ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sequence

ถ้าใครเคยโดนแบบพี่มาริกับตัวก็ตบะแตกกันหมดนั่นแหละ

Fatx

พี่สาวเอ็งน่าเยขนาดนี้ ไม่รู้ก็โง่เกินแล้วไอ้น้องเอ๊ย 555

Phoowadol

รสสวาทมันทำให้โหยหา สุดท้ายเป็นพี่มาริเสียเอง ที่หักห้ามใจไม่ได้. ถึงกับวางแผนให้ทางสะดวก อย่างนี้จะเหลือเหรอครับ. จัดกันเต็มๆ แต่แหม่ไม่รู้ว่า เจ๊ มาริ เธอชอบล้างตู้เย็นด้วย
อื้อหือ ใครเจอไม้เด็ดนี่เข้าไป ก็แตกหละครับ 555. นี่มันปิดเทอม หรรษาชัดๆ ว่าแต่พี่ยูอิ จะสงสัย อะไรมั้ยน๊า คราบที่ติด  กกน.พี่มาริ มันฟ้องอยู่นาว่า มันคืออะไร? อิอิ

ipor

มันมากกกก ตอนต่อไปจะเป็นอย่างไรต่อนะ คัณพี่จะเข้าร่วมอีกคนหรือเปล่า

parknokia

joulez

อ่านตอน1ตอน2มาแล้ว คอยติดตามอยู่ครับ เป็นแนวที่เร้าอารมณ์มาก ถูกใจครับ

blackkids

เพื่อนสนิท คิดไม่ซื่อจิงๆๆๆ ไอ้น้องก้ซื่อบื่อเกิ้นนนนน

barny.boo

ตอน3มาแล้วนะครับ มีท่านไหนแปลได้บ้างครับ เห็นเค้าลงหลายเว็บแล้ว

treerasitnut

เปนเรื่ิงที่ชอบที่สุด ตั้งแต่อ่านมา สนุกครบรส สมจริง

dfdfdfg tetete

แล้วน้องชายจะได้ลองกับพี่สาวบ้างไหมคับเรื่องนี่

NTWSWDP

ผมดำน่าโดนมากๆ แต่จะเสร็จเจ้าโล้นด้วยวิธีไหน

Thnapat Seekaew

ขออนุญาติอ่านตอนที่3นะค้าบ ผมชอบรอตั้งนานกว่าจะมา  ::WooWoo::

nukeiei

ไม่มั่นใจเม้นไปยังขอมาเม้นใหม่นะครับบบ

nightfox

ได้แต่หวังว่าของน้องชายจะเด็ดกว่าเพื่อนน้อง

Soulsteal Attapon