ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 10

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 22, 2018, 11:57:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

คืนนั้นผมพาบีไปส่งที่บ้านเธอครับ บ้านคุณหนูหรูหราใหญ่โตทีเดียว คุณหนูของแท้แบบเรียลๆเลย
ตอนลงรถผมขอจีติงบีไว้ บีบอกบ้าพี่ไม่เอา จีติงตัวนี้หนูรัก
ผมหยิบแล้วเอาใส่ไปตรงเป้ากางเกง บีทำหน้ามุ่ยบอกว่า ไม่เอานะ ดูโรคจิตไปบีกลัว
ผมไม่อยากปลอยบีลงไปเลย ระหว่างทางก็พยายามคุยเพื่อหาแรงบรรดาลใจในการเอากันต่อให้บี
แต่ดูเหมือนบีจะอิ่มแล้ว
ผมคำนวนว่าถ้าคิดจะดึงดันไป คราวต่อไปอาจจะอดยาว แต่ของแบบนี้ จังหวะสำคัญมาก ที่สำคัญพวกเธอไม่ใช่เด็กๆเอาแต่ใจ
อายุสามสิบกันแล้ว การตัดสินใจไม่เด็กแน่นอน
ผมใช้ความให้ความเคารพการให้เกียรติกันมาเป็นการนำพาทุกอย่างไป อึดอัดใจมาก แต่ชีวิตคนเราไม่ได้ทำอะไรแบบที่เราคิดได้ทุกอย่าง

ผมทิ้งท้ายว่า มีรีสอร์ทนึงเขาให้คนไปแก้ผ้าได้นะ พี่อยากไปสักครั้ง น่าจะตื่นเต้นดี
บีหันมาเหมือนจะสนใจ ถามว่ามีอะไรแบบนั้นด้วยเหรอในไทย บีเคยเห็นต่ตอนไปเรียนที่เมืองนอก แต่ไม่เคยเข้าไป
ผมตาโตเลย มีสิ พัทยามี ไว้ไปกันไหม พี่ก็ไม่เคยไป

บีเงียบไม่ตอบ ผมถือว่าการไม่ตอบเป็นบวกเพราะถ้าไม่ คือต้องบอกว่าไม่

วันรุ่งขึ้นทุกอย่างก็เป็นอดีตไปครับ จังหวะและเวลาไม่ได้ เราพบเจอกันในงานยังไม่บ่อยเลย
แต่พูดคุยกันปกติทางกลุ่มไลน์สามคน นี่ขนาดแฟนฟินไม่อยู่ผมยังไม่ได้เจอฟินเลย
ระหว่างนั้นผมก็พยายามยิงมุขไปบ้างเพื่อว่าเผื่อจะได้บ้าง แต่ก็ติดนั่นติดนี่
มีวันนึงผมบอกว่าฟิน ไม่เจอกันนานแล้วนะในกรุ๊ปสามคน บีเลยแซวว่า อยากเจอฟินคนเดียวเหรอ
ผมเลยได้ทีหยอดไปว่า อยากเจอสองคนสิ ฟินบอกว่าแหมๆ ได้ทีเอาใหญ่นะ
ผมตอบว่าได้กี่ทีก็เอาหมดล่ะ  กบก็คุยกับทั้งฟินและบี แต่เหมือนจะไปทางบีมากว่าแล้ว
บีก็ปลื้มๆนิดๆ แต่ก็ไม่ได้คลั่งไคล้อะไรมาก เรียกว่า บีทำตัวโสดสสวยและซิ่งเต็มที่

จนบีพิมพ์มาหาผมส่วนตัวว่า ลองชวนฟินไปรีสอร์ทที่ว่ากันไหม
ผมนี่ดีดตัวขึ้นมาเลย บีมาแนวตื่นเต้นแน่ๆแล้ว ต้องหาทาง
ผมบอกว่าพิมพ์ชวนเลยสิ บีบอกไม่เอาอ่ะ บีไม่ใช่คนต้นคิดนี่นา พี่น่ะไปชวน
ผมก็ใส่ไปทันทีเลย ว่าสาวๆสนใจไปรีสอร์ทนู๊ดไหมครับ พี่ว่าจะไปเลยมาชวนดู
บีอ่านแต่ไม่ตอบ คงรอดูท่าทีฟิน ฟินบอกว่า มันน่าสนุกเหรอ
ฟินมาทางนี้จะต่อลำบากเชียว ผมก็เลยอธิบายไปว่า ก็น่าสนุกนะ ตื่นเต้นๆไง
ฟินบอกว่า เคยไปนู้ดบีชมาเจอแต่แก่ๆเหี่ยวๆอ่ะ ไม่เจริญตาเลย
บีพิมพ์มาเลยว่า ฟินเคยไปเหรอ เป็นไงอ่ะ
ก็คนแก้ผ้ากันเดินอาบแดดอ่ะ ไปกะแฟน

บีถามว่าตื่นเต้นไหม ฟินบอก เอาจริงๆนะ มันไม่ตื่นเต้นมันกลัว แต่น้ำไหลลงขาเลยอ่ะ
บีพิมพ์มาว่า บ้า แล้วก็หัวเราะกัน ฟินถามรายละเอียดเพิ่มนิดหน่อย
แต่สองสาวดูไม่กล้า กลัวเจอคนไม่ดีกับวิวไม่ดี
ฟินเสนอมาว่า ไปงานพูลปาร์ตี้ดีกว่า มีจัดงานใหญ่โปรโมท ฝรั่งแยะ แบบนั้นสบายๆงานดีสายปาร์ตี้
ผมเลยบอกว่าโอเค จัดไป
เรานัดกันคร่าวๆว่าสุดสัปดาห์นี้เจอกันพัทยา ผมนี่อดใจไม่ไหวชักว่าวไปรอบนึงเลย มันตื่นเต้นมากๆ
เราตกลงไปพัทยากลางคืนเลย แล้วก็ลองไปนอนที่รีสอร์ทนู้ดกันคืนนึง
สองสาวขึ้นรถมาในชุดออฟฟิษพึ่งเลิกงาน ผมไปรับที่ออฟฟิศของสองคน

ขึ้นรถมาฟินก็แซวว่า อุ๊ย เบาะแห่งความทรงจำ สนุกกันไหมอ่ะแกรรรรร
บีก็ยิ้มเขินๆบอกบ้าาา ฟินนี่ถามอะไรแบบนี้
จริงๆฟินพิมพ์มคุยกับผมก่อนแล้วว่า แมทส์นี้จะจัดเต็มเอาให้บีเลิกอายซะที จะได้ไปกล้าปล้ำกบ
ส่วนบีผมก็พิมพ์ไปบอกว่า แต่งตัวเว็กซี่ๆนะครับ พี่ชอบ

ผมก็ไม่รู้ว่าฟินจะไปอีท่าไหนยังไง ฟินบอกไปเที่ยวกันเฉยๆไม่สนุกหรอกมาเล่นเกมส์กัน
ระหว่างจะเล่นเกมส์ฟินบอก ขอเปลี่ยนชุดนะ ไปทะเลแบบชุดทำงานไม่ไหวอ่ะ อึดอัด
พูดเสร็จก็หันไปค้นๆในกระเป๋า ถอดเสื้อออก ผมมองฟินแบบใส่เสื้อในกลืนน้ำลายเอิ๊อก ภาพฟินมีอะไรกับแฟนลอยมาเลย

นมสวยๆคู่นั้น ถูกหุ้มด้วยบราล้นๆ แล้วฟินก็ถอดกางเกงออกเปลี่ยนเป็นขาสั้นจุ๊ดจิ๋ม แบบเดินก็แก้มก้นโผล่เลย
บีมองแบบขำๆ ฟินหันไปมองบี บีเปลี่ยนชุด บีบอก รอค่ำๆหน่อยขอไฟมืดนิดนึง ขอแบบแถวบางปะกงอะไรแบบนี้ได้มะ
ฟินเล่นเกมส์เลยว่า ทุกคนมีภาระกิจนะ จับได้อะไรต้องทำภารกิจนั้น ผมถามว่ามีอะไรบ้าง
ฟินบอกต้องจับก่อน ผมฝากฟินจับ ให้ผม ฟินจับขึ้นมาโนบราตลอดทิป
บีหัวเราะฃั่นเลย พี่โนบราอยู่แล้วนี่ ฟินบอกงั้นพี่ไม่ใส่กางเกงใน
ผมบอก สองคนแต่งตัวแบนี้พี่ลงถนนไปจะเดินยังไง ฟินบอกไม่ได้ กฏคือกฏ
บีบอกใครตั้งเนี่ย ฟินบอกว่า งั้นไม่สนุกด้วยตลอดทริปนะเออ เอาสิ
บีเลยจับ ของบีคือ ห้ามใส่กางเกงใน บีบอกเฮ้ยยย แล้วเหลือบมามองหน้าผมในกระจก ผมเดาไม่ออกว่ามองทำไม
เหลืออันสุดท้ายของฟินแล้วก็ทำหน้าเหยเกบอกว่า โอเค ฟินโนบราเองก็ได้ ผมบอกอีกอันเขียนว่าอะไร ห้ามเนียน
ฟินทำเสียงงอนๆบอกว่าอีกอันคือแก้ผ้าในที่สารธารณะ
บีกับผมหัวเราะลั่น เลย โดนเข้าเองเป็นไงล่ะฮ่าๆๆ ฟินบอกโด่เอ๊ยยย แล้วก็เปลี่ยนเรื่องไป

เราแวะปั๊มก่อนซื้อเสบียงนั่นนี่ บีเข้าไปเปลียนชุดในห้องน้ำ ออกมาฟินกับผมร้องว้าวเลย คือกระโปรงสั้นมากแล้วก็
พอไม่ใส่กางเกงในมันก็แทบจะเห็นตูดแล้วก็ร่องหลืบของบีเลย
บีนั่งหนีบนิ่งเลย แผนของเราคือไปเดินวอล์คกิ้งสตรีทหาอะไรกินกันแถวนั้นก่อน

รูปบีตอนทานข้าว

ผมไม่รู้จะอธิบายภาพยังไง ผมไปกับผู้หญิงสองคนที่คนนึงโนบราเห็หนหัวนมจุดเล็กๆกับเสื้อสีดำกางเกงยีนส์สั้นๆตูดโผล่
อีกคนใส่เสื้อตัดแขนตัวใหญ่ๆยีนส์สั้นแบบก้นจะโผล่แต่ไม่ใส่กางเกงใน
ส่วนผมเดินต้องหนีบน้องชายไว้เพราะไม่ใส่กางเกงในเหมือนกัน
ทั้งสองคนเอาตัรอดด้วยการพูดภาษาอังกฤษ ทำให้คนไม่ค่อยคิดว่าเป็นคนไทย ส่วนผมเดินคามไกลๆความรู้สึกตอนนั้นคืออยากชักว่าวมาก
เราแวะหาร้านกิน คืออนนั่งนี่กระโปรงสั้นของบีมันรั้งจนเห็นเลยว่าไม่มีอะไร ผิดมุมนิดเดียวจะเห็นน้องสาวบีที่โกนขนเกลี้ยงเกลา
ตอนนั่งกินข้าวผมพยายามแอบมองและแอบถ่ายรูป ผมคิดว่าผมตาไม่ฝาดคือมีน้ำเหนียวๆใสๆ สะท้อนแสงอยู่ในเงามืดนั้น

เรากินข้าวเสร็จขึ้นรถมาบีถอนหายใจดังมาก พร้อมกับบ่นฟินว่า เกมส์อะไรเนี่ยอายไม่กล้าเดินเลย
ฟินเอามือล้วงหมับไป อายทำไมเหนียววววเชียว
แล้วเราก็มาถึงรีสอร์ทนู้ด เราเชคอินเข้าพักไป ด้วยความที่มันไม่ดึกมากนัก ยังมีคนอยู่ตรงสระ
มีฝรั่งคู่นึงแก้ผ้าอยู่ แต่มีอายุแล้ว แต่ยังดูดีทั้งคู่ ผู้หยิงหุ่นดีมากเลย ถึงแม้จะดูมีอายุแล้ว
แล้วก็มีคนเอเซียอีกคู่นึง นั่งทานข้าวอยู่แต่มีผ้าเช้ดตัว

เราอยากมานะ เราอยากมาดูสองสาวแก้ผ้า ไม่คิดว่าจะมีคนอื่นด้วย
คิดๆแล้วก็เขิน
ทางที่พักถามว่า พักกันสามคนเหรอคะ ผมบอกใช่ครับ พนักงานบอกทางโรงแมไม่อณุญาติให้มีเซ้กส์กันในที่โล่งแจ้งหรือลีอบบี้นะคะ ได้แค่ในห้อง
บีนี่ก้มหน้าไม่มองหนักงานเลย ฟินหันไปมองสำรวจแบบสนใจ

พนักงานที่ต้อนรับเราเป็นผู้หญิง หน้าตาคม นมสวย แล้วก็แบบยิ้มน่ารักมากเลย

พอเข้าห้องได้ ผมปล่อยให้สาวๆจัดแจงตัวเอง บีนั่งมองสระน้ำจากห้องนอน
ส่วนฟินแก้ผ้าพร้อมออกไปเล่นน้ำแล้ว ฟินหุ่นดีจริงๆ ผมบอกพี่ออกไปด้วยไม่ได้นะ พี่เดินไปไม่ถึงไหนแน่ๆ
ฟินบอก งั้นฟินไปก่อนนะ

ฟินเดินเอาผ้าเช็ดตัวพาดออกไป แล้วก็ลงสระไป ระหว่างที่อยู่ในสระ ฟินก็ทำท่าว่าอย่าลืมปิดผ้าม่าน ผมนึกได้ว่าตัวเองยืนจู๋โด่อยู่เลยวิ่งไปปิดไฟ
ผมเห็นพนักงานที่เคาร์เตอร์คนนั้นยิ้มแบบขันๆ รูดม่านไว้นิดนึงแง้มดู ฟินเฟรนด์ลี่ครับ
ไปยืนแก้ผ้าคุยกับพนักงงานที่เคาร์เตอร์ คงมีเรื่องสงสัยแยะ บีมายืนริมกระจก
ผมมายืนประกบข้างหลัง เอาตัวแนบกับบีไป บีแอ่นก้นขึ้นรับและพิงตัวมา ผมกระวิบถามบีว่า ไม่ออกไปเล่นน้ำเหรอ บีบอกเขินอ่ะ
แต่แอ่านตัวบดลงมาที่ตัวผม แก่นกายผมพร้อมทิ่งแทงอยู่แล้ว
ผมเลิกกระโปรงบีขึ้นแล้วลองสำรวจดูว่าที่ผมเห็นใสๆนั่นใช่ไหม ผลคือน้ำมันติดมือผมเลย คือหว่างขาบีแฉะแบบมีน้ำไหลลงมาเลยเป็นคราบเลย
ผมนั่งลงไปแล้วใช้ลิ้นกับน้ำรักตรงนั้น บีนี่เอาตัวพิงกระจกไปเลย ถึงมันจะมืดแต่ถ้าเพ่งเข้ามาผมว่าเห็นอยู่นะ
แต่ผมไม่สนล่ะ เขาาบอกใหมีอะไรในห้อง แต่ไม่ได้บอกว่าให้ปิดม่านนี่นา

ระหว่างนั้นบีร้องเบาๆ กลิ่นหอมนี่น่าหลงไหลมากๆ
แล้วพนักงานเคาร์เตอร์ก็เดินมาตรงสระ พร้อมกับฟิน เห็นคุยกันสักพัก พนักงานคนั้นก็ถอดเสื้อผ้าลงมานั่งขอบสระกับฟิน
ผมหยุดเลียบีแล้วลุกขึ้นมายืนมองหุ่นเธอเลย หุ่นดีาก นมสวย ผิวสีน้ำผึ้ง ดูอวบๆแต่ดูแน่นไปด้วยกล้ามเนื้อ
นาทีนั้นผมย่อตัวลงเอาของผมเสียบเข้าไปในตัวบี บีคิ้วขมวดติดกันมองมาทางที่ผมเสียบอย่างรัญจวน

ความตื่นเต้นกับอะไรหลายอย่างทำให้ทุกอย่างเคลื่อนมาเร็วมากๆ ผมขยับกระแทกทีแบบที่เดียวเดินหน้าเต็มตัวใส่บี
บีร้องโอ๊ยๆๆ แรงๆๆๆ แรงๆๆๆ จวนๆๆๆๆ แล่ววววววววว จวนนนน
อ้าาาาาาาาาาาาา เสร็จแล้ววววว ผมดูภาพข้างหน้าผ่านบีไป คือภาพฟินกับพนักงานคนนั้นคุยกันโดยไม่รู้ว่าผมกับบีใส่กันไม่ยั้งอยู่หลังกระจก
เฮือกสุกท้ายผมเดินแรงเต็มกำลัง ขาจะเป็นตะคริวให้ได้
แล้วผมก็หลักบีออกไปปล่อยให้น้ำของผมพุ่งใส่กระจกไปอย่างรุนแรง

บีลงไปนั่งอยู่ที่พื้น แต่ไม่นั่งปล่าว บีดูดไข่ผมด้วยในขณะที่ผมชักให้น้ำออก
เหมือนพายุผ่านไป ผมนั่งหอบ บีลุกไปห้องน้ำ ถอดเสื้อผ้าออก แล้วหันมาบอกว่า บีออกไปหาฟินนะ
พี่อย่าพึ่งออกมานะ รอบีหายเขินก่อน

ผมอมยิ้มกับบีไป พร้อมกับมองของตัวเองที่นังกระตุกกอยู่ รู้ทางบีล่ะ
ผมมองบีเดินออกไปกับตูดงอนๆ แล้วแบบโห้ยยย
อะไรวะเนี่ย ฟิน บี พนักงานคนนั้น โอย....

เมนท์แยะๆนะครับ ตอนต่อไปจะมาไวขึ้น

ppp44

บีมาแนวตื่นเต้นแน่ๆถ้าได้เอาแบบเอ้าท์ดอร์คงติดใจ(ไม่ใช่เอาในรถติดฟิลม์มืดทึบนะ)

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

kenwin

ในที่สุดก็ได้จัดการ บี โดยที่ไม่เมา
ครั้งนี้จะมีสามรุม หนึ่งมั๊ยนะ

donki

ได้จัดบีสองตอนติดๆ โดยที่ไม่มีฟินมาคั่น พอจั่วหัวทิ้งไว้แบบนี้ อย่าบอกนะครับว่า ตอนหน้าจะมีแบบ2 คู่ ชาย1 หญิง3

pamaaeng

ฟินจัดเต็ม ละลายพฤติกรรม
ให้โชว์แบบวับๆแวมๆ ก่อน
แล้วค่อยไปโชว์ของจริงในรีสอร์ท

arsenyo

ทำบุญด้วยอะไรครับนี่ อิจหนักมาก
รีสอร์ทแบบนี้น่าไปนะครับ ต้องหาคนไปด้วยก่อน

medsay

อื้อหือ......บีจุดติดง่ายถ้ากระตุ้นถูกจุด สงสัยมีรวบสามแน่ๆ บีเก็บนำไปแล้วหนึ่งแต้ม อีกสองสาวจะรอดไหม ฟินนี่ได้แน่ๆ เหลือตัวละครใหม่จะเป็นอย่างไรนะ ขอบคุณค๊าบ
ปล.ขอรูปภาพประกอบเยอะๆ อิอิ ชอบ ได้อารมณ์มากๆ

633sqd

psm_mach

ขนาดบีนั่งบีบไว้น้องสาวยังโผล่หน้าออกมานิดหนึ่ง แต่อยากเห็นเต็มๆนะ เอาตอนเยิ้มๆน่าจะดี แต่ยังไม่เห็นฟินเลยขอโชว์ตัวหน่อย ว่าแต่คืนนี้จะสวิงกี่คน 3 หรือ 4 หรือจะมากกว่านั้นมาแจม

napakon

น้องสาวบีสวยจัง ตอนหน้า 3 รุมหนึ่งหรือ 1 รุม 3

darter

สามรุมหนึ่ง. ล้วค่อยต่อกันที่ทำงาน

yumer

บี นี้สาวน้อย ต้องใจถึงอีกหน่อย

C-Master

บีติดง่ายนะครับ สุดยอด ขาวใสน่าเสียบ

itschelsea11

อื้อหือ โรงแรมไหนน่าไปแฮะ

pinmonkey

มีเซ็กส์ในห้องกระจกได้บรรยากาศเอาท์ดอมากครับ ขอบคุณมากครับ