ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 13

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 25, 2018, 12:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 13

คืนนั้น หลังจากบีลงไป ผมก็นั่งสักพักแล้วลงไปตาม
เห็นสองคนนั้นคุยกัน แต่ผมขำหน้าตาของบีมาก คือหน้าซีดแล้วก็ดูโรยมาก แต่พอกบเผลอก็ยิ้มให้ผมหวานๆนะ
ผมไปนั่งคุยกับ ฟินและยัวพนักงานรีสอร์ท ยัวน่ารักเซ็กซี่ แต่คืนนั้นไม่ได้กันหรอกครับ

ชีวิตคนปกติทั่วไป ใครจะมาเอากันได้ง่ายๆ ยัวก็เมาแต่ไม่ได้ขาดสติแล้วคนแยะๆมันก็ไม่ได้มีฟิ]ลิ่งไปทางนั้น
แต่มีประโยคนึงคือ วันหลังมาเที่ยวกันอีกสิ มีทริปล่องเรือนะ ไปหาดเงียบๆ ไม่มีคนเลย
พี่จะทำอะไรกันได้เลย สวยมากไม่ไกลจากพัทยาเลย

ผมหูผึ่งเลย

เราคุยกันสนุกสนานมากๆ จนถึงขนาดที่ว่ายัวกล้านั่งตักผมคุย แต่ผมก็ไม่ละลาบละล้วงนะ
เดี๋ยวหื่นไปจะอด ผมมองไปทางบีนอกจากจะเพลียลงมาแล้ว บีเริ่มเมาล่ะ
ผมเองก็ประคองสติยากล่ะ มันเบลอๆ คลุมๆไป ตอนขึ้นลิฟท์กลับห้อง ผมจำได้ว่า บีนี่จะล้มอยู่แล้ว เห็นกบประคองตรงเต้าเลย

ผมพยายามลากทุกคนกลับไปที่ห้อง ก่อนที่จะเป็นศพไม่มีญาติไปกว่านี้
ฟินนี่ไม่ค่อยรู้เรื่องล่ะ ส่วนยัวเมาๆแต่ก็ยังพอเดินได้อยู่ ฟินนี่หิ้วปีกล่ะ
เราสนุกกันมากๆ เป็นความรู้สึกแบบ ปาร์ตี้จริงๆ

เรากลับเข้าห้องมา ด้วยอาการเรียกว่าแทบจะล้มกันเลยทีเดียว ผมล้างหน้านั่งพัก
ยัวขอตัวกลับ แต่ผมบอกว่าดึกแล้ว นอนที่นี่ล่ะ ยัวบอกว่า ไม่ไหวอ่ะ เช้าต้องทำงาน
แล้วท่าทางทางนี้จะมีศึกหนัก ทุกคนก็ถูกวางไว้ตามมุมไป

ผมลงไปส่งยัวแล้วก็ชวนไว้ว่างานหน้าไว้เที่ยวกัน
ตอนลงยัวยืนเอาตูดแนบผมเลย ผมเลยเอาตัวกดไปเบาๆ ยัวลงมาถึงชั้นล่างก็บ๊ายบายไป
ผมกลับขึ้นไปอีกที คราวนี้ผมเปิดประตูเข้าไปเจอภาพซ๊อคมากคือ ไอ้กบกำลังเอาของมันจ่อปากฟินที่กำลังจะหมดสติ
ฟินก็อือๆ อาๆไป แต่ก็อม ผมยืนดูภาพนี้เงียบๆ ดูซิว่ามันจะเอาฟินจริงไหม มันก็เมาจะล้มอยู่ล่ะ
ในความทุลักทุเลนั้น ผมก็รอจังหวะเข้าไปจัดการยังไงดี เพราะไม่อากให้ไอ้กบมันแบบรู้สึกเขินแบบตอนแรกอีก

ผมก็ยืนดูเงียบๆ ไอ้กบเงียบๆ มันดูหื่นฟินมากเลย พยายามลูบไล้โลมเลีย ฟินเต็มที่ แล้วจู่ๆกบมันก็น้ำแตกใส่ปากฟิน
แล้วมันก็เดินเซๆเข้าห้องน้ำไป

ทั้งหมดนั้น บีเห็น และผมเห็น ถึงบีจะเมาก็เถอะ
แต่ก็ยืนมองด้วยสายตาว่างเปล่ามาก
กบเดินออกมาแล้วก็นอนลงข้างๆฟิน แล้วก็หลับไป
ผมเดินไปหาบีที่ยืนอยู่แอบๆ ผมบอกว่ากบมันเมามาก เราทุกคนเมามากไปนอนเถอะ
ผมเดินออกมาไปเช็ดคราบที่หน้าฟินซะ ไม่อยากให้มีปัญหาเพราะฟินเอาเรื่องแน่ๆ

บีเดินว่าตามผมไปง่ายๆ ถึงเตียงนอน แล้วก็นอนลง ผมก้มลงปลอบบีว่าโอเคไหม
บีบอกว่าทำไมพี่กบทำแบบนี้ ผมได้แต่นั่งเงียบๆ

ผมเหนื่อยมากกับวันนี้เลยนอนหลับไป
ข้างๆบี มารู้สึกตัวอีกที คือปวดฉี่ แต่มันไม่ใช่แค่ปวดฉี่ ผมลืมตามาเจอบีกำลังอมของผมอยู่
ผมตกใจเล็กน้อย แต่ก็ปล่อยให้เลยตามเลยไป บีแก้ผ้าตัวเองแล้วก็เอามือเกี่ยวของตัวเองไปด้วย ผมแอบลืมตามดู
มันเป็นอมแบบขึ้นสุดลงสุดของแท้
แต่ผมปวดฉี่มากๆ ผมเลยทำเป็นลุกขึ้นมา บียังอมต่อไม่อยมหยุด
ผมบอกว่าปวดฉี่ขอไปฉี่ก่อน บีก็เดินตามมาทำท่าปวดหัว แต่ก็ตามมา

ผมทำท่าจะฉี่ บีปัดมาให้ไปตรงฝักบัว แล้วก็ลงไปนั่ง ผมกำลังง บีก็ลงไปนั่งกับพื้นแล้วก็เกี่ยวตัวเองไป ทำอ้อนควยมากพูดว่า ฉี่ลงมาเลย
ผมตกใจมากแต่ก็ฉี่ลงไปบนคัวบี บนแหงนหน้าทำท่าเหมือนเกร็งตัวรับฉี่
ผมแทบจะสร่างเมาในทันที

บีก็ยังเกี่ยวตัวเองไปด้วยภายใต้ฉี่ของผม แล้วบีก็ตัวกระตุก
ผมเปิดน้ำฝักบัวรถบี ล้างตัวให้ บีลุกขึ้นมากอดผมและจูบบอกว่า เย็ดกัน
นี่เป็นเป็นครั้งแรกที่บีพูดคำหยาบ...ลูกแมวของผมกำลังจะกลายพันธ์เพราะกบเหรอเนี่ย

บียังนัวเนียกับผมอยู่ ผมถามว่าเงี่ยนเหรอ บีบอกเงี่ยน เย็ดหน่อย อยากโดนเย็ดแรงๆทั้ๆที่ตาปิด
ผมเลยแกล้งถามว่าไปเย็ดกันข้างนอกไหม บีบอกเอา...เย็ดให้พี่กบดูเลย
บีเดินจูงมือผมออกมาข้างนอก มาตรงโซฟาที่กบนอนกับฟิน ผมมองคร่าวๆ กบไม่น่าทำอะไรเพิ่ม แต่ก็นอนกอดฟิน

บีเดินเอาผมมนั่งข้างๆบนโซฟาแล้วก็อมของผมพลางช่วยตัวเองไป
บีฮึมฮัมดังๆมาก เหมือนจะปลุกใครให้ตื่น นาทีนี้ผมปล่อยล่ะ ถ้ากบมันตื่นแล้วพูดมาก ผมมีเหตุการณ์ที่มันทำกับฟินไว้แบลคเมล์มันล่ะ

บีอมเหมือนตายอดตายอยากและจะเป็นจะตาย กบลืมตาขึ้นมาจริงๆ ผมทำเป็นไม่เห็น แต่สิ่งที่ผมเห็นคือ ภาพบีรัญจวนใจมาก ตูดโค้งๆ โก่งงอนในท่าหมา
เอานิ้วล้วงช่วยตัวเองในขณะที่กำลังผมของผมอยู่ ตูดโด่งๆนั้นน่าจะมีคนเสียบมันจริงๆ
แล้วกบก็ลุกขึ้น บีทำเป็นไม่สนใจหลับหูหลับตาก้มอมอของผมอย่างตั้งใจ
กบถอดกางเกงออกแล้วเดินมายืนข้างหลังบี ผมมองหน้ามัน เหมือนคนเมาแฮงค์ๆ สลึมสลือ แต่มันกำลังจะเสียบตูดบี
ผมว่านาทีนี้บีรู้ตัว ผมปล่อยให้ทุกอย่าง เป็นเรื่องของเหตุการร์ตรงหน้าไป
กบย่อตัวลง จะเสียบเข้ามา ทุกอย่างเกิดเร็วมาก กบรั้งเอวบี บีหันไปเห็นกบ บีส่ายหน้าเหมือนไม่ให้เอา
พร้อมกับจูงมือกบมานั่ง ผมงงกับบีมาก บีจะอมสองคนเหรอ!!!

บีจูงมือผมลุกขึ้น พร้อมกับพูดว่า พี่เย็ดหนูหน่อยยยย บีไม่ยอมกบ ผมกับกบมองหน้ากันผมก็ทำเป็นเมาๆไว้ มีอะไรจะได้อ้างได้ว่าเมา
เดินเซๆไป ประกบหลัง คุกเข่า เหมือนบีแอ่นรอ เลยพลูแดงๆมีน้ำเยิ้ม
ผมเสียบเข้าไปบรรยากาศตอนนั้นพลุ่งพล่านมาก เพราะบีก็อมของกบตรงหน้าเลย
ระหว่างที่ผมขยับเข้าออก ผมมองภาพบีพลางคิดว่า คงไม่ให้กบเอาแล้ว คงงอน แต่ที่ให้ผมเอาเพราะคงแค้น
ผมไม่ได้สนใจนะ นาทีนี้ ตื่นเต้นมาก กบเองก็ดูท่าอยากเอาบีมาก แหงล่ะตูดงอนลอยส่ายไปมาแบบนั้น
แล้วเวลากระแทกมันเก็นตูดสั่นตามแรงกระแทก ต้องตูดสวยขนาดไหนกัน

ผมเปลี่ยนท่ามานั่งโซฟาข้างกบ แล้วให้บีนั่งลงมา สิ่งที่เกิดขึ้นคือ บี นั่งคร่อมผมลงมา

โดยที่หัหน้าประกบกับผม คือบีนี่ตอนนี้หน้าตาเงี่ยนระดับสิบเลยครับ
ระหว่างโยกผมก็มีมือของกบมาขยำนมด้วย ผมเปลี่ยนมาเป็นท่าหมาอีกที

ผมจำได้ว่าเอาท่าหมาอยู่สักพัก หลังๆบีไม่ได้อมแล้ว ก้มหน้านาบไปกับควยกบแล้ว
เหมือนบีจะเสียวจนไม่ไหว ผมเร่งเฮือกสุดท้าย พร้อมกับหน้าบีที่ถูไปกับควยของกบจนผมแตก
ผมชักมาแตกข้างนอก บีลุกมาอมกลืนเข้าไปเลียทุกอย่างจนหยดสุดท้ายแล้วก็นอนหงายลงไป ร่างขาวโพลน
กลางแสงไฟ กบลุกขึ้นมาจะมาเสียบต่อ แต่บีเอามือปิดตรงกลางไว้ ผมเลยอุ้มบีเข้าห้องไป พอบีเข้าห้องบีนอนหันหน้าเข้าผนังไม่พูดอะไร
สงสัยงอนแรง ฮ่าๆๆ ผมออกมาเอาฟินเข้าห้องไปอีกคน
กบมันก็สลึมสลือของมันไป แต่ผมว่ากบมันต้องไปชัดเจนตัวเองก่อน ว่าวไปละกันกบ

ตื่นเช้ามาไม่รู้ว่ากบมันไปตอนไหน มันโทรมาหาผมว่ากลับก่อนนะครับพี่
ผมบอกเดินทางดีๆ มันบอกว่า พี่นี่ไอดอลผมจริงๆเลย
ผมก็บอกไปว่า กบเป็นลูกผู้ชายให้เป็น อะไรที่มันไม่ควรพูดก็ปล่อยมันไป
ทั้งฟินและบีก็แค่เมา แต่เราต้องเป็นลูกผู้ชาย เดินทางปลอดภัยน้องรัก
กบตอบสั้นๆว่าครับ

สองสาวตื่นขึ้นมาในสภพาอิดโรยมาก บีนั่งมองขอบฟ้าล่องลอย
ฟินตื่นมาถามว่าเป็นอะไร บีเลยนั่งเล่าให้ฟังน้ำตาคลอๆ
ฟินปลอบบีได้น่ารักมากบอกว่า ไม่เป็นไรแก เราเมา เราไม่รู้
แล้วอีกอย่าง เราเคยทำออรัลให้คนอื่น ไม่เสียหายหรอก
บียังน้ำตาซึมอยู่ ฟินเลยบอกว่า เอาจริงๆ เคยเสียตัวเพราะเมาก็เคยนะ
เมื่อคืนก็เกือบโดนนะ จะว่าไป ฮ่าๆ

บีหันไปถามโดนใครที่ไหน ฟินยิ้่มอายๆบอกไม่เล่าได้ไหม
บีดูสนใจมากๆ บอกเล่าหน่อยนะ ตอนไหนยังไง

ฟินบอกว่าก็ตอนลงไปน่ะล่ะ ที่บอกไปหาเพื่อน จริงๆคือแฟนเก่า เป็นฝรั่งไม่เจอกันนานแล้วเขาบินมาทำธุระที่ไทย
ก็ไปทักเขาที่ห้องก็อยู่กันหลายคนเลย ทั้งชายและหญิง
ผมถามเอ้าไม่บอก ฟินบอกไม่อยากแนะนำหรอกพวกนี้มันเล่นยา

แต่พอไปทักก็คิดถึง คุยๆแล้วมันก็มาจูบ ตึงๆด้วยก็เลยโดนล้วงไปทีนึง
ผมถามในห้องเหรอ ฟินบอกใช่ แต่เข้าห้องน้ำนะแป๊ปเดียว แค่คนอื่นอยู่ข้างนอกเต็มเลย
ผมตกใจมาก ถามว่าเหรอ เฮ้ยนี่ไม่รู้เลย เห็นลงไปนั่งกะยัว ฟินบอกใช่ก่อนหน้านั้นนิดเดียว
บีถามว่า โดนล้วงคนเดียวเหรอ ฟินหันมามองหน้า ฉันก็ล้วงของมันย่ะ เขาล้วงกันหยอกๆน่ะ

จริงๆเมื่อคืนก็รู้สึกตัวนะ แต่คิดว่าอมของพี่ ก็เลยอม ฮ่าๆๆ

จังหวะที่บีเผลอ ฟินพูดกับผว่า บีมันคงเสียใจนะพี่ ผมบอกอื้มใช่
ฟินบอกงั้นเราไปเที่ยวกันต่ออย่าพึ่งกลับเลย กลับดึกๆก็ได้ บ่ายๆรถติด
ผมบอกได้หมด

ฟินเลยโทรหายัว...

Sittipong Kengchai

โอ้..มาเร็วดีจัง  และแล้วกบก็แห้วอีก เหอๆๆ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

holovelove

พอบอกว่า เที่ยวต่อ  ผมคิดถึงยัว เลย รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้ว  อยากเห็น หุ่น ยัวจังครับ มีภาพให้ดุไหมครับ
เหงาๆ

mr.supply

สุดยอดมากครับไม่รู้จะว่ายังไงเลยผมเดาทางฉากxxxไม่ถูกเลยครับตอนแรกนึกว่าบีจะโดนรุมแล้วแต่ก็รอดนึกว่าฟินจะโดนก็รอดอีก ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

kiratwice

ไอ้กบ ไอ้ตัวแสบ แห้วไปซะเถอะ (อินตาม ขอโทษครับ:P)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

555... กบกินแห้วไปเพราะมัวแต่ปักใจกับฟิน นี่ถ้าเปลี่ยนใจเลือกบีซะก็แฮปปี้ไปแล้ว  เราสองสามคนเพิ่มยัวมาอีกคน เลยน่าจะกลายเป็นเราสามสี่คนล่ะนะ.....

meowmeng

กบนะไม่แมนเลย ใครจะเอา ขนาดผู้หญิงเมายังจะเอาได้

muzachi

กบใจโลเลจะเอาใครไม่เอา เป็นไงละอดเลย

Phoowadol

555
แล้วนายกบ ก็ อดจนได้ ขนาดจะเสียบ อยู่แล้วยังไม่ได้แอ้ม แบบนี้ ต่อไปคงหมดสิทธิ์แล้วหละ ลองถ้าฟินมไม่เมา ไม่มีทางได้แตกใส่หน้าแบบนี้ หร๊อก แต่ก็เล่นเอาผมลุ้นจนปวด..?..น่าดูเลย อิอิ เอาเข้าจริงๆ ผมว่าน้องบี คงเลือกได้เด็ดขาดแล้วหละว่า จะคบใคร ก็พระเองของเรา มันล่อ ซะเร้าใจ เช่นนี้ เด็ดจริงๆ พระเอกของเราเนี๊ยะ ทริปหน้า คงไม่พลาด กับน้องยัว นะครับ
ก็น้องนางหยอดมา ให้หวังเคลมซะขนาดนั้น นี้ผมอ่านไป ก็เริ่มจินตนาการถึงบท สวาทวาบหวาม 3/1 กลางทะเล จนน้ำเดิน แล้วหละครับ ตอนนี้
ขอบคุณไรต์ มากๆนะครับ มีมาให้เสียวได้อ่าน อย่างต่อเนื่องเลย ครับ ช่วงนี้ เป็นกำลังใจให้นะครับ

fallenversa

กบนี่วางตัวพลาดจริงๆ ไม่ลองแต่กับฟินตัวจี๊ด โดยไม่สนว่าฟินเ่ลนด้วยมั้ย 5555 บีก้แค้นแรง แต่เจ็บเอง สงสารบี

Mr Donut

สะใจครับ อดไปนะกบ ฮ่าๆๆๆ
รอ3-1ริมหาดเลยครับแบบนี้

blackjack

::HoHo:: เย้ สนุกมากๆ ตอนต่อไปรอยัวมาเสริมทัพอีกคนสงสัยงานนี้มีฟ้าเหลือง อ่า อ่า ชอบฟินจริงๆ เลยในขีวิตจะเจอคนแบบนี้บ้างมั้ยนะ

Nu metal

อินครับ แต่ก็ดีใจที่กบมันอด 
ของดีๆ ให้พระเอกละกัน นะครับ ผู้แต่ง 

savana911

รักมากแค่ไหนก็คงประชดแรงสงสัยคงต้องล้มเลิกความรักละมั้งคุณบี น่าสงสาร

sakda silakhom

จัดน้องบีไปก่อนก็จบแล้วกบ  เลย อดแดกทั้งสองเลย กลับบ้านหำแห้ง