ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 10

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 22, 2018, 11:57:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

เดาว่าฟินกำลังจัดการพนักงานสาวพอบีออกมาเห็นจึงช่วยอีกคน

Phoowadol

อะฮ้า.......น้องบีติดใจพี่ให้เข้าแล้วครับ หยอดให้อยากนิดเดียว มีเคลิ้มคล้อยตามง่ายๆเลยคราวนี้ แหม่ชอบจริงๆครับกับอารมณ์ในการแอบทำรักกันในที่ล่อแหลมนี่. มันช่างน่าตื่นเต้นเร้าอารมณ์ เป็นที่สุด ไม่ต้องเล้าโลมให้มากมายให้เสียเวลา จัดได้จัดมา เอาให้เร็ว กระฉูด. ระยะเผาขนกันแบบนี้บอกเลยครับ แซ๊บจริงๆ. แต่ว่า เอ.......ออกไปสมทบที่สระกันแบบมีพนักงานร่วมวงอยู่ด้วยแบบนั้น. รึว่าวันนี้จะมี2คู่ให้เราได้เห็นกันแค่คิดก็เสียวแล้วครับ   ขอบคุณมากนะครับผม. มาไวดีจริงๆครับไรต์ กับตอนที่10 

...........+2 money ::HoHo::
มีโดนใจหรือเคยแบบนี้นะเจ้าของคอมเมน 555

sthanya

อย่าบอกนะว่าฟินกับพนักงานคนนั้นกำลังฉิ่งกันอยู่

man5252

บีนี่เด็ดมากแซ่บมากด้วย   แบบนี้ต้องมีพริกหลายเม็ดแน่ๆๆ

tayo14

มีพนักงานสาวสวยหุ่นดีเพิ่มมาอีกคน ทริปนี้คงมีไรสนุกๆตื่นเต้นๆน้ำหมดตัวแน่

barney

ชวนพนักงานเข้ามาด้วยกันเลยครับ 3 ต่อ 1

somc217

ชักจะใจกล้ากันมากขึ้นเรื่อยๆแล้ว รอลุ้นว่าจะเจอทีเด็ดอะไรต่อไปอีก
ขอบคุณมากครับ

okai

สามรุมหนึ่งไหมหนอออ  มาถึงก็จัดกันไปแล้วหนึ่งน้ำ

Pigdavil

ฟินเลยจัดบีแบบเต็มใจ คราวหน้าแตกในแบบฟินๆเลยน่ะ แตกในแบบเต็มใจน่ะ อิอิ

ood_aspire

ดูเหมือนการมาครั้งนี้จะไม่ได้มีแค่สามคนละมั่งครับ
แบบนี้สงสัยยาวๆไป บีได้คู่กับพระเอกของเราแน่ๆ ดูๆแล้วเริ่มหลงเสน่ห์เข้าแล้ว

muzachi

เอาความกล้าด้านมืดของชีออกมา

สุนทร โสภ

ฟินอะไรอย่างนี้ สงสัยได้พนักงานอีกคนแน่ๆเลย

•====================================•
23/4/2561

คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 23/4/2561 }

•=====================================•.

cooking_gear

::Ahh:: ดูแล้วพนักงานต้องอยากลองแน่ๆว่ามีของดีอะไรถึงยอมมาหญิง 2 ::Thinking::

hnarii

สองแนว สองสไตล์จากสองสาวเร้าใจสุดๆ