ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 41

เริ่มโดย saradio, เมษายน 22, 2018, 05:16:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rai2000

เห็นด้วย เช้ามาฟ้าเหลือง อ่าอาเจินมียาดี เอ้ยจอนโน้นมันเรื่องครูปรีชาเอ้ยครูกับเด็กๆๆปรีชาไหนกันมั่วแล้ว กาเซี่ยงเบรินให้สาวๆมันจริงๆ 

GameOver Channel

โดนสาวๆรุม ซักวันเอ็งคงได้น้ำแห้งตายแน่ๆ

game14974

เหมาแผงขนาดนี้​ น่าอิจฉาท่านกาเจ๋งยิ่งนัก

savana911

สวรรค์จริง อันนักรบชนะศึกมามากมายกำราบทั่วดินแดน แต่คงสู้นักรักอย่างท่านกาเซี่ยงซึ่งปราบนางงามถึง 6 สาวได้อยู่หมัด 55555

bump

may_290607908

จะไม่กลับอนาคตแล้วกลับก็โง่แล้วละครับ

kit2516

ท่านกาเชี่ยงเจออย่างนี้บ่อยๆคงต้องบอกว่าฟ้าเหลืองมีจริง

Nikubou

ท่านกาเซียงที่เคารพ อยากทราบว่าเมื่อชาติก่อนท่านไปทำอะไรไว้กับแม่นางทั้งหก มาชาตินี้ท่านถึงต้องมาตกนรกทั้งเป็นชดใช้น้ำให้พวกนางถึงปานนี้ บอกทีเถอะผมอยากตกนรกแบบท่านบ้าง

sarojs2514

จะไม่กลับอนาคตแล้วกลับก็โง่แล้วละครับ เมื่อชาติก่อนท่านไปทำอะไรไว้กับแม่นางทั้งหก มาชาตินี้ท่านถึงต้องมาตกนรกทั้งเป็นชดใช้น้ำให้พวกนางถึงปานนี้

keatmano

ไม่ต้องแบ่งวันกันเลยแฮะ ท่านกาเซี่ยงของเรา เหมาหมดในวันเดียว  ::HoHo::

medsay

อื้อหื้อ....ศิษย์น้อมคาราวะอาจารย์กาเซียง ฮ่าๆๆๆ อะไรจะขนาดน๊าน เหนื่อยแทน แต่ก็น่าอิ่มเอมอยู่หรอก ขอบคุณค๊าบ

spr566

นามแฝงของท่านกุนซือ คือ กาจู๋ ใช่ไหมครับ เพราะดูจะเชี่ยวชาญศึกรักพอ ๆ กับ ศึกรบเลยครับ

tetete

น่าอิจฉาท่านกาเซี่ยงยิ่งนัก เมียเยอะเเละใจถึงทั้งนั้น

pinmonkey

ตอนนี้กับหกสาวงามมันส์มาก แถมได้อรรถรสความรักใคร่ในครอบครัวครบครันดีจริงๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

boba

เจอศึกหนักโดนบุกตีพร้อมกัน 6 เมืองเลยทีเดียว