ้นตามหลังมา

ชมพูก็ได้โอกาสโชว์ ชมพูทำเป็นเดินก้าวขากว้างๆ เดินขึ้นช้าๆ ทีนี้กระโปรงมันล้นขึ้นมาจนเห็นตูดขาวๆ ของชมพูเลยล่ะค่ะ คนข้างหลังเขาตกใจ
ร้องว๊าย พอชมพูหันไปดู กับเป็นผู้ชายกับผู้หญิงอยู่ข้างหลังค่ะ ว้าาแย่จัง อุตส่าห์ว่าจะโชว์ผู้ชายคนเดียว พออยู่บนสะพาน ชมพูก็เห็นขอทานนั่งอยู่ค่ะ

ชมพูเลยให้เงินไป 40 บาท เอาไว้ให้เขากินข้าวค่ะ ชมพูเป็นคนที่ขี้สงสารคนค่ะ อิอิ ตอนจะให้เงินเขา ชมพูก็นั่งยองๆ ค่ะ ทีนี้กระโปรงมันก็จะเปิดออกข้างหน้าพอดี
ไข่มุกมันก็โดนจุดเสียวมากขึ้นค่ะ ทำเอาชมพูครางออกเบาๆ เลยล่ะค่ะ น้ำนี่เยิ้มเต็มไปหมด พอชมพูหันมาดูขอทาน เขาทำหน้าตกใจเลยค่ะ ตานี่โตมาก

เป้าก็ตุงๆ เขาก็บอก "กางเกงในสวยจังครับ" ทำเอาชมพูเขิลเลยค่ะ หน้าแดงเลยล่ะ เขาก็บอก "ขอดูหมีได้ไหม" ชมพูไม่อยากให้ดูขนาดนั้นอ่ะค่ะ
เลยปฎิเสธเขาไป เพราะกลัวด้วย ชมพูก็รีบให้เงินแล้วเดินออกไปค่ะ  ชมพูก็เดินไปตามทางเดินคนค่ะ พอซักพักคนเริ่มน้อยชมพูก็ลองถกกระโปรงขึ้นมานิดนึง พอให้เห็นแก้มก้นแล้วก็เดินไปตามทางเรื่อยๆ ตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น ไข่มุกก็เสียดสีกันตรงจุดนั้นไม่หยุดเลยค่ะ

....หยุดแค่นี้ก่อนนะคะ ไว้เดี๋ยวมาเล่าต่อวันหลัง โปรดติดตามตอนต่อไปนะคะ.....
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

elviswhat

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ppp44

ไปเดินเล่นแถวไหนบอกด้วยนะครับ จะตามไปส่อง

barney