ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-2017

น้องหัวดำก็ซื่อเนอะ กางเกงหายขนาดนั่นยัง ไม่รู้อีก หัวเกรียนรีลาร้าย

nooneypink

ตอนนี้ก็ไม่ธรรมดาตอนหน้าคงไม่ธรรมดาเหมือนกัน เสียวจิง

en541010

ทำไปทำมากลายเป็นชอบเนื้อเรื่องแนวนี้ซะงั้น 
ขอบคุณมากครับ  

goldligth

reppok111

คุณพี่สาวอีกคนจะโดนเมื่อไหร่นะ รอติดตาม

zamakarn

ความลับแตกไหมนั้น พี่อีกคนก็เห็นรอยน้ำ น้องนี่ไม่สงสัยจริงเหรอ

ปาณัท เมืองเจริญ

scorpionx

ตกลงมัน ntr ยังไงหว่า ::Hmmm::  หรือว่าตอนหลังน้องชายมันจะเอาคืนน่าติดตาม
ขอบไปอ่านตอน3ต่อละกัน ขอบคุณครับ

ศตวรรษ เบ

Pattarapol Teng

จะร่านก้ว่าไงดี. แต่ดูติดใจไปแล้ว. Mind breakก้แอบคิดๆแต่ไม่ใช่

2206

มันมากๆ น้องชายก็โง่จริงๆไม่รู้เรื่องอะไรเลย ผมดำต้องโดนอีกคน

::Angry::

poo bnk48

พี่สาวหุ่นสุดยอดเลย สุดท้ายก็แพ้อารมณ์ตัวเอง

bankcc45155

ขอบคุณครับลายเส้นสวยดีเนื้อเรื่องกำลังเข้มข้น ::Glad::