ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 15

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 28, 2018, 12:13:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

muzachi

tayo14

อ่านถึงตอนบีโดนคนอื่นนี่ใจหวิวๆเลย แอบลุ้นเป็นนางเอกซะด้วย เรื่องชักจะซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆแล้ว รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

zonique

เมื่อวานไม่ได้ลง เล่นเอาอยู่ไปเป็นสุขเลย 555
ขอบคุณสำหรับเรื่องราวสนุกๆ

arkira

แล้วเช้าขึ้นมาพระเอกของเราก็โดนไอ้ทอมทะลวงประตูหลังโดยมีฟินและบีนั่งเชียร์ ???
จะบ้าเหรอ!!! นี่มันโศกนาฎกรรมชัดๆ!!! มันต้องตื่นมาปรับความเข้าใจกะน้องบีแล้วคบกันสิฟร่ะ อินสุดๆเลยครับท่าน
ขอบคุณมากครับไรต์สนุกจริงๆติดงอมแงมต้องเข้ามาดูทุกวันเลย 5555

กำพล

เป็นแผนของฟินไหมที่ต้องการเปิดใจบีให้รับกับเรื่องเสียวๆที่ไม่มีเหนียมอาย

newblogspot

สุดๆ เรื่องนี้ก็โอนะ ดูมีแต่ตัวเอก ไม่มีพระเอก นางเอก

elviswhat

บีจะเป็นยังไงบ้างนะ แต่ฟินก็คงหวง ๆ ทอมเป็นแน่

sangop

น้องบีนี่เหล้าเข้าปากไม่ได้เมาทีไร เสียวตลอด ::JubuJubu::

ppp44

สรุปว่าเอากันแบบเมาๆแล้วคงจะติดใจต่อไปจะได้มาจับคู่สองคู่กันอีก

hanabombam

น้องบีโดนจนได้ น่าจะโดนซ้ำตอนเช้าด้วย ::HoHo::

pamaaeng

มีเล่นเกมสยิวๆ แล้วยังเมาปลิ้น
จะไปเหลือเรอะ

biggiggog

ไอ้ที่โดนเมื่อคืนอาจเพราะเมา
แต่ไอ้ตอนเช้านี่แหละ กลัวนัก ::Touchy::
ขอบคุณมากๆครับ

2kidding

นัวสี่คนจนได้ ทอมนี่ใจกว้างหรือยังไงกันแน่

gai

::Angry::บีโดนของใหญ่ บีจะชอบของใหญ่ไม่นะ

taton

โอ้ย เสียดายน้องบีอ่ะ เจอฝรั่งแบบนี้หลวมแย่เลย ความผิดนายเลยนะ ไม่ดูแลบีให้ดี