ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 24.ช่วงเวลาของสามคนผัวเมีย

เริ่มโดย come in, เมษายน 24, 2018, 12:59:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

thep59

ชีวิตคู่เริ่มมีปัญหาละ จะแก้ไงดีละ มันเป็นช่วงเวลาลำบากใจ แต่ต้องผ่านไปให้ได้

nujane_dude

เข้าใจคุณอาเลยเรื่องพ่อแม่ต้องมาก่อน แต่น้องเมลจะนอกลู่นอกทางคุณอารึเปล่านะ

B C

ครอบครัวต้องมาก่อน  เมลก็ต้องไปหาคนใหม่สินะ  >=)

darkangel

พอมันถึงจุดอิ่มตัว มันก็จะหมดแรงกระตุ้นหล่ะครับ

Maikeet Fai

ความเหงามันคงทรมารณหนูเมล แต่ไม่รู้ว่าจะทนได้นานแค่ไหน อาจต้องกระทบกับชีวิตคู่บ้างถ้าจำเป็น เพราะคนที่เริ่มต้นทำให้หนูเมลเป็นเช่นนี้ก็คือคุณอา อยู่ๆ ทำแบบนี้มันทำร้ายจิตใจหนูเมลมาก

panu98765panu

sthanya

SSPor

เริ่มมีปัญหาครอบครัวกับแม่สามีซะแล้ว ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ ให้ผ่านไปได้ก็ต้องอดทน และกินหอยเยอะๆๆๆ เกี่ยวมั้ยเนี่ย

johnywalker

ทำไมคุณอากลับมาต้องอารมณ์เสียนะ ที่โน่น XL มีอะไรหรือเปล่า น่าสงสัยจริง

SamJangZ .

kamic

ขอบคุณมากๆครับ  สำหรับบทประพันธ์ดีๆ
ตอนนี้เริ่มมีปัญหากับตัวละครใหม่แล้วน่ะเมล

skykesperqaz