ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 15

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 28, 2018, 12:13:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jukjik

ติดตามมาตลอดตั้งแต่ตอนแรก ขอชื่นชมผู้เขียนครับเป็นคนที่ถ่ายทอดประสบการณ์ลงบนตัวหนังสือได้อารมณ์และจินตนาการมาก เป็นผู้ที่ผ่านประสบการณ์เหล่านั้นมาแล้วจริงอาจมีเพิ่มเติมบ้างแต่ผมว่าเป็นเพียงเล็กน้อย เป็นผู้มีรสนิยมทางเซ็กส์มาก ขอแสดงความนับถือเลยครับ เยี่ยมมากครับ

เมื่อครู่ลงผิดเรื่องครับ ไปลงในบันทึกลับจินตนาการ

anna123

โดนของใหญ่ถึงกับจุกหรือจะติดใจกันนะ

ponggunyuki2527

แหม สาวๆหนุ่มๆนี่มั้นเสรีดีจริงๆ

wapwap

มาแล้วตอน 2-2 ที่รอคอย แต่ดูท่าจะยังไม่จบ
รอติดตามต่อนะครับ ::GiveMe::

swss2511

สวิงจนได้ สาวบีมีหวังติดใจฝรั่งไปอีกคน

Pigdavil

เย้ สมใจแตกในทั้งสองคนเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ชอบๆ งานนี้ ฟินกับทอมจะรอดไหม่ ไปต่อหรือแยกย้าย

fantastica

okai

โห ไปๆมาๆบีจะโดนหน้าหลังด้วยอีกคนไหมนะ

softdrink57

ALUTB01 .

พี่ทอมคงอยากมากตามออกมาล่อบีจนได้

pinmonkey

สวิงสุดมันส์ แต่่หวงสองสาวหน่อยๆ แต่เขาก็เป็นแฟนฟินนี่นะ ขอบคุณมากครับ

somc217

ในที่สุดฟินก็โดน 2 ทางจนได้ สงสัยว่าบีจะโดนเหมือนกันมั๊ย
ขอบคุณครับ

Nondon

โดนของนอกจนได้บี เสียวมากครับตอนนี้

medsay

กินแซนวิซบิ๊กไบ๊ท์สนุกไหมฟิน บีนี่ก็เหมือนจะให้แต่พระเอกเราเอาคนเดียวนะ ไม่อยากได้คนอื่น เหมือนจิตใต้สำนึกอยากได้คนนี้ แต่ยังไม่อยากผูกมัดเลย

donki

จะบอกว่า รูปประกอบนี้ฟินสุดๆ เลยฮะ ในทุกๆ ตอนเลย ประทับใจ