ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

นอกจากพี่จะไม่ฉลาดแล้ว ยังลามไปถึงน้องอีก ตอนต่อไปน่าจะเสร็จคู่

boyforevero

ก่อนจบขึ้นไปเจอพี่สาวกับเพื่อนในสภาพนั้นยังคิดว่าไม่มีอะไรอีกอะไรจะไร้เดียงสาได้ขนาดน๊านเจ้าหนุ่มเอ๊ย ::Hmmm::

kak_KOH

ตามๆ ตอนสามน่าติดตาม พี่มาริสวยโฮก มึแววว่าจะได้ยูอิอีกคน

OrdinaryGuy

สุดยอดเลย เพื่อนน้องคนนี้ แหมแสบจริง ติดตามต่อครับ ขอบคุณที่หาเรื่องดีๆมาแบ่งปันให้อ่าน

boombest

เรื่องนี้ ntr จิตมากครับ แถมภาพสวยเหมือนเรื่องของ JIN อีกชอบๆๆ

game2539

ไอ้น้องชายอย่าพูดกับตัวเองว่าไม่ฉลาดพูดกับตัวเองว่า"โง่"จะเหมาะกว่า

Yugi Oh

พี่สาวผมดำ อีกคน ไม่น่ารอด อีกไม่นานโดนเย็ด แน่นอน

mummebuf

พี่สาวนี่นมสะบรึมมากๆน้องโชคดีไม่สุดนะเนี่ยโดนเพื่อนคาบไป

Uzumaki Naruto

hanamione

ผมดูก็งง ว่ามันNtr อย่างไงอ่าครับ มันไม่ได้กับน้องมาก่อนซะหน่อย แต่เรื่องลายเส้นแต่ละฉากนี่ กะชากอารมย์ดีแท้

Sodemacom107

เจ้าน้องชายทำไมเจ้าช่างซื่อบื้ออย่างนี้  ::Touchy::

dewqc987

Jakapun Kitpoblertsin

muramasa masamune

แสบสมชื่อเรื่องจริงแต่เอาจริงๆนะๆ เริ่มเบื่อๆเนื้อกาตูนญี่ปุ่นละ มันดูไร้เหตุผลและไม่สมเหตุสมผลมากเกินไป

pamaaeng

ติดใจดุ้นใหญ่ๆ ของเพื่อนน้องชายซะแล้ว

ความลับไม่มีในโลกเสียด้วยซิ
น้องชายกับน้องสาว เริ่มผิดสังเกตุล่ะ
ตอนต่อไป มันส์แน่ๆ