ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qweasdzxc

สุดยอดดดดด ตอนหน้าพี่อีกคนไม่รอดแน่นอน ไอ่หนุ่มนี่มันร้ายนัก พลังเหลือล้นจิงๆ

possible

ให้น้องชายมันได้พี่สาวคนรองไป จะได้วินวิน

jachal

มณเทียร น

ท่าน kater แปลได้ดีมากครับ รอลุ้นตอน3เบื่อคนพี่ละครับอยากดูคนน้อง ลุ้นๆๆ ::Fighto::

jj jj

ไอ้เด็กแสบนี่สุดยอดไปเลย ไม่รู้ว่าพี่สาวอีกคนจะโดนสอยด้วยหรือป่าว เพราะเอ็กทั้งคู่เลย

littlevoi

เนื้อเรื่องสนุกมากๆ ว่าแต่จังหวะดีกันเหลือเกินนะ น้องชายมาเสร็จเรียบร้อยแล้วเฉย ฮ่าๆ

ขอบคุณมากครับ

nothinghill

ตอนจบมีทิ้งท้ายแบบนี้ เสร็จเจ้าเพื่อนเลวทั้งสองคนเลยเหรอ  ::Horror::

สลัดผักใส่ไข่

โหดจริงๆเพื่อนมัน ท่าเฮลิคอปเตอร์ก็มา ไม่รู้ว่าพี่อีกคนจะโดนด้วยรึเปล่า รอติดตามตอนต่อไปครับ

biggy69

อือหืม สนุกจริงๆ
น้องเกือบรู้ซะแล้วว
พี่สาวอีกคนเสร็จแน่ๆ
ขอบคุณครับที่แปล

joulez

จัดหนักจริงๆ ดุมากจนผมกลับไปอ่านตอนแรก 55+

zero21

มันส์ตั้งแต่ตอนแรกแล้ว นานสักหน่อย ตอนสองถึงมา ตอนสามน่าจะมันส์เหมือนเดิมนะเนี้ย ขอบคุณครับ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

0scar

ผิดคาดเลย นึกว่าจะปิดจ้อปคนพี่

รอคนวาด บวก รอคนแปลนะจ๊ะ ::GiveMe::

akine

::Ahh:: พี่สาวผมดำนี่ลุ้นมากจะเสร็จเจ้าโล้นมั้ย สงสารน้องเหมือนกันนะ 5555 จารย์คนนี้ผมตามตั้งกะ ฟุคุดะซัง เรื่องหลังๆโหดขึ้นเรื่อยๆเลย555