ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitmer01

เป็นเรื่องที่เด็ดมากเลย ยกให้เป็นเรื่องเด่นแห่งปี

Pitawat Chaivutinun

NuT'Tossapon La-ongthong

ผมมีโอกาสได้อ่านเรื่องนี้มาแล้ว ผมชอบการ์ตูนแนวนี้โครตๆ รู้สึกตื่นเต้น แบบโดนใจ

janara

ย้อนเวลามาอ่าน ถึงนานแค่ไหนก็มันส์

มาทำตามกฎครับ

zasde

ขอบคุณครับ
ไม่รู้ตอนนี้มิสุรุ เริ่มสงสัยทาเคชิรึยัง แต่มิสุรุน่าสงสารนะ อยู่ใกล้สาวสวยแต่ทำอะไรไม่ได้ แต่ไม่รู้ตอนจบจะมีหักมุมรึเปล่า ติดตามต่อไป

ohodaya

reborn0087

ใจจริงอยากให้เจ้าน้องชาย ไปจัดการกับคนของเพื่อนบ้างนะ สงสัยพี่สาวคนโตจะตกเป็นทาสอีกคน ทั้งเนื้อเรื่องเหลือผมดำอีกคนจะเก็บไว้ทำไม!!!