ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lord malawong

จะได้พี่สาวอีกคนหรือมั้ย
น้องชายนี่ซื่อจริงๆ 55

siwapol55

น้องชายเนี่ยไม่มีคุณค่าน่าเชียร์เลย ตอนนี้เชียร์ให้เพื่อนเย็ดพี่ทั้งสองไปเลย
น่าจะบันเทิงมากกว่า
ขอบคุณมากครับ

nutza019

::Evil:: ไอ้เด็กคนนี่มันร้ายกาจจริงๆ สนุกมากเลยครับเรื่องนี้ ส่วนน้องชายก้อบื้อจนไม่รู้จะอธิบายยังไงดีอยากให้มีต่ออีกจุงเบย คงสนุกแน่ๆ   ::Bloody::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

tiwlytwin2

ถ้ามีตอนที่สามน่ะมันต้องว้าว้าวๆๆแน่นอนไม่รู้ว่าจะเป็นแนวไหนด้วยมันพ่ะย่ะค่ะ

possionseul

บื้อสุดๆ เจอสภาพนี้ในห้องตัวเอง เตียงก็เละขนาดนั้นยังจะคิดไม่ได้อีก 
ผมเชี่ยไอโล้นเล่นน้องสาวอีกคนไปเลยครับ

css001

ขอบคุนครับ เชื่อไม่ผมลืมไปเเล้วนะเนีย นานจริงเเละ อย่าดองนานนะครับเดียวจะบูดเอาใจช้วยนะครับ

dogger2006

kapomman

ยังจบไม่ได้ซิ ยังเหลือพี่คนโต นึกว่าเรื่องนี้จะไม่มีแปลต่อซะแล้ว หายไปนานเลย

acerolar

::Bloody:: ถึงจะเป็นเด็กแต่ลีลาสุดยอดเลยครับ พี่สาวก็ร้อนแรงไม่แพ้กันเลย เป็นคู่ที่เหมาะสมกันมากๆ เพื่อนน้องชายนี่โชคดีมากๆเลย พี่สาวติดใจแล้วน่ะครับ ความจริงอยากให้รู้กันไปเลยเนาะว่าเป็นอะไรกันแล้ว ไม่ต้องปิดกันแล้ว อะไรจะเกิดก็ให้เกิดเลย

exsoldier

แหม อะไรจะเยดุปานนั้น ติดจนโงหัวไม่ขึ้นอยุละ  ::Me?:: ::Me?::

op4911338

::GiveMe::คุ้มสมกับที่รอ อิอิ เยกันมันมาก ขอบคุณคับ รอตอนต่อไปอยุ่นะคับ

jirasakgolf7

เดือดกว่าเพื่อนตัวแสบก็คุณพี่สาวนี่แหละ ท่าจะเก็บมานาน
ตอนหน้าจะเป็นน้องสาวหรือน้องชายที่ถูกลากเข้ามาร่วมวงกันนะ รึว่าน้องทั้ง 2 คนจะได้โซโล่กันเอง เดายากจริง ๆ

Nabisca Sathu

สงสารมิซุรุจริงๆ  แต่เหมือนพี่มาริจะติดใจเฮ้อ ทาคาชิมันเลวแต่ลีลาเด็ดเกินห้ามใจ

Tong Kamilia

oakvanilla

แอบสงสารน้องเล็กๆแต่ก้ไม่ใช่NTR แบบปวดตับสบายใจหน่อย