ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 41

เริ่มโดย saradio, เมษายน 22, 2018, 05:16:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

สืบเนื่องจาก รีพลายตอนที่แล้ว ผมได้คาวหวังว่าจะได้เห็นฉาก18+ การให้รางวัลใหญ่แก่ตูตู้หลุน แบบจัดเต็มนั้น. คิดไม่ถึงว่าสิ่งทีหวังไว้จะสมหวัง ท่านกาไม่ทำให้ผมผิดหวังจริงๆครับจัดน้องนางหลุนเอ๋อ ซะ แตกในแบบหวังได้ทายาท อีกคน เด็ดจริงๆ
แถมไม่พอยังได้สานต่อบทเสียว ฝากน้ำ ไว้ให้น้องนางงิวอี้หลางแบบสุดสวาทขาดใจอีกคนนี่ยิ่งเสียวกำลัง2 เลยครับ ยัง...ยังครับยังไม่พอ กับบทสวาทไฮไลต์ เล่นเอาเมียๆอึ้งทึ่งสยิว ต่อมราคะแตกกันเป็นแถวๆ. เสี่ยวจูเสี่ยวถิงจัดสนองบำเรอกามให้ท่านกาฯได้อย่างโครตน่าอิจฉาเลย ยังไงก็แล้วแต่ต้องขอขอบคุณ ท่านไรต์เตอร์ ที่จัดฉากฮาเล็มแบบเ็มอิ่มให้กับรีดเดอร์พวกเราได้อ่านกัน แบบนันสต็อป
หลังจากนี้คงใกล้เข้าสู่โหมด ชิงไหวชิงพลิบ เพื่อทำศึกอีกครั้งเป็นแน่ใช่รึเปล่าครับ ไรต์
ขอบคุณอีกครั้งครับ

.......+2money
คงเส้นคงวาน่าชื่นชมมาก คอมเมน

johas heskin

wattana2015

::Cold:: ยังขาดไปอีกหนึ่งนะครับ ยังไม่ครบคนต่อวันในสัปดาห์เลย หรือหนึ่งวันที่เหลือเอาไว้สแปร์พักผ่อน เรียกกำลังงานเจี้ยวทองคำคืน 555+  ::HeyHey::

Tom 2017

ดูท่าเสี่ยวถิงเด็ดกว่าเสี่ยวจู่อีก รู้จักกระตุ้นราคะชายยิ่งนัก ยังไงต้องพึ่งยาโดบบ้างนะ ท่านกุนซื่อ ::Shy::

pj762856

กลับอนาคตก็โง่แล้ว  เมียเยอะอย่างนี้และชวนสงิงได้ด้วย  ต้องสู้ขาดใจ

koboy

สมเป็นจอมกุนซือ มีการบริหารจัดการเป็นขั้นเป็นตอน ทั่วถึงดีมากครับ

n2610

ท่านกาจะต้องพักฟื้นอีกกี่วัน ทั้งเมาทั้งเสียน้ำ

medas

ท่านกาเซี่ยงนี่ทั้งฉลาดทั้งบุ๋นและเรื่องบนเตียงจริงๆ นับถืิอๆ

snoob

LastHerO

นี่มันฉากเซ็กส์หมู่ในตำนานเลย​ คิดภาพตามแล้วแบบ​ หื้มมมม

nsrichantamit

reaperofvirgin

ตอนนี้สุดยอดมากครับ อยากโดนสาวๆรุมบ้างเลย 2 ต่อ 1 ก็ได้ สงสัยต้องไปจัดซะแล้ว

รักโลก รักไทย

เกาเซี่ยงนายแน่มาก 6 คน เอาจนครบ ถึงได้สลบ แบบนี้ฟ้าเหลืองแน่เลย 555555

oddsk

พระเอกของเราสมเป็นทั้งยอดกุนซือและยอดนักรักยิ่งนัก

taton

ผมว่ากาเซี่ยงถือเป็นยอดกุนซือวางแผนการรบนะ แต่เรื่องร่วมรักน่าจะเป็นจอมทัพได้เลย(ขนาดเมานะ) งานนี้ได้เลี้ยงลูกเพิ่มแน่ๆท่านกาฯ
ปล.ตอนต้นเรื่องสำหรับผมนี่ ตูตู้หลุนทำคะแนนนำมาเลยนะ แต่ช่วงท้ายมีสองสาวเสี่ยวถิง-เสี่ยวจู แอบมาขโมยซีนไปหน่อยนึง