ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 24.ช่วงเวลาของสามคนผัวเมีย

เริ่มโดย come in, เมษายน 24, 2018, 12:59:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

เมลปลอบให้คุณอาใจเย็นลงแบบนี้ คงจัดสักหลายยก

อิทธิพล ทบชา

เมลต้องผ่านไปให้ได้ปัญหามันมีทางออกเสมอ อาศัยความเข้าใจปรับอารมณ์เข้าหากัน อีกอน่างมันถึงจุดอิ่มตัวเเล้วที่เซ็กส์จะตื่นเต้น ต้องหาอะไรใหม่ๆมากระตุ้น

benzlt22

มันคือขวากหนามในชีวิต มีสุขสมก็ต้องมีเศร้ากันบ้าง จะเป็นไงต่อไปหนอ

ขอบคุณมากครับ

bangsan

สงสัยคุณอาต้องหาอะไรที่ตื่นเต้นมากกว่านี้จะได้ไม่ต้องเครียดมาก

Nu metal

เลิชนี่ เผลอไม่ได้เลย ชีวิตคู่ก็เริ่มมีปัญหาละ จะแก้ไงดี

savana911

หงุดงิดง่ายเพราะไม่ได้ปลดปล่อย คงต้องมีอะไรแปลกใหม่บ้างอย่างเช่น สิงหญิง 1 ชาย หรือ 2 ต่อสอง คงดีขึ้นนะครับ

peddo

อ่านชื่อเรื่องนึกว่าตอนนี้น้ำกระเพื่อม​ฟองกระจาย กลายเป็นดรามาเฉย เห็นใจ​ครับ แม่ผัว​ลูกสะใภ้​นี่มีปัญหาแล้วคนกลางเหนื่อยแน่  ดีไม่ดีเซ็กซ์​เสื่อม​ต้องหาอะไรเร้าใจขึ้นกว่าเดิม จะลำบากน้องเมล ขอบคุณ​ครับ​

MAC

หนูเมลสงสัยต้องใช้ร่างกายอะแรงกายให้มากๆนะครับ  ::Shy::

rewat.32

phuwarin

ปัญหาครอบครัว และความเครียดเป็นสาเหตุของการไม่มีอารมณ์ หรือไม่แข็งตัว ผมเคยเป็น
บางทีตื่นตัวแล้ว แต่ไม่นานก็อ่อนแรง เลยไม่ทำการบ้าน มันเป็นปัญหาจริงๆ แต่คุณอาโชคดีที่เมลเอาใจใส่
อย่าให้เป็นแบบนี้นานครับ เด๋วชีวิตไม่สนุก เป็นกำลังใจให้ครับ

khokkhan

::Pull::เป็นคนรวยธุระกิจมากก้อต้องเหนื่อยหน่อยแต่ก็อย่าลืมครอบครัว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ผู้สูงอายุก็เป็นแบบนี้ เมื่อคู่ชีวิตจากไป ก็จะเสียใจมาก จนอาจเกิดอาการซึมเศร้า และอยากให้ลูกมาดูแลเอาอกเอาใจ นู๋เมลก็ต้องอดทนมากหน่อยนะ.....

Peera canalitartis

น้องเมลกลับมาแล้ว รอบนี้คุณอาจะพาทัวร์ที่ไหนหนอ  ::Shy::