ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 13

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 25, 2018, 12:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Whoo Amm Ii

เมื่อไหร่ยัวจะโดนนนนน หลายตอนแล้วนะะะT-T

รักโลก รักไทย

บีติดใจกบจริงจังเลยนะเนี่ย ส่วนกบเนี่ยหวังเอาฟินอย่างเดียว มองกบเป็นของเล่น ๆ เลยแห้วหมด 55555

therasak

บี จะไปอย่างไรต่อ กับกบก็คงไม่วางใจ แต่รักน่าจะยังมีเยื่อใยนะ

exelier

เป็นเรื่องที่เดาไม่ถูกจริงๆ ใจจริงไม่อยากให้บีได้กับกบ คือไม่รูเว่าฟินเซ็กส์ขนาดไหน แต่ถ้าไม่ชัดเจนมันก็ดูไม่โอเคสำหรับผู้หญิง
ปล.ทำไมต้องอินขนาดนี้วะกรู

hanabombam

ช่วงนี้น้องบีมาแรงแซงโค้งได้เสียวตลอดๆ กบเล่นตัวเกินสมน้ำหน้าอดเลย ::HoHo::

palladium

ชอบเรื่องนี้ตรงที่มันดูเหมือนจริงมาก เห็นหุ่นฟินก็ไม่แปลกใจหรอกนะที่กบจะหื่นใส่ ส่วนบีนี่ดูเหมือนเป็นคนที่เก็บความรู้สึกเก่ง แต่พอได้ระเบิดก็ตูมเลย

taton

งอนเอาเรื่องเหมือนกันนะบี ตัดใจจากพี่กบเหอะบี เค้าชอบฟินโน้น
ปล.ดีใจรอบหน้าจะมีสมาชิกมาเพิ่มแล้ว..รอน้องยัว

swss2511

กบทำตัวเองแท้ๆเลยอดเสียวเลย

psm_mach

บีตัดใจจากกบได้แล้ว ดูท่าจะไม่ได้ดีจริง

elviswhat

สงสารน้องบีน้องบีก็ตัดใจไปเลยอย่าไปเอาไอ้กบ

wapwap

จะสมน้ำหน้าหรือสงสารนายกบดีเนี่ย
ถ้าเลือกคนถูกก็สบายแล้วแท้ๆ

somc217

ดูท่าว่าบีคงจะอาลัยอาวรณ์กบอยู่มากทีเดียว จึงได้เสียความรู้สึกมาก
ขอบคุณมากครับ

BuffFun

รอตามจัดยัวอยู่ครับ กบคงไม่อยากจริงจังกับบี

sthanya

เอายัวเข้าแกงค์ได้แล้วมั้ง อยากรู้ว่าลีลาเด็ดรึเปล่า

Aski

กบจะเล่นของพี่ซะแล้ว อย่าได้หวังเลย